Trang 2/4 đầuđầu 1234 cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 25

Ðề tài: Vỡ vụn !...Anh ơi

Sinh viên đại học emkothenoi_viemqua_yeuanh's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    US

>.<............
    Wá nhỏ để tiềm thức dc thế nào là 1 tình yêu đúng nghĩa......... để rồi bị cuốn sâu vào kái kảm giá cmới mẻ kủa những thứ dc gọi là "tình iu"....
    Đàn bà.........
    Chẳng mún là đàn bà "khi đã xong".......
    Trc khi là "đàn bà" lại ko hề nghĩ tới.... những tr1ch nhiệm........
    những tìnhiu thực sự vốn ko cần những điều đó...........
    Thôi wa rồi......... đúng lên đi........
    Đứng lên, mạnh mẽ 1 chút , bạo dạn 1 chút....... hãy sống vì mình đã sai , và mình cần làm lại.......
    Nếu kòn trốn chui trốn nhũi....... sợ hãi và thốt lên lời "mình cần anh ta để sống"
    là... đã sai
    thêm lần nữa.......

Bé đi nhà trẻ diepthanh's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    =-Dong Ưu Cốc-=

một phút dại khờ.... hận ngàn thu....

chuyện của bạn....mi`nh thấy giống giống như bài hát "Not a girl...not yet a woman" của Brit....

anyway.... RÁNG Đi BẠN.... Mọi chuyện rùi sẽ wa....

if u love me.....
    i'll have everything i need,
    but now i have nothing...

Trích Nguyên văn bởi emkothenoi_viemqua_yeuanh View Post
    >.<............
    Wá nhỏ để tiềm thức dc thế nào là 1 tình yêu đúng nghĩa......... để rồi bị cuốn sâu vào kái kảm giá cmới mẻ kủa những thứ dc gọi là "tình iu"....
    Đàn bà.........
    Chẳng mún là đàn bà "khi đã xong".......
    Trc khi là "đàn bà" lại ko hề nghĩ tới.... những tr1ch nhiệm........
    những tìnhiu thực sự vốn ko cần những điều đó...........
    Thôi wa rồi......... đúng lên đi........
    Đứng lên, mạnh mẽ 1 chút , bạo dạn 1 chút....... hãy sống vì mình đã sai , và mình cần làm lại.......
    Nếu kòn trốn chui trốn nhũi....... sợ hãi và thốt lên lời "mình cần anh ta để sống"
    là... đã sai
    thêm lần nữa.......
    có thể đó là một tình yêu đấy chứ ! nhưng trái tim và thể xác thì khác xa nhau quá ! khiếm Em cảm thấy mình chẳng còn xứng với ai !

Em sẽ sống ! mạnh mẽ để sống! Ngẩng cao đầu mà sống ! Vì em đã lớn ! vì em là đàn bà ! và đàn bà kô phải là xấu xa !

Đúng kô?
    Ôi yêu quá cuộc sống không anh !!!

Học sinh trung học
    Nơi Cư Ngụ
    ở ngoài đường

ôi , cảm giác sao nhi? buồn ,và thật sự bỡ ngỡ trước 1 tình cảm của thế hệ 9x. Có lẽ thẳng thắn nhìn nhận như vậy sẽ tốt hơn đó chấm than. Có thể hiểu một chút , khó nói lắm hả? giằn vặt và tự hành hạ mình. Cảm giác đó có lẽ khó chịu lắm...khó chịu lắm. Muốn chở lại thiếu nữ nhưng lại biét mình đang yêu. Yêu thật sự bằng cả con tim , không che dấu đièu gì. Mong sao người yêu bạn hiểu được tất cả. Mọi truyện sẽ qua thôi mà , như bạn nói thì người đó rất yêu bạn mà. Ai cũng phải qua cái tuổi của bạn thôi. Nhưng nói thật là bạn bước nhanh quá lên mới có cảm giác hụt hẫng như vậy. Muốn líu kéo lại quá khư nhưng không thể. Vậy theo riêng mình bạn hãy sống theo đúng vị chí bạn đang đứng đi , đừng ngoảnh lại phía sau làm gì , vì điều đó chỉ làm bạn thêm đau khổ và sẽ không tốt cho cả 2 đâu bạn à.
    băng giá

kô phải 8x ! mà là 8x ! :) !

Mà có là nhiều tuổi hơn cũng thế thôi....! cũng khờ dại !..cũng như hiện tại !

Nhưng kô phải kô xa anh được ! chỉ là tình yêu níu lại ! dù cho có Điên loan. !

Quá khứ kô phải là mất đi mà ! có thể sẽ lập lại ở tương lai...!

maybe.....
    Ôi yêu quá cuộc sống không anh !!!

Đang học vỡ lòng tien's Avatar

vậy chung wy bạn muốn hướng đến tương lai hay vương vấn wá khứ vậy?nếu muốn tương lai khác đi thì đừng nghĩ đến wá khứ nữa cớ j lại nghĩ wá khứ sẽ lặp lại?,chẳng có j là ko thể !wan trọng mình muốn hay ko thui

ღ♥ღcầu vồng trong đêmღ♥ღ Đời's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ♥Miền ảo ảnh♥

chỉ bít nói rằng bạn hãy dũng cảm lên , mọi người luôn bên bạn
    trừ gian diệt bạo

Bé còn quấn tã
    Nơi Cư Ngụ
    xóm liều

bạn ơi mình cũng giống như bạn lúc này,mình hiểu cảm giác của bạn lúc này.đau đớn đến tột cùng,ân hận xót xa khi mình là "đàn bà".................Cảm giác bị mọi người xung quanh soi mói thật là khổ xở.mình không biết nên khuyên bạn thế nào vì chính mình cũng chưa biết giải quyết việc của mình ra làm sao?mình chỉ có thể nói với bạn một câu mà một người bạn mình đã nói với mình"hãy sống vì tương lai.hãy trân trọng những gì đã có ,đang có, sẽ có,và không bao giờ có.đừng giũ bỏ quá khứ nhưng quá khứ mãi mãi là quá khứ.CỐ LÊN !!!! không có nỗi buồn nào cả chỉ có niềm vui bi trì hoãn"CỐ LÊN bạn nhé.chúng ta la người cùng cảnh minh có thể lam bạn không.nick chat của mình la"phuthuytapyeu_mama".hân hạnh được lam quen :d

Trang 2/4 đầuđầu 1234 cuốicuối