Trang 2/14 đầuđầu 1234567812 ... cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 108

Ðề tài: ™—M€an—Girl—™

Bé đi nhà trẻ Chi—2—Online's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    mean♥girls

ui .. lâu lắm rồi mớt lại đặt chân vào chốn này. MG comeback ko biết là tin mừng hay ... đây nữa .ai mừng ai buồn ko cần biết ko quan tâm...riêng với mình chỉ nghĩ đến cảnh 3 đứa ngồi chém gió thui là sướng vãi hết tất cả mọi thứ ra rùi
    "ngu thì vẫn cứ hoàn ngu thôi,cố thế nào đc "<--cho ban kju 10/10 đ vì câu nói này.cũng thực hiện theo phương châm đó mà việc học hành của tớ vẫn dậm chân tại chỗ khổ giới hạn IQ chỉ có thế thôi...có nhét cũng ko vào được. bây giờ chỉ nhét ở dưới là vào được thui jang nhỉ
    ..vẫn thế...vẫn học...vẫn làm...vẫn chơi..vẫn vui vẻ...và...vẫn có những nỗi buo^`n cuộc sống mà.nó như 1 nồi canh ý.nhiều gia vị mới đậm đà...mới ngon
    thay đổi nội dung bởi: Chi—2—Online, 24-04-2008 lúc 01:01 AM

(¯`•♥♫♥ this love ♥♫♥•´¯)

Nơi Cư Ngụ
    mean♥girls

...đã yêu
    ..đã hạnh phúc
    ...và
    ....đã khóc...
    ...đã chờ đợi
    ...đã hy vọng
    ...và đã thất vọng
    bây giờ chỉ còn hận thù
    ...tại sao lại thế nhỉ
    ...đã biết ngã là phải đứng dậy
    ...nhưng mà đau quá
    ...chỉ muốn nằm im
    ...và mặc kệ....

(¯`•.¸ H♥M ¸.•´¯) _HotGirl_'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    .:: tEaR ::.

..thì ra là mày hả Hét tao cứ tưởng con Hâm nào ...thôi ko đùa nữa vừa lướt wa 1 vài bài cơ bản của mày sao mà ướt át & chua chát thế....ko lẽ con gái chúng mình chỉ đc có thế thôi sao.....lúc nào cũng chỉ đau khổ thôi à....hạnh phúc thì chả đc bao nhiêu...chán thật đấy nhưng rồi lại vì cuộc sống vì tương lai sau này để rồi vươn lên gượng zay. sau những nỗi đau ko nguôi.....tao bít MG tụi mài vẫn luôn thế mà....luôn bên nhau thế cũng là đủ dù chỉ là ảo thôi.....còn tao sẽ là bạn chiến hữu của tụi mày dù giờ đây tao cũng đã đổi thay ko còn ướt át như xưa nữa phải sống thật thôi mày à.....nếu như nó ko tốt hãy cố gắng bỏ đi...đừng cố giữ để rối ngày càng lún sâu....{ khuyên chân thành đó bạn :) }.....đàn ông là j.....ko có mình sẽ vẫn sống đc mà ^^....mày đâu phải bị 1 lần....nào hãy cố lên đi....đôi khj dộng viên nhau 1 chút thế này cũng ko đến nỗi nào phải ko?....tao ko bít làm gì hơn chỉ bít thế này thôi ^^...Chúc Hạnh Phúc !!!
    Yêu Chẳng Bao Giờ THay Đổi Phải Ko Anh

Nơi Cư Ngụ
    mean♥girls

kệ tao nghen tao sến tao ướt át kệ tao nghen ai chả bít hót dạo này vip.váy ngắn cưỡi classico đi dạo phố cười hớ hớ hở hết cả hàm răng ra mà bò vào đây than chán.sút cho mày tung váy giờ . đùa chút thôi chứ dạo này tao lại là tao rồi. cứ hiền cứ ngoan thì chỉ bị bắt nạt bị thiệt thòi thôi.....

♥♥ nGốC nGhẾcH ♥♥ ??*tÌm lẠI*??'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    -= Fl!RtY G!rLS =-

hÉt tHân yÊu hét còn nhớ em hok đấy...ko nhớ á..đập phát chết tươi bây h..
    eo ơi nhá..vừa vào hht thấy topic mEangIrl...tưởng có con nhỏ nào điên điên lại lập 1 cái nick sao mà giống ngày xưa quá
    dạo này ss hét khoẻ và rảnh mới quay lại HHt à cho em cái nick đi
    mấy hôm nay thời tiết thay đổi vãi...tự dưng đang nóng lại lạnh...tự dưng đang nắng lại mưa to..rõ điên

...Em sẽ không khóc...

...Vì tất cả còn ở phía trước...

...Em sẽ không khóc...
    Sẽ không còn khóc cho một tình yêu không còn giành cho mình nữa đâu anh à! Nơi đó, em sẽ là em. Mãi mãi...

Nơi Cư Ngụ
    mean♥girls

ôi dời lâu lắm mới xuật hiện...vui lắm vì biết có nhiều người vẫn ko quên mình
    em gái :uh ss khoẻ nhưng ko rảnh còn ym thì ss vẫn thế vẫn như ngày nào tinhyeu_thantoc_girl1987
    10h30p...vừa đi làm về..nhưng chẳng mún về nhà.ghét phải chạm mặt với con T >.< biết là nó giận mình...biết là mình sai...nhưng thật sự là mình đâu có muốn thế đâu T_T. gIận hay tức thì cứ nhảy xô đến tát vài cái...chửi 1 trận...như thế mình còn cảm thấy nhẹ nhõm ...chứ mình sợ nhất cái thể loại cứ im im...hỏi ko nói...chả bít đường nào mà lần cả :thatall:. Thôi kệ...để xem giận được bao lâu.
    Ngày mai thứ 7..cuối tuần...sẽ làm gì nhỉ...

♥♥♥bà chúa tuyết♥♥♥ >::::Bomb::::<'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Hút và bay mất xác

Tự dưng dở rói cứ nhớ con Hét , tìm đủ mọi cách để tìm lại dấu tích khăm khắm của nó Cuối cùng cũng ra đc topic mốc meo gần 1 năm giời này !
    Cứ lôi lên tạm đã thi thoảng có tâm sự kô biết cào cấu với ai , tao sẽ lại vào topic này của mày ! Vì chúng ta vẫn là 2 đứa khốn nạn nhất mờ
    Hét à , tao nhớ mày fát điên Làm sao để lại đc như ngày xưa bi rờ?
    Tao sẽ sống cho cả phần chym của mày , trong tao có mày và trong mày có tao ! Sẽ mãi mãi là như thế !
    Ngày hôm nay tao sống là chính tao còn ngày mai tao sẽ đặt bản thân tao vào chính mày để 2 ta luôn bên nhau cho dù cách xa nhau ! Hi vọng ngày nào mày ghé vào chốn cũ rích này , mày sẽ tìm lại đc cái này , nơi 1 thời chất chứa những yêu thương , tình bạn cao cả và cả những nỗi niềm ko tỏ trong dòng đời khốn nạn !
    Homie !!!
    What can i say now?
    Miss Hét !
    Ngày 14/12/08.
    Ps: 10 ngày nữa là Noel kô biết mày có mò lên đây ko?

Thiên Tài Bô Giai =)) *Rain*'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Biển :X

Mấy năm la liếm hht, rồi hết thời la liếm rồi mà vẫn ấn tượng cái lũ " Siêu quậy, siêu bậy, siêu phiền phức abc..." Mean Girl này. Đau hết cả đầu mấy cái vụ chửi nhau, del bài, kiện cáo, phá phách abc... :rang:
    Đc cái đọc bài post thấy buồn cười hãm nhưng thật thật ghê

Mấy nhóc, lâu ko gặp rồi xem ra vẫn khoẻ và chửi vẫn nhiệt tình nhỉ?

Mặt trời lăn tròn rồi ngã vào bóng tối.
    Từ trong bóng tối nở ra những đóa hoa vô thuờng.
    Bạn nói với ta: Không có gì mất đi. Những vì sao chỉ lặn xuống để rồi lại mọc lên sáng hơn

...*RaIn*...

]

Trang 2/14 đầuđầu 1234567812 ... cuốicuối