Trang 1/5 12345 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 36

Ðề tài: Gửi tặng những ai đang cô đơn....một thông điệp ..!!!

Bé còn quấn tã Styvennguyen's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Thung lũng tình yêu

Arrow Gửi tặng những ai đang cô đơn....một thông điệp ..!!!

Hôm nay có một chút vui lẫn buồn lên đây post một bài ra mắt pà kon và làm quen thêm hàng xóm nữa chứ !!! Hiiii

Mình muốn gởi thông điệp này đến tất cả những bạn đang thật sự cô đơn.. Các bạn ơi! nếu cuộc sống luôn dành cho ta những điều tốt đẹp như mình mong muốn thì cuộc sống sẽ mất đi ý nghĩa của nó thôi. Vì khi thật sự trãi qua những đau khổ. buồn phiền thì mới cảm nhận được mạnh mẽ thêm hạnh phúc và niềm vui!!!
    Nướt mắt rơi càng nhiều thì nụ cười càng hạnh phúc mà !!

Đừng bao giờ than trách tình yêu...tình yêu không có lỗi đâu... điều quan trọng là mình phải tìm được chính tình yêu từ con tim mình. Chứ đừng nên cố gắng thật vô vọng để tìm tình yêu từ một con tim người đối diện... vì tình yêu ấy là của người ta...

Khi đã yêu các bạn nên nghĩ đến hạnh phúc người mình yêu lên trên...thì đó chính là một tình yêu thật sự.... Nếu như bạn nào đó luôn muốn người yêu mình bên cạnh minh mà người ta không yêu mình thì đó chính bạn đang yêu bạn chứ không phải bạn yêu người ta đâu...

Khi yêu nhau! chúng ta luôn muốn những gì tốt đẹp nhất cho người mình yêu đúng không nào!!! Chính vì thế mà đừng nên oán trách người mình yêu vì bất cứ một lẽ gì hết! Cho dù đó là sự phủ phàng lẫn cay đắng.Có thể người ta bỏ rơi bạn để tìm đến một tình yêu mới.. nhưng đó lại là hạnh phúc của người ta đã chọn.... Vì chữ YÊU bạn hãy chấp nhận hạnh phúc dành cho người mình yêu và hãy quên đi đau khổ của chính mình...một ngày nào đó tình yêu lại tìm đền với chúng ta thôi..

Hy sinh vì hạnh phúc của người mình yêu nó quý hơn rất nhiều cho việc bạn phải hy sinh tất cả để có được người mình yêu đó...hãy thể hiện tình yêu của mình bằng cách tạo hạnh phúc cho chính người mình yêu nhé các bạn!!!!

Tình yêu đến lặng lẽ lắm! Chúng ta cố công đi tìm chẵng được ích gì đâu.. càng cố gắng đi tìm thì càng dễ dàng đi vào con đường tuyệt vọng , đau khổ và nỗi buồn sẽ bao phủ lấy cuộc sống của chúng ta mãi mãi....

Vì tình yêu chưa tình biết xót thương ai mà........thật ngọt ngào mà lại vô cùng cay đắng...tình yêu là vậy đó các bạn!! nó như một tờ vé số mà người ta luôn mong được trúng số nhưng nó lại không bao giờ có lô an ủi ....

Điều cuối cùng mình muốn nói là mong được làm wen với tất cả các bạn, đặc biệt là những người đang vướn mắc chuyện tình yêu, đang cô đơn nữa...Mình hy vọng một lời động viên chân thành của mình sẽ giúp các bạn vượt qua những lúc tuyệt vọng hay cô đơn của cuộc sống ( nickname: Styvennguyen3108) rất hân hạnh được tâm sự với mọi người không kể nam hay nữ!!! mình tiếp nhận hết...hiiii

Tiểu học - Đại học chữ to ]V[ieu's Avatar

Khi yêu nhau! chúng ta luôn muốn những gì tốt đẹp nhất cho người mình yêu đúng không nào!!! Chính vì thế mà đừng nên oán trách người mình yêu vì bất cứ một lẽ gì hết! Cho dù đó là sự phủ phàng lẫn cay đắng.Có thể người ta bỏ rơi bạn để tìm đến một tình yêu mới.. nhưng đó lại là hạnh phúc của người ta đã chọn.... Vì chữ YÊU bạn hãy chấp nhận hạnh phúc dành cho người mình yêu và hãy quên đi đau khổ của chính mình...một ngày nào đó tình yêu lại tìm đền với chúng ta thôi..

Hy sinh vì hạnh phúc của người mình yêu nó quý hơn rất nhiều cho việc bạn phải hy sinh tất cả để có được người mình yêu đó...hãy thể hiện tình yêu của mình bằng cách tạo hạnh phúc cho chính người mình yêu nhé các bạn!!!!

đúng lằm đó yêu là để cho người mình yêu đươc hạnh phúc mà ,nếu mình không thể đem hạnh phúc tới cho người ta được thì đành lặng lẽ đứng wa 1 bên mà chúc cho người ta hạnh phúc bên người khác thôi ==> tình cảnh bây h nè

Tiểu học - Đại học chữ to SoNicGer's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Bầu Trời Xanh

nhờ bạn mà mình mới hiểu ra tình yêu là như thế đó
    thay đổi nội dung bởi: bebadboy87, 15-05-2008 lúc 08:43 PM Lý do: Xóa cái link virus :D

Nơi Cư Ngụ
    Thung lũng tình yêu

Có những chuyện mà lý trí không thể nào giải quyết đươc....hãy để con tim lên tiêng..
    Cơ hội làm việt Part-time cho công ty viễn thông Hoa Kỳ
    links dowload thông tin việc làm

----http://www.mediafire.com/?q3e6dack3vxm6fs

FREELOVE Trai_BT's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Trên bản đồ HN

Trích Nguyên văn bởi Styvennguyen View Post

Tình yêu đến lặng lẽ lắm! Chúng ta cố công đi tìm chẵng được ích gì đâu.. càng cố gắng đi tìm thì càng dễ dàng đi vào con đường tuyệt vọng , đau khổ và nỗi buồn sẽ bao phủ lấy cuộc sống của chúng ta mãi mãi....
    hi
    Hy sinh... tất cả để có được người mình yêụ...
    Tình yêu đến... chẵng được ích gì đâụ... càng dễ dàng đi vào con đường tuyệt vọng , đau khổ....
    Nỗi buồn sẽ bao phủ lấy cuộc sống của chúng ta mãi mãi....
    Cuộc sống đối với tôi thật quá vô vị.
    hI
    YM: Trai_BT - Độc thân nhưng có vợ - Cố vấn chính của nhóm FREE LOVE.
    Sở thích: Thích chán đời, yêu bạn hơn yêu vợ. Đôi lúc quí tiền như mạng sống,
    nhưng nhiều khi quí mạng sống như tiền.
    Châm ngôn sống: Không bao giờ là k có tiền, chỉ là có ít hay nhiều mà thôi.
    Iu ai k nhỉ: I'm sorry. KHÔNG CẦN.

Bé còn quấn tã _PinkCloud_'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    >.< HeRz >.<

Khi đã yêu các bạn nên nghĩ đến hạnh phúc người mình yêu lên trên...thì đó chính là một tình yêu thật sự.... Nếu như bạn nào đó luôn muốn người yêu mình bên cạnh minh mà người ta không yêu mình thì đó chính bạn đang yêu bạn chứ không phải bạn yêu người ta đâu...
    Câu này phải nói sao đây mặc dù phải công nhận là nó đúng nhưng ko phải ai cũng nghĩ được như vậy
    thay đổi nội dung bởi: _PinkCloud_, 23-10-2007 lúc 04:29 AM
    *** L♥Ve***

Nơi Cư Ngụ
    Thung lũng tình yêu

Có những lời nói thật vô tình đã làm tan nát một con tim.........
    Cơ hội làm việt Part-time cho công ty viễn thông Hoa Kỳ
    links dowload thông tin việc làm

----http://www.mediafire.com/?q3e6dack3vxm6fs

ღ♥ღcầu vồng trong đêmღ♥ღ Đời's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ♥Miền ảo ảnh♥

yêu hạnh phúc thì ít mà đớn đau thì nhiều

Trang 1/5 12345 cuốicuối