Trang 2/20 đầuđầu 1234567812 ... cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 157

Ðề tài: Yêu Cầu Truyện Tranh

Đang học vỡ lòng BuồnNghẻo's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Trên giường ngủ

Trích Nguyên văn bởi sha View Post
    tên truyện: vampire knight
    volume: 1->5^^
    tác giả: ko nhớ nữa><
    nội dung: nói về ma cà rồng:)
    Mình xin giới thiệu tác giả của truyện này là Matsuri Hino

Theo yêu cầu của bạn thì Mình sẽ post 5 volume , nhưng mà trong tay mình hiện có tới volume thứ 6 lận , nếu bạn muốn down tiếp thì vào yêu cầu

Vol 1

Vol 2

Vol 3

Vol 4

Vol 5

Trích Nguyên văn bởi ndthu View Post
    Tên truyện : Gatcha Gacha ( Cô nàng vụng về )
    Volume : 4 -> 7
    Tác giả : TACHIBANA Yutaka
    Nội dung : truyện tình cảm
    mong bạn kiếm giùm, thank so much
    Hic hic kiếm hẻm ra
    thay đổi nội dung bởi: BuồnNghẻo, 05-11-2007 lúc 03:45 AM
    Ngày em ra đi em quên nhiều thứ
    Quên bạn quên bè quên cả tình anh
    Ngày em trở về sao mà vui thế
    Vui cùng bạn bè những vẫn quên anh

Bé còn quấn tã

Tenchi Muyo <~ Cái này dịch ra là TDNN nhưng chắc ko phải tên truyện .. Ahh.. buồn quá
    Hình như cái này ko phải truyện của Nhật
    Mà tên thật 2 nhân vật khi phát hành ở VN là Hoắc Tại Thiên và Phương Cẩn mới đúng
    thay đổi nội dung bởi: Ken X, 03-11-2007 lúc 05:55 PM

Nơi Cư Ngụ
    Trên giường ngủ

Trích Nguyên văn bởi Ken X View Post
    Tenchi Muyo <~ Cái này dịch ra là TDNN nhưng chắc ko phải tên truyện .. Ahh.. buồn quá
    Hình như cái này ko phải truyện của Nhật
    Mà tên thật 2 nhân vật khi phát hành ở VN là Hoắc Tại Thiên và Phương Cẩn mới đúng
    Truyện này mình đã đọc hết rồi nhưng là bản tiếng việt và ngày xưa thì nó không có in tên tiếng anh của truyện nên mình thật sự là không giúp được. Mình chỉ có thể tót tắt nội dung truyện cho bạn được thôi : Nhân vật chính là Hoắc Tại Thiên cùng bạn bè của mình một ngàn năm trước chống lại cái bà gì đó quên mất tiêu tên gòi , nhằm giải cứu Phương Cẩn vì con nhỏ này là vật để bà luyện võ công của bả :dien: , sau khi đã giết xong được bà ta thì bà ta phát một lời nguyền là ngàn năm sau sẽ đầu thai cùng với thộc hạ của bả trả thù , rồi sau đó bả chơi trò ăn hẻm được cho chết hết --> phát động cơ quan làm bạn bè của Hoắc Tại Thiên ngủm hết ngoại trừ một người là ông cố tổ mười mấy đời của người mà kiếp này HTT kêu là ba. Thật sự là ông này chỉ tuân theo di huấn của tổ tiên tìm kiếm HTT và bạn bè của anh ta đầu thai. Nhưng trong số đó , chỉ có HTT và Phương Cẩn là có ngày tháng năm sinh dễ kiếm nhất , sinh vào giờ Sát Tinh --> hại người thân xung quanh mình. Rồi sau đó lần lượt các bạn của HTT hồi phục trí nhớ của kiếp trước và đánh với con mụ đó tập 2. Nhưng lần này con mụ đó bắt được Phương Cẩn hút hết tinh khí , PC nghẻo , còn bà già này thì mạnh gấp trăm lần nên cả nhóm đánh ko lại. Cuối cùng mọi người dồn hết công lực cho HTT để cu cậu triệu tập nguyên một bộ giáp rồng , chém chặt 1 hồi thì bà già này chết. Công nhận bà già này gúm thiệt lại chơi trò ăn xong rồi tao cũng cho tụi bây chết tập 2. Bả phát động cơ quan làm cho HTT cũng chết theo PC. Người sống sót còn lại là nhỏ tiểu đồng mang kiếm cho HTT. Mười năm sau , trong lúc nhỏ này truy bắt tội phạm thì nhỏ tiểu đồng gặp 2 đứa bé giống y như HTT và PC hồi nhỏ , và đoán là hai người này đầu thai và họ sẽ có một cuộc sống bình yên mà lúc trước họ hẻm có. Hết

số nguyên tố Mắt Đen's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Bên kia bờ ảo vọng

bạn àh , link DL mấy chap của Touch ko được , toàn "cannot download this file"

eh, có VK vol 6 rùi cơ àh , cho mình xin link đc ko

bộ Miyuki của AM, hay là I love Miyuki nhỉ, nếu bạn có Link,cho mình luôn nhé. Tiếng anh thì càng hoan nghênh chứ sao Thanks ^^
    Nhặt kiếm lên và đi vào rừng thẳm !

Bé đi nhà trẻ la la la's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Việt Lam thân iu

1)Tên truyện : Hot Blooded Woman ( Sao đổi ngôi / Lọ Lem giỏi võ )
    2)Volume bản muốn down : Tất cả ( 1->24)
    3)Tác giả của truyện đó : Hwang Mi Ree ( Hwang Mi Ri )
    4) Loại muốn down : Bản tiếng Việt
    5)Nội dung của truyện : Hình như , theo tiếng Việt thì là Hạ chi bị xe tông , linh hồn trú và xác APhong ....v.v....

Tìm hộ mình đc ko hả bạn BN ? Cảm ơn bạn nhiều ná
    Nếu có tiếng Việt thì tốt quá. Cảm ơnnnnnnn
    thay đổi nội dung bởi: la la la, 04-11-2007 lúc 01:21 AM
    C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\My Pictures\New Folder\003545_574167313_guvcbpgt.jpg

Moderator MoonStorm's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ♫.Storm.♫

Smile

Để Half Kiếm giúp bộ này nhé ^^.:. Hot Blooded Woman

Author: Hwang Mi Ri
    Genre: Shoujo, Romance, Sci-fi, Action, Magical, Comedy
    Groups Scanlating: JanimeS / Manga-Rain / Selene Scans

Description: What is a sweet, soft-spoken girl (Ha Li Kang) to do when her brothers, having just learned fencing and martial arts, decide to test some moves out on her in order to "tame her" and make her into their "little slave?" She runs to her knightly friend (Te Hu Kang, not related to Ha Li) for protection, of course. However, what happens when, instead of comforting her, he tells her that she is a coward for running away like a puppy who needs constant protection? No, she does not break down and cry like a weak girl. Instead, she resolves to grow stronger. With rigorous training everyday, Ha Li goes from being a scared girl who cries for help to becoming the Jjang (boss of a gang) of the Doberman gang. However, events lead to Ha Li getting in an accident with a truck. Afterwards, she is reborn into the body of a beautiful, but weak, rich girl Aram Han. Ha Li reacts in anger to being reborn as a beautiful girl because she no longer has the muscles she worked so hard to build. She learns too, that she has the disease that "innocent rich ladies" have: anemia. When she later tries to gorge on food that she could not afford to eat in her previous form, she finds that she has gastritis, which makes her vomit when she eats too much. This is too much for Ha Li, whose primary goals in life are to eat as much as she can and take over the world with her fighting skills. She demands to get her body back, but is unable to do anything about it until Aram�s soul is found. At her new school, everyone is surprised at the sudden change they see in Aram, who has gone from a gloomy, good student to a rude, carefree troublemaker. Many people bully her. When Ha Li finds out that it is all due to Sin Uoo Park, the handsome prince and Jjang of the school who detests Aram, she decides to have a duel with him for the position of Jjang. What will happen next is for you to find out in this romantic comedy Korean manhwa (Korean word for manga) series consisting of 24 volumes, by Mi Ri Whang.

Volumes: 24

Download

Vol1
    Vol2
    Vol3
    Vol4
    Vol5
    Vol6
    Vol7
    Vol8
    Vol9
    Vol10
    Vol11
    Vol12
    Vol13
    Vol14
    Vol15
    Vol16
    Vol17
    Vol18
    Vol19
    Vol20
    Vol21
    Vol22
    Vol23
    Vol24
    Tu Tâm Dưỡng TánhXa Rời Thói Xấu

Lập Địa Thành Phật

Nơi Cư Ngụ
    Trên giường ngủ

Trích Nguyên văn bởi Mắt Đen View Post
    bạn àh , link DL mấy chap của Touch ko được , toàn "cannot download this file"

eh, có VK vol 6 rùi cơ àh , cho mình xin link đc ko

bộ Miyuki của AM, hay là I love Miyuki nhỉ, nếu bạn có Link,cho mình luôn nhé. Tiếng anh thì càng hoan nghênh chứ sao Thanks ^^
    Xin bạn nói rõ là cần down bộ gì theo mẫu , một lần chỉ yêu cầu 1 truyện thôi bạn nha. Vì minh phải down từ mạng xuống và lại up lên hót mới link cho các bạn được. Nếu mà 1 bạn yêu cầu down cùng lúc 5 6 bộ truyện thì nói thật là hơi khó với mình và hơi bất công với các bạn đằng sau phải chờ dài cả cổ. Cứ từ từ mà down lo gì , truyện là bao la coi chừng nào mới hết:fi:

Đang học vỡ lòng se7en_love_happy's Avatar

Tên truyện : Chit chat
    2)Volume bản muốn down : Tất cả
    3)Tác giả của truyện đó : Không bít
    4)Nội dung của truyện : Một câu truyện về tụi học sinh oánh lộn, tự cũ la xa mạc nở hoa kím giúp nhá.!!!!^^
    Rất cảm ơn nếu bạn tìm đc giùm mình ^^
    The only feeling of real loss is when you love someone more than you love yourself.

Trang 2/20 đầuđầu 1234567812 ... cuốicuối