Trang 2/4 đầuđầu 1234 cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 25

Ðề tài: ..Càng gần..càng xa...!!

Cl : dzạo này tui thấy bà nhiều tâm sự quá ! kô đủ thân với bà để biết đó là những chuyện gì...nhưng...bà hãy cứ cố lên T nhé !....bà mạnh mẽ hơn bà nghĩ !...và bà có thể đứng lên mà ! tôi tin chắc chết...

to all : Ai cũng bảo iu là khổ cả! mà có ai tránh đc đâu ! trước đây khi đơn hình lẻ bóng vẫn thường ghen tị với lũ bạn lúc nào cũng có người săn sóc đón đưa ! nhưng giờ khi mọi thứ dường như là đã thõa mãn lại phát sinh quá nhiều điều...!...nan giải nhỉ
    Ôi yêu quá cuộc sống không anh !!!

Bé đi nhà trẻ dungnga's Avatar

Bạn nói nghe rất đúng, rất hay và thực sự mình cảm nhận bạn nói từ trái tim mình. Mình đọc xong những dòng này đã hiểu rất nhiều, nếu mình làm như bạn thì giờ này mình đã không mất người yêu rồi. Tiếc là giờ đã trể quá. Chỉ biết nghe bài "Đau xót lý con cua" mà cảm thấy ân hận quá. Mong cho thời gian ngừng trôi và quay lại, mình sẽ ko để mất ng yêu m đâu... các bạn có biết mình đau đớn như thế nào không. Mình đã khóc rất rất nhiều. Hy vọng đừng ai phải rơi vào hoàn cảnh của mình

Cho anh gửi tặng bài thơ. Cho quê hương và cho e đó. P-N với tiếng hò êm ả. Ru tặng em một khúc tình ca.
    P.N - Khúc tình ca

Mong em luôn hạnh phúc và vui vẽ. Người bạn đáng ghét nhất của em

gặp được anh....và em kô còn muốn rời xa nữa.
    ...cứ muốn được anh ôm mãi vào lòng !...
    Cứ muốn đặt tay lên tấm thân vững chãi
    Chắc chắn sẽ là chỗ dựa cho em cả cuộc đời !
    Anh ! Em xin lỗi...! em đã từng nghĩ...1 năm rồi sẽ đi về đâu ! anh đợi được em một năm...liệu có đợi đc em cả đời hay kô?Nhưng giờ...em sẽ kô cần biết nữa !....có người yêu nhau đến 6..năm rồi xa nhau...chúng ta nào biết được điều gì sẽ đến !
    Em sẽ kô để anh phải đau lòng vì những câu nói vô tình của em...
    Em sẽ kô vừa khóc vừa nói : Anh vô tâm...hay anh hững hờ.... vì...anh của em...yêu em nhiều hơn anh nói !....Em sẽ cố gắng để hiểu đc anh...để cảm nhận anh ! Em cũng sẽ kô bắt anh phải ghen....và em hoàn toàn kô thích anh ghen...chỉ là em....

Anh vẫn hôn em nồng nàn như trước
    thậm chí còn mãnh liệt hơn
    em biết
    em có thể vượt qua
    chỉ cần...
    Anh để ba vạn sáu trăm ngày cho em...
    Để những ngày đó
    là một nụ hôn
    nhờ gió ban...tặng cho nhau !
    Để những đêm nồng dưới ánh trăng khuya
    Em biết anh đang ngắm nhìn hình ảnh của em
    bằng tất cả tin yêu !

Bad
    Khách

sống trên thế gian này mà kô biết yêu là gì, quả thiệt là quá tiếc cho cuộc sống...yêu là khổ cái đó lá tức nhiên, mà trong khổ của nó lại có những ngày đẹp đẽ thiệt khó quên... hãy cứ yêu và đón nhận tình yêu một cách thật lòng thật tâm, và sẽ kô bao giờ bị nếm sự khổ sợ của tình yêu...

những lời lẽ của love thiệt đẹp và dễ thương

hí ! cảm ơn Gió đã đọc những gì love viết ! ! Chính vì tình yêu là đẹp đẽ nên mình mới yêu mà đúng kô ! yêu làm cho ta dừng như ngớ ngẩn ! ngớ ngẩn đến nỗi muốn được khổ sở để biết cảm giác thế nào là yêu

Bad
    Khách

ôi trời, iu đời thế, nghe mà muốn nổi da người luôn ùh tình yêu đẹp thiệt, vậy mà lại có nhiều người muốn tránh khỏi nó, nhưng trước sao gì cũng kô tránh nổi

Học sinh trung học Cô đơn lãng khách's Avatar

tớ vô cảm.......................!
    LeAvE mE aLonE !!!

To stupid : tớ hiểu ! :)

to chilagio : Ui ! có gì đâu mà phải nổi da ! Có người đã từng tránh nó rồi hay sao mà biết vậy ! : !

Trang 2/4 đầuđầu 1234 cuốicuối