Trang 7/7 đầuđầu 1234567
kết quả từ 49 tới 54 trên 54

Ðề tài: Kính gửi em

Đang học vỡ lòng trochoitinhyeu's Avatar

Trích Nguyên văn bởi matbuonmeocon2009
    hihihi yêu 99%......con trai khó hiểu nhỉ? yêu mà còn để giành lại 1 % nửa á.....cái này thuộc loại....anh chỉ biết yêu mình anh nà......nếu đã vậy cần gì dùng từ " kính " ớn vậy....muốn chia tay thi nói đi....hihihi dùng từ để biện minh hà? hay để cô ấy giảm nhẹ tội......chán........
    hi hi...lúc nào cũng phải share cho nhiều người chứ bạn...lỡ bị "đá" thì còn người khác. Không share thì...trắng tay sao...:dapcom:
    Mong người ta luôn tốt, luôn yêu em
    Chúc Em hạnh phúc!

Luật sư của Trai_BT nhà sư thất tình's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Chùa XxX

hi
    Tình yêu của ai cũng đẹp cả, cũng thật đáng nhớ và đáng trân trọng cả. Nhưng hình như mọi người mới chỉ yêu, chứ mọi người chưa sống.
    Bảo ta có thể chết vì tình yêu. Trên sách vở có thể là tuyệt vời, nhưng thực tế lại là 1 sự ngu ngốc.
    Bạn có thể yêu cuồng nhiệt 1 ai đó, yêu đến cháy gan cháy lòng, yêu đến mức 1 ngày ko gặp dài tợ 3 thu.... nhưng nếu bảo tôi chết vì tình yêu. Tôi xin trả lời là Không bao giờ.
    Tôi lớn lên và sống được là từ dòng sữa mẹ, có được địa vị như ngày hôm nay là ở xã hội. Công lao dưỡng dục chưa báo đáp, chưa làm được gì cho xã hội mà vội bảo chết vì tình yêu. Quá đỗi vô trách nhiệm. Quả thực là vô trách nhiệm.
    Mà đã chắc ai dám chết vì tình yêu. Hay chỉ là lời nói gió bay..... Kiểm chứng thử cái chết xem? Êm dịu hay đắng ngắt?
    Nam mô Phật
    Nam mô Pháp
    Nam mô Tăng
    Nam mô
    Quan Thế Âm Bồ Tát

Bé còn quấn tã

Tôi công nhận bạn cũng tởm ghê! tôi ko biết bạn là người ở đâu.nhưng là 1 boy đích thực thì hãy làm 1 Xmen còn nếu ko thì làm gay đi chứ đừng làm khổ con gái nữa!chẳng biết nhìn bạn như thế nào nhưng bạn nói ra những lời đó chỉ làm xấu hổ các đấng nam nhi thôi.bạn ko xứng đáng là đấng nam nhi! trai_BT à!

Bé còn quấn tã

cũng hay đó nhi?không thể trách bạ này được vì con trai bay giờ yêu là một chuyện mà cưới lại một chuyện khác mà.Đúng là con gái thật là khổ

Bé còn quấn tã

bạn nam nay nói thực lòng mà có gì đâu

Sinh viên đại học fallen_angel8x's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    hell hole

Trích Nguyên văn bởi Trai_BT View Post
    hi
    Em à. Em biết vì sao anh dùng tiêu đề "kính gửi em" không? Vì khi yêu em, anh đặt em lên trên tất cả. Vậy mà em nỡ xa lìa anh. Anh biết, em bảo chúng mình đám cưới là vì em muốn chúng ta chắc chắn cho tương lai. Nhưng em đâu biết rằng, thằng con trai sợ nhất sự trói buộc. Nhất là sự trói buộc khi còn quá sớm. Anh yêu em, em cũng yêu anh. Nhưng không phải yêu em là phải vì em hoàn toàn, yêu anh có nghĩa anh phải là của em. Không. Vạn lần không. Anh còn là của nhiều người con gái khác. Nên chúng ta chia tay chỉ là điều tất yếu. Có lẽ đó là sự may mắn trong bất hạnh của em, vì chắc chắn em sẽ tìm được người yêu em 100% chứ không phải 99% như anh. Yêu em nhưng không phải là của em. ANH
    Không phải có lẽ Gay Gay thật đó "anh yêu em" nhưng "anh còn là của nhiều người con gái khác" nếu là cô gái, tôi sẽ nói "Anh đi chết đi anh, anh không thấy ngượng mồm khi gọi đó là yêu sao. Không anh ah, cái thứ mà anh gọi là tình yêu ấy nó giống một trò lừa nho nhỏ mà anh tự thích thú đặt mình vào thôi. Anh đang lừa tôi và lừa anh. Anh ah, anh đặt em lên trên tất cả, chỉ dưới mỗi bản thân anh và muôn vàn thứ khác của anh thôi phải không anh, chẳng còn gì ngoài anh và những thứ đó có thể xếp trên em được nữa phải không anh, hay là vì chẳng còn gì để xếp lên nữa "
    thay đổi nội dung bởi: fallen_angel8x, 08-05-2011 lúc 10:46 PM
    http://i104.photobucket.com/albums/m182/MeinHerzBrennt2006/angel40jn.jpg
    Trời Cao Có Đức Hiếu Sinh ^^ Fal tui có đức hiếu sự

Trang 7/7 đầuđầu 1234567