Trang 1/3 123 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 17

Ðề tài: Đôi lời muốn nói & những góp ý của các bạn !

anny N
    Khách

Lightbulb Đôi lời muốn nói & những góp ý của các bạn !

Theo như chính Anny thấy thì phần nhiều những người nghe NKL ,họ thích nghe trong lặng lẽ và trầm tư một mình .Nếu như không đoán sai , thì họ cũng là người trầm tính , hay nghĩ ngợi và chính vì thế họ mới tìm đến NKL bởi thấy ở NKL có chút gì đó giống họ .
    Say sưa cùng những giai điệu du dương ,nhẹ nhàng này giúp nhiều người vơi đi nỗi buồn hay căng thẳng của mình .Bình thường chỉ khi nào đấy con người ta có tâm trạng thì mới hay vào nghe loại nhạc này , còn không thì đa số người cho rằng nghe cái này buồn ...ngủ quá ! ^^ Vì forum chúng ta chiếm đa số là giới teen , đang ở cái tuổi đầy tính sôi nổi ,hiếu thắng như thế thì có lẽ họ thích những bài nhạc vui nhộn hay với những lời ca "yêu yêu bỏ bỏ" hơn . Còn một phần thì tất nhiên là dó tính cách , sở thích của mỗi người . Phải nói thêm thế này chứ không người ta lại bảo mình .....già rồi nên mới thích nghe nhạc này

Bởi vậy box này với nhiều người cho rằng nó nhàm chán và vắng tanh như chùa bà Đanh , ko đc cập nhập luôn những gì mới mẻ như những box nhạc khác . Bởi chẳng mấy ai có hứng thú tìm hiểu về NKL , và cũng bởi chính vì NKL tìm kiếm trên mạng cũng rất chi là khó . Nhưng cái hay của NKL là , càng những bản nhạc bất hủ thì nghe càng hay chứ ko quan trọng là phải mới mẻ .

Phải thừa nhận rằng chính mình cũng không am hiểu về NKL cho lắm , chỉ có thể giúp theo đúng khả năng và điều kiện thời gian online của mình cũng rất là hạn chế . Không biết sắp tới hoặc sau này còn có thể giữ được box này hay không , vì có lần theo thống kê ít người vào "viếng thăm" thế này thì dễ sẽ hủy đi quá !
    Dẫu biết NKL không được ưa chuộng nhiều , nhưng không vì thế mà Anny & mod sẽ ko tiếp tục cố gắng xây dựng box được phát triển hơn nữa , mặc dù cứ cho là trong cả trăm người thì sẽ chỉ có một người yêu NKL , thì chắc chắn Anny cũng sẽ không để " một người " này phải thất vọng về box này đâu ! :fi:

Thân mến !

Ký và đánh dấu : Xoạch , cộp cộp !!!
    Vip : Anny N .
    Xong !
    thay đổi nội dung bởi: Veronica Nguyên, 18-12-2008 lúc 12:13 AM Lý do: Chữ bé quá ko thấy gì hêt :-ss:D

Đang học vỡ lòng motconkhi's Avatar

xin chia sẻ cùng anny
    (có nhiều khi mình nghe nhạc ko lời ,miệng thì lại hát theo toáng cả lên và cả nhảy hiphop nữa:)).
    À cho mình hỏi là mình có một số nhạc ở trong máy vi tính,nhưng ko biết cách up len ntn ??? buộc phải đưa lên link à? cám ơn bạn nhiều nhiều
    *đây là chữ kí*

%immortal% moneygod's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Away

hì hì đi xa về mới để ý cái này
    cơ muh chằn cưng anny cao thượng quá "Mình vì mọi người" cơ đấy
    đúng rồi nghe NKL thường phải trầm nhưng có những bài nó khơi gợi dữ lắm,kìm hoh nổi đâu
    dù gì thì anny và mấy mod khác cố gắng lên nhé :3nhay: 1 vì mọi ng 2 vì Thánh đây khoái mỗi NKL thôi ^^ :fi:
    Ps : có mấy bài cũ member hay lục lại nên ráng đừng để die link nào hết
    thay đổi nội dung bởi: moneygod, 24-05-2007 lúc 03:37 AM
    Nothings impossible cos you make me
    I feel no winter cold when together
    Hold on and never let go
    Stand by me
    For you I know I'm capable
    You are my only reason
    Will I be a part of your life when the story gets told
    I want you by my side

veoh.com/users/2008-fall

Giải Nhì HHT 09 '09
    All In One
    TLH's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    66.96.217.85

Nhạc không lời hay giao hưởng mà tiêu đề room đã ghi rõ ràng khác với nhạc beat karaoke, sao lại gửi lẫn chung vào được chứ...

Em cũng đang hok biết tính sao . Chúng ta nên chuyển sang box Ca sỹ HHT sao ? Bởi vì có những bài có cả lời ví dụ như Xa em kỉ niệm hay Sao em nỡ vội lấy chồng hôm qua post thì cũng có thể lấy làm beat hay ko ?

Một bài nhạc rõ ràng là beat khác hẳn với 1 bài nhạc có thể lấy làm nhạc nền để hát kèm. Nói chung cái này nếu ko có tý chuyên môn cũng chả phân biệt rành mạch được :|
    Chỉ là nên hạn chế những bài mà biết chắc nó là nhạc beat.

Administrator
    Tỏa Nắng
    Mây Phiêu Lãng's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Thiên đường

Ưm, Mây nghĩ là những bài nhạc beat cứ gom chung vô 1 topic, xoá bớt những bài bình luận đi, rồi mình đặt tên là Tuyển tập (hoặc tổng hợp) nhạc beat, sau đó chuyển qua bên box Ca sĩ HHT là ổn ~~>bên đó, họ sẽ có cách giải quyết
    Nếu ngày mai Mây không là Mây nữa
    Cuộc sống có trở về bình yên??!!....

Với :tlh: Không Gì Là Khó Tưởng Tượng!!

Bế quan. Lên núi tu luyện nội công!
    (Có người hỏi rằng: Nếu thay từ Quan bằng từ Mây ở chữ ký thì điều gì sẽ xảy ra?!!...)

Ken X
    Khách

Box này ngày càng lớn mạnh và thu hút nhìu thành viên rùi Chúc mừng Anny Đại Hiệp

anny N
    Khách

Ẩn trú lâu ngày h bò về cái xóm nhỏ này đúng là thấy nhộn nhịp hơn xưa rồi Mà mềng thì lại cứ xí xớn đâu ko ,làm biếng quớ đi thâu hị hị ,để mọi người lại phàn nàn cho xem
    Tranh thủ đang nghỉ mấy ngày , Anny với GS lên kế hoạch sửa sang lại room rồi , sẽ cố gắng dọn dẹp và sửa sang lại trong thời gian tới Có thể là để nhìn nhận ra sự thay đổi ,tiến triển của room sau khi "làm đẹp" hơn sẽ hơi...lâu,hơi chậm ,ko dám hứa trc vì cả 2 h cũng đều bận thi cả, nên chỉ có thể làm từ từ thôi : )

Rất vui cho những ai tìm được sự bình yên ,khoảng lặng của mình trong từng bản nhạc không lời.
    Thân !:tim:

Giải Nhì HHT 09 '09
    All In One
    TLH's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    66.96.217.85

Hí hí ,cho tớ xí xọn vài miếng nữa hok?

Tớ nghĩ là trong khi mod đang trong thời gian dọn dẹp lại room thì member chúng mình ( nhất là những ai hay đóng góp nhạc nơi này )cũng nên xắn tay lên giúp chút ít gì đó ,bằng cách là chỉ cần các bạn đi check lại những topic mình từng post lên thôi
    Và với những link đã hỏng mà các bạn vẫn còn trong máy ,có thể fix lại link ( hoặc gửi cho mod để sửa lại ) _Còn nếu các bạn cũng ko có dl về thì có thể thông báo lại tên và link dẫn đến topic đó để Mod và mọi người cùng giải quyết :fi:

Tớ biết , room này đối với 2 mods quan trọng nhắm như đứa con tinh thần :nhi: Cho nên những topic có link die sẽ ko xóa ngay đâu ,mà chỉ khóa lại cho đến khi giải quyết xong rồi mở lại , ko thì tiếc lắm cơ , tớ còn tiếc nữa là

Thế cho nên , tớ nghĩ chúng mình mỗi người một tay thì có lẽ cũng sẽ làm cho box NKL mình thêm sớm hoàn chỉnh , phát triển hơn nữa :tim:

Mọi người cho ý kiến nhá

Trang 1/3 123 cuốicuối