Trang 1/14 123456711 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 107

Ðề tài: Tình đơn phương có phải là tình yêu đẹp nhất?

Bé vào mẫu giáo ga-con-chay-lon-ton's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Địa ngục

Default Tình đơn phương có phải là tình yêu đẹp nhất?

Chào các bạn , các bạn co bi giờ yêu đơn phương 1 ai chưa nè.
    Khi yêu đơn phương thì sẽ thế nào nhỉ ? Đêm nhớ , ngày thì mong gặp
    ----> Đêm về gác tay đầu giường
    Mong trời mau sáng , ra đường gặp em. (he he)

Yêu đơn phương sẽ đem lai cho ta cảm giác sung sướng , mỗi khi được trò chuyện với đối tượng thì như là lên tiên vậy , còn nhìu chuyện khó hỉu khi mình đang yêu đơn phương 1 ai lắm.
    Cái này mình viết ra bằng kinh nghiệm thực tiễn , các bạn đọc gồi góp ý hẹn
    Đừng cười gà con hen

Lưu ý:
    Vài lời từ quản lý box.
    Sau khi xem xét và thấy rằng topic này đang đã đánh trúng một vấn đề nan giải của các bạn trẻ hiện nay và thấy rằng các mem tham gia rất nhiệt tình nên mình mạn phép dán nó lên để mọi người tiếp tục hưởng ứng.
    Nhưng vẫn cần lưu ý:
    - Tuyệt nhiên không tán gẫu với nhau
    - Vui lòng viết Tiếng Việt có dấu.
    - Tránh lạc đề.
    Mong các bạn thực hiện đúng nội qui của diễn đàn nhé!
    Cám ơn!
    thay đổi nội dung bởi: Pha Lê Tím, 11-07-2010 lúc 10:07 AM

Cô Nàng Yêu Thơ swtlilaznchik88's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Xứ Sở Cô Dơn

to ga con: còn riêng mình thì ty đơn phương đau khổ lắm bạn à. mình đã trải qua nhiều lần như thế mà thấy tự trách mình nhiều lắm. yêu người ta mà không dám nói ra, khi đối diện thì lại không biết nói gì. cứ như thế ngày lại ngày cứ trôi qua, ty đó cứ dấu kín ở trong lòng. lại không biết người ta nghĩ sao, có thích mình hay không, hay là chỉ xem như một người bạn. mình nghĩ chắc mỗi người mỗi khác, bạn không bị đau khổ vì ty đơn phương, mình rất mừng cho bạn.

Tiểu học - Đại học chữ to wolfman's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    somewhere in the Earth

Tôi cũng đang yêu đơn phương đây.Tình đơn phương cũng đẹp lắm chứ,cái đẹp thuộc về những thứ con dang dở mà.Yêu một người,mong cho người ấy được hạnh phúc,mặc dù người ta không yêu mình, mặc dù người ta cũng không cần mình quan tâm luôn(hix),mặc cho con tim mình kêu gào đòi được yêu.Nếu ta yêu người ấy thật lòng thì ta sẽ để cho người ấy được tự do,trói buộc không phải là tình yêu đâu.Tình đơn phương đẹp lắm chứ...

Đang học vỡ lòng BMW325i's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    TPHCM

Trời đừng nhắc tới nữa đơn phương khổ lém ai ơi!!!
    Nói thiệt hồi nhỏ BMW xem mấy phim tình cảm thấy chàng trai đứng chờ nhau trong mưa thấy nhảm nhí dễ sợ và rồi lớn lên thì mới thấy thật sự mình còn điên hơn như thế!!
    Nhà "người ấy" cách nhà mình gần 10 cây số mà cứ chiều chiều chạy xe lại nhà người ấy nhìn thoáng qua một cái thôi thì đã hạnh phúc tràn đầy rồi!!Nhưng mà yêu đơn phương sẽ ko có kết quả tốt đâu nên mạnh dạn thổ lộ thì hơn ko thì.......

Bé còn quấn tã hercules's Avatar

đúng ! tìm mấy năm trời mới thấy 1 đồng minh hihihhii cám ơn bạn đã có 1 ý kiến sáng suốt !! mọi người hãy tin vài tui đi ! tình yêu đơn phương không đẹp đâu !!

Bé còn quấn tã

Có lẽ trong cuộc đời này khi được yêu một ai đó có lẽ là điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của một con người, nhưng cũng thật là đau đớn khi yêu một người bằng một tình yêu đơn phương phải không các bạn ?

Nhưng tình yêu đơn phương mãi mãi là một tình yêu đẹp lắm cho con người ta phải nhớ mãi.

Một thông điệp tôi muốn gửi đến các bạn là hãy giữ lấy những gì tốt đẹp nhất bên người mình yêu và hãy cố gắng đừng để đánh mất nó .

:think:
    thay đổi nội dung bởi: Biên Tập Viên, 07-04-2009 lúc 09:03 PM Lý do: Lần sau vui lòng gõ dấu!

No LoOkInG BaCk ¯|¯ïN's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Phố Không Tên.

Hình như pain cũng đã từng nghe vài người bẻo rằng tình yêu đơn phương là tình yêu đẹp và cao thượng nhất của mỗi con người,hình như cũng đúng......
    I crY siLenTly
    I crY inSiDe oF mE
    I crY hOpEleSsLy
    CaUsE I knOw I'LL nEvEr breEatHe yOuR loVe aGaiN...!

Bé đi nhà trẻ

mình thấy yêu đơn phương mà không nói ra được là đau khior quá ruifv còn gì...thấy mà có bạn lại nghì đó là đẹp thì cũng lạ thật........suốt ngày ôm ấp mối tình ấy thì hổng được gì cả....thà nói ra để đau một lần cong hơn là........

Trang 1/14 123456711 ... cuốicuối