Trang 2/10 đầuđầu 12345678 ... cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 78

Ðề tài: 10 thành phố đẹp nhất Việt Nam.

Thạc sỹ dieucayvt's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Công Viên Vĩnh Hằng

ơ .... cái gì nè ?? nhầm chỗ rồi bạn ui...

Bé vào mẫu giáo babytinhyeu92's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Perth-Aus

Trời ơi,bạn gì ơi đây là trang forum này của mình làm chỉ để cho các bạn đọc đỡ bùn thui chứ đâu phải là nơi đánh đố nhau đâu!Nếu thick hãy đó mình trong Y!M của mình:[email protected] ha,còn ở đây mình xin mạn phép không trả lời!Chúc may mắn!
    BOY NGHỊCH NGỢM!!!HUHUHU

Nơi Cư Ngụ
    Perth-Aus

Thumbs down

Trời ơi!Các bạn ơi khổ thân mình we'!Mình đã phải tìm rất nhiều tư liệu và vốn sống mới viết được có thế này mà sao chẳng ai xem cả!thờ ơ quá!huhuhu:sleepwell:
    BOY NGHỊCH NGỢM!!!HUHUHU

Thạc sỹ dieucayvt's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Công Viên Vĩnh Hằng

có tui nè .... .mà sao o có Việt Trì thế bạn ????? công nhận đây là 1 trong nhiều khía cạnh khác nhau để bình chọn các thành phố và chắc là do ý kiến của riêng bạn nên o đầy đủ lắm .. mà viết được như thế này là đáng hoan nghênh rồi ... hay lắm thank nhìu ...............

Vt của em mà xếp cuối cùng hả các bác
    Mình phải thay đổi...

...từ ngày mai =))

Nơi Cư Ngụ
    Perth-Aus

Cool

umh........đây không phải là đánh giá của riêng của bác đâu cháu ạ!Bác đã tìm tư liệu trong trang Web bách khoa toàn thư Việt Nam đó!hihi.Bye ha!

Hải Phòng,Huế,Sài Gòn,Đà Nẵng,Nha Trang,Đà Lạt,Cần Thơ,Vũng Tàu,Nha Trang,Hà Nội là những thành phố không chỉ đẹp ở riêng Việt Nam mà còn ở toàn cõi Đông Dương!
    BOY NGHỊCH NGỢM!!!HUHUHU

Hiennie*'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ♥Trong Nhà♥

1o thành phố mà mới i được 3 thành phố thui à

Chia tay anh, em đã không hề khóc.
    Vì sao anh biết không
    Vì có những nỗi đau làm nước mắt chảy ngược vào tim...

**...Sao lạnh...** Mua Sao Bang's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    on Earth

Cần thơ đẹp thiêt!
    _ Nơi có Đại lộ hòa bình ,một con đường nằm ngay khu trung tâm, dài và rộng, được trang bị nhựng cột đen giao thông , hai hàng đen đường hiện đại! thẳng tấp, nối với đoạn đường NGuyễn Trãi lâu đời được xây dựng từ thời PHáp thuộc, cách đó không xa là bên NInh KIều, nơi đêm đêm, những đôi tình nhân vẫn thường hẹn nhau ngắm dóng sông hậu! thấp thoáng những con đò, trên mặt nước chao nghiên, xa xa phia bên kia là KHu Hàng Dương nơi mới xây ưng công viên nước, và đó là nơi có những quan ăn tráng miện, món ăn chơi mà không ai ở Cần thơ không biết.....và sau nay khi Cầu Cần THơ Thi công xong, Đó sẽ là một thắng cảnh hiện đại, trên một thành phố lúa ...........và còn nhiều nữa ...
    _ Cần thơ ngày một thay đổi! Phat triển nhanh những vẫn giữ được nét yên bình của vùng Đồng bằng SÔng CỦ LOng, không quá ồn ào như Sài GÒn, không cổ kính như HUê, Hà NỘi, KHông những hàng phượng vĩ nỗi tiếng của Hải PHòng, cũng chẳng có bải tắm, như Vũng Tau..... NHưng cần thơ c1o một vẽ đẹp của vùng sông nước Phương Nam
    Va một Ngày nào đó, việc xây dưng Thành Phố Cần thơ sẽ hoàng tất, nó sẽ mang một vẽ đẹp của một thành phố hiện đai trên thế giới! có đầy đủ, bến cảng, Sân Bay quốc tế , Nhưng cũng rất thôn quê VIệc Nam,
    thay đổi nội dung bởi: Mua Sao Bang, 12-08-2006 lúc 05:24 PM
    The answer of a question is a new question for the next answer

Trang 2/10 đầuđầu 12345678 ... cuốicuối