Trang 3/26 đầuđầu 12345678913 ... cuốicuối
kết quả từ 17 tới 24 trên 207

Ðề tài: HHT ngày xưa ơi .....

♥_bi.iu.mòn_♥ butbi*'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    The Earth

về HHT ngày xưa ư? Nhìu cái để kể lắm...

panda(boy) : để hồi tưởng xem nhé, lúc đầu nhắn tin qua lại thoai, cũng k hiểu như thía nào mà mình cùng panda... đươc. Lắm lúc khi chat chit, mình có cảm tưởng Panda là con gái cơ... nhưng lần nào nói ra cũng chối... Chẹp, vô rum thì chỉ toàn shock nhau, nhất là khi có tên PP xuất hiện, là 2 tên này lại về hùa "ăn hiếp" mình, nhưng có lần nào thành công đâu nà... <== ghê nhỉ?

panda(girl) : lúc panda nói sự thật í, mình cũng đoán được nên cũng k bị shock lắm, chỉ tội cho tên PP, còn bảo bé nì đùa him nữa <ai bảo thân qua, thổ lộ hết làm gì... nhưng nhờ vậy cũng thân hơn nhỉ?>. Mà thích nhất giọng nói của bé... giọng người HN đặc thù ghê vậy, nghe êm êm, thích nhạc Trịnh cũng hay đó, mình thì chỉ nghe mấy bài của nhạc sĩ này thôi...

papagei : ừm, với mình, lúc nào tên này cũng là 1 tên nhóc vui tính... dù him có lớn hơn trước 2 tuổi đi nữa <fai hoh PP?>. Tuần trước có nghe nhỏ panda nói là PP hát hay lắm, mình đang luyến tiếc... vì k biết được đến bao giờ mới được nghe thử ... vì lúc này lên có trùng giờ nhau đâu, muốn gặp đủ được cả 3 thì cực cho nhỏ panda nhất, toàn là 11 or 12.00 đêm bên đó mà... Nhỏ nhất trong 3 người mà dám xưng "đại ca" với 2 em mới ghê, lại còn cười "haha" nữa chứ... Mặc dù hum bữa, mình hoh nghe rõ "giọng oanh vàng" của nhân này nhưng qua chất giọng thì ok, tuyệt đó chứ...

hongbiet: mình biết chị qua anh Kat, lúc đầu chỉ chọc HB với Kat thôi, Kat thì cứ than thở : "BB đừng chọc ngộ nữa", HB thì cười nói: "Kat nói BB ghê lắm, coi chừng BB!". ừm... nhắc lại thì còn bao nhiêu là khoảng trắng nữa. Mình gặp chị được... 3 lần hà <dịp trung thu 04, Haloween 04, 1 chiều nào đó bên trường mình>. nhưng qua thư thì nhìu... trao đổi những suy nghĩ về các nhân trong HHT khi xưa... vui chứ chị nhỉ? Với mình, chị Ty đáng yêu lắm, lắm lúc thì hay buồn, người nhiều suy tư... nhưng vui tính lắm...Qua chị, em nhìn thấy được chữ anh Kat rùi nha... còn đọ coi chữ ai đẹp hơn mới ghê há ! (^_^)

haff344 : anh 4 mình í mà... lúc đầu, toàn thi đua post bài với nhau thôi, chát chít thì shock, shock and shock...Nhờ anh mà mình biết ACD <hình như qua 1 cái hình cùng tên với mình ở trang ngoài...>, sau này mình kết tình "anh, em", nhớ khi mình sắp thi, nhờ him tư vấn cũng nhìu, nhất là những bài hoá... Mình từng nói với chị HB, "a4 là thần tượng mà mình hâm mộ thứ nhì... sau "ai đó" ", chị Ty nghe xong chỉ bật cười thôi... Mình từng hát cho Haff nghe bài 3 ngọn nến lung linh, và k ngờ đó cũng là bài hát mà anh thích nhất... <cũng phải thôi, giai điệu nó ngọt ngào đến thế cơ mà...>

Kem_dau_mut : chị Mai í mà, thời gian trong HHT, mình k tiếp xúc nhiều với chị, chỉ ở những dịp sau này thôi, khi chị qua trường mình cùng chị Vy, nhớ lần nhắn tin nói qua, chị Kem hỏi mình có nhớ mặt hoh, thật ra thì lằn off. 04, mình thấy chị Vy nhìu hơn, chơi trò vòng tròn mà ,nên ấn tượng với her hơn, chị Kem nghe xong " khóc hix hix như con nít" (^_^). Nếu k đọc bài trong nhật kí của chị, chắc mình cũng k biết vì cứ tưởng chị hồn nhiên, chưa vướng bận gì... (^_^). Nhưng nhí nhố lắm, nhớ mấy hình chụp bên BigC lắm

anh Bo,chị capu,anh Boyvuive (mình từng đặt biệt danh là Bị Vợ Vứt...)anh Kat, anh XT, anh LTB, anh SP, chị BBL, bé Linh, bé Opal... kể sao cho hết nhỉ? Có lẽ tên PP nói đúng, HHT k thay đổi, chỉ là thay đổi lớn, mấy anh chị ra đi hết nên mình hơi bị shock, thích ứng k kịp nên cho rằng như vậy...Nói gì nữa nhỉ? "ta iu mi lắm, HHT ạ!" còn bây giờ thì chạy đi thôi, liệu mình có oah tạc quá k nhỉ /
    ôi yêu quá... cuộc sống hiện tại :hum:

Tiểu học - Đại học chữ to hongbiet's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Biển

Ui, nhờ Bi send cho sis cái link nên sis mới đc tham ja vào ko khí hht of ngày xưa ! Lâu lắm òy hoh gặp, opal có khoẻ hoh? cứ nghe nói là sẽ zào SG chơi mà sao chưa thấy động tĩnh jì hết hà, if sis nhớ hoh lầm thì anh Bo đã hứa là sẽ làm tình nguyện viên free cho opal mờ, cũng fải òy, ox opal mờ hihi dzậy chừng nào lên kế hoạch cụ thể thì hú sis biết xí zới nhen ^.^
    Topic này of opal làm mọi người ai cũng hoài niệm, hoài niệm về hht of ngày xưa, dđ đầu tiên, tuy là lúc đó còn ít mem but ko khí thì ấm cúng, đông zui như 1 gđ zị áh. HB đến với hht là do Kat, wen Kat từ rất lâu rùi Kat mới rủ zô hht chơi, nick hongbiet này cũng do Kat làm, ngày xưa còn bỡ ngỡ & trầm lặng lắm, có post bài nào ở đâu cũng toàn do Kat dẫn đường, biết HB nhút nhát nên Kat hay vào mấy bài post post fụ hihi riết rụi tự nhiên nhiều người ghẹo HB với Kat là 1 cặp, mà cũng nhờ dzậy HB mới có thêm nhiều bạn mới như haff, opal, anh Tom, chị Trang, mưathu, killer, hoatrungnguyen, anh poppet...rồi có thêm 1 cô em gái dễ xương là butbi nè, rồi đc làm wen với nhóm TB: chị Phương ( daituongquan ), chị Mai ( kemdaumut ), chị Vy( cappucino ), chị My( gurrsanhdieu), anh Bo( bibabibo), anh Long( longthieugia ), anh Châu (boyvuive), Hân ( babysweet)....ui còn nhiều nhiều nữa. Gắn bó với mấy anh chị cũng hơn 4 năm rồi, tình cảm thân thiết cứ như ruột thịt...dư ở đâu dzậy đó hihihi Bởi dzậy muốn nói cám ơn Kat_người bạn thân mà HB iu quý nhất ! Với hongbiet_cái nick này như 1 kỷ niệm đẹp mãi mãi ko bao jờ quên, dù có bận rộn đến đâu but thỉnh thoảng vẫn cứ xẹt ngang hht_ngôi nhà chung có những ngườn mà HB mãi iu thương !
    ...Happiness dose not come from what u have, but from what u are...

kem dâu mút
    Khách

Làm thế nào đây, kem chẳng còn nhớ gì nữa hết
    Mà nhớ để làm gì bi giờ, để nhớ hơn chứ có được gì đâu. Hix... Vậy mà cứ mỗi lần gặp nhau chỉ có mỗi HHT là được lôi ra nói nhiều nhất, kể nhiều nhất và tám nhiều nhất. Nhớ...ráng nhớ....và cố nhớ....

Ah mà có ai bít ngày xưa mình quen ai đầu tiên ko nhỉ? hị hị.... là Kat đó , hehe...

Đang học vỡ lòng nhoc_lua_dao's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    rừng

... kỉ niệm với hht... vui nhất lúc cưới bb? khiêu chiến với haff, với phieudu???....hình như là lúc pandaboy viết bài đầu tiền giới thiệu trong room chào đón tv mới đó là niềm vui đầu tiên. người đầu tiên vào trả lời bài là ai nhỉ?? sis kem?? nấm??? bb?? ko nhớ rõ nữa, là ai cũng được... người đó là người mang kỉ niệm đầu tiên của pb với hht.
    niềm vui thứ hai là khi nhắn tin nói chuyện với pp chẳng biết sao lúc đó lại chọn tên này để nhắn tin kết bạn nhắn một tin rất oách , "tui với ông làm bạn thân đi " vậy là kết bạn với pp. cũng ngộ thật , một tin nhắn bắt đầu tình bạn :) hôm trước chat với hắn đã nói , chắc tui với ông có duyên trời định phải làm bạn , tại trong forum hht cả trăm người mà tui lại chọn con vẹt khùng này để gửi tin nhắn. lúc đó chơi với pp rất vui , hợp tác móc lò bb với mấy bà trong hht , lúc đó theo phe con trai ủng hộ mấy boy. ko biết tại sao lúc đó có rất nhiều chuyện để nói. toàn những chuyện trời mây thế mà chat ko biết chán. ngộ thật.
    vào forum hht , lúc nào cũng thấy tán dóc móc lò nhau khắp mọi nơi. ai cũng tham gia , ai cũng tếu cả , xử dụng ngôn ngữ lạ hoắc , ông , tui với bà. <<< lúc đầu đọc chẳng hiểu mô tê gì sất , ngôn ngữ miền nam đặc mà , về sau thì tui cũng bị nhiễm lúc nào ko rõ.
    quen biết với hầu hết mọi người trong hht nhưng chỉ là tán dóc trong forum thôi còn chat với mọi người thì ít lắm. lúc trước thì thỉnh thoảng mới gặp sis kem , nấm , opal , ca heo , sp... còn h thì hình như cả năm trời ko gặp , mọi người hình như tạo nick mới hết trơn , mà gặp hình như cũng ko biết nói chuyện gì. lúc trước còn có một thứ chung đó là diễn đàn hht , còn h thì hình như ko có gì common hết :) mỗi người đều có một cuộc sống riêng.

haff , ko nhớ bắt đầu chat với haff lúc nào. nhớ là lúc haff nói tên thì thấy có một chút thú vị vì ông trùng tên với bố tui lúc đầu hình như ko ưa haff lắm còn về sau thì rất mến haff , còn khiêu chiến với haff nữa mà hehe lúc đó câu bài nặng , post rõ là nhiều bài tán dóc. bây h thì lười rồi , ko thèm post nữa keke<<< í , điệu cười này học của haff <<< điệu cười của ma. thỉnh thoảng có lúc nhận được tin nhắn cho haff vào trong nick của pb << tại nick tui với nick ổng hơi giống một chút xíu hehe
    sis hb... cảm nhận đầu tiên , người gì hiền quá ta hehe cũng nhờ hht mà biết sis hb... rồi sis hb thân với sis bb. vậy là pb cũng chơi luôn với sis hb... có lúc chat voice với sis hb , giọng miền nam nghe dẽ thương lạ. ko biết sao pb rất thích nghe giọng con gái miền nam <<< chắc tại thấy giọng ngọt quá , thích nghe giọng hò của người miền trung mà năn nỉ phiêu du gẫy lưỡi cũng ko chịu hát cho nghe <<< người gì keo kiệt quá. liên miên một hồi qua đến giọng nói , nói chuyện với phiêu du qua điện thoại chúc mừng năm mới mà nghe ổng nói ko hiểu được chút gi
    bibabibo : trong hht lúc đầu ko thân với chuối lắm , rồi ko biết làm sao lại chat với ổng... lúc đầu cảm thấy chuối là người trầm lặng nhưng cũng hài hước lắm. đến lúc nào đó thì cảm thấy tin tưởng chuối kì lạ , tại chuối thường lắng nghe tui nói. lúc bực bội và buồn thì nhớ tới ông. nói thế nào nhỉ , ông là người mà tui có thể tâm sự rất nhiều điều , nếu có thể là em gái ông thì tuyệt lắm. tui làm phiền chuối nhiều nhỉ , cũng cảm thấy có lỗi vì trút bực bội của tui vào ông. sorry ông và cũng muốn cảm ơn ông nhiều.
    hht là cây cầu nối pb tới nhiều người bạn tốt , cảm ơn hht nhiều.
    Bi wo ai ni
    papagei wo ai ni also
    Giun wo ai ni best

hongbiet
    Nơi Cư Ngụ
    yes here

kem dâu mút Làm thế nào đây, kem chẳng còn nhớ gì nữa hết
    Mà nhớ để làm gì bi giờ, để nhớ hơn chứ có được gì đâu. Hix... Vậy mà cứ mỗi lần gặp nhau chỉ có mỗi HHT là được lôi ra nói nhiều nhất, kể nhiều nhất và tám nhiều nhất. Nhớ...ráng nhớ....và cố nhớ....

Ah mà có ai bít ngày xưa mình quen ai đầu tiên ko nhỉ? hị hị.... là Kat đó , hehe...
    => Lâu rồi mới thấy bài post of những mem cũ nên em cũng lọt tọt zô post " dzùm " Hoàng luôn ^.^ Mà sao em thấy Kat có nhiều duyên nợ zới mem cũ ghê, Hoàng gắn bó với hht cũng lâu, hồi ở VN lớp 12 bận bịu như dzậy but cũng thực hiện tốt vai trò of mình, đến khi theo mẹ wa đó thì là mất tích luôn, hông còn t/g zô hht nữa but vẫn nhờ em check dzùm nick, ùi hổng biết chừng nào mới zô lấy đây nữa, em nghi chắc còn dzữ dzài dzài luôn wá hà, but sao mỗi lần vào nick of H thì chợt nhớ lại nhiều kỷ niệm với H, với hht...
    _Đặng Hoàng_ ...Our friendship is the gilf that time can never take away... _hongbiet_

Nấm Lùn Di Động
    Khách

khì khì, không biết mọi người nhớ HHT, thì có ai nhớ tới Nấm Lùn Di Động này không nhỉ??!!
    "Hê nô" mọi người, mong mọi người dù đi đâu, làm gì, thì hãy luôn nhớ về HHT, nhớ về những người bạn, và nhớ về những kỷ niệm gắn bó cùng HHT nhé...
    Luôn nhớ, yêu và mong mọi người quay trở lại xum họp như xưa...

kem dâu mút
    Khách

Nấm là Nấm độc, mà đã ngộ độc thì không thể nào quên được hết Mọi người đã dần xum họp rồi đấy thôi.

Mấy đứa không biết, cái hôm ngồi dưới sân trường ĐH CN rồi kể về những chuyện ngày xửa ngày xưa ấy, thiệt tình ss vui không thể tả. Cứ như lâu ngày không được nói đến HHT bằng một niềm tự hào như thế vậy. Được kể về những kỉ niệm của ngày đầu đăng kí và đăng nhập, được kể về những người bạn dù quen hay không quen, dù thân hay không thân nhưng cứ thấy như thân thuộc từ lâu lắm. Cứ như thể HHT đã ăn vào máu, vào thịt mà không thể nào từ bỏ được. Đôi lúc ss tự hỏi :"hông bít HHT có bỏ bùa mình ko? :think:"

opal ko định spam kiểu này đâu, nhg diễn đàn ko cho dùng hơn 8 cái mặt cười trong 1 bài nên đành làm thế này vậy, mod thông cảm nhé :)

uầy ... hôm nay mới vào đây, giật mình thấy mọi người tụ tập đông đủ :timup: lúc opal viết cái bài đầu tiên ý, có rất n` ng`, n` điều hiện ra trong đầu nhưng ko viết hết ra được, sau đó thì opal bận ... tìm chồng quá nên ko có thời gian viết tiếp :mpl:
    hôm nay thấy mọi ng` tụ tập đông đủ ở đây, opal vui lắm dù gì thì cũng là diễn đàn đầu tiên opal tham gia muh, hồi đó còn chưa biết lấy link ảnh thế nào cơ, sau được mọi người chỉ dạy nên bây giờ opal đã biết.... lấy link ảnh rồi nhé, kinh ko :nhi:

các bro, các sis, các bạn, các em dạo này thế nào rồi, thông báo tình hình cho mọi người đi :ahah:

Trang 3/26 đầuđầu 12345678913 ... cuốicuối