Trang 2/26 đầuđầu 1234567812 ... cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 207

Ðề tài: HHT ngày xưa ơi .....

Đang học vỡ lòng nhoc_lua_dao's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    rừng

kekeke , có người vẫn nhớ Panda sao??? chậc chậc , chắc tại dễ xương wa ko nhớ đâu có được lúc trước chơi vui dã man , h bà con chạy trốn đâu hết roài , nhìn đi nhìn lại thấy toàn mem mới <<< buồn hai giây rùi vui tiếp...
    nhớ sis opla , sis kem , sis bbl... choy lúc đó nhảy vô hht lấy nick Panda_Boy ko ngờ đắt khách dễ sợ. bà con thân thiện , dễ chơi. lúc đó toàn chọc mấy sis con gái và về phe tên pp. Keke , vợ BB iu wi , sao em nỡ bỏ rơi anh chạy theo tên xấu trai nào rùi hở??? làm cho anh bơ vơ ko ai nấu cơm cho ăn , nhà ko ai rửa bát hút bụi.... ( nhạc sến ).... sao em nỡ đành quên những ngày....( ngày gì bb tự hỉu ).... sao em nỡ đành wen kỉ niệm nào ta đã trao..... hix hix...em ơi..." trả nợ tình xa đi em "
    Lúc đó tán bà xã vui dễ sợ hehehe.

<font color="plum"><b> _cOmPlIcAtEd hEaRt_ </b></color> Seafoam's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    _mOon_

Mọi người đông vui quá , cho TTV ghé một chân dc không?
    Hồi đó ũng quen với BB nè , PP cũng có nghe qua nhung ko thân lám , lúc đó quen Speaker, Haff344...Angel cover devil.Gur sanh điệu,Hạnh Nhi ,Cher,Lang thang buồn,Tuổi Hồng Cho Anh .Dragon Coi..........một số người ko thấy online nhiều nữa ,chắc cũng đã đến lúc lo việc gia đình...
    Nhớ lại thây vui quá...

I wrote you name in the sky
    But the wind blew it away
    I wrote your name on the sands
    But the waves washed it away
    I wrote your name in my heart
    Forever it will stay !

Trích Nguyên văn bởi nhoc_lua_dao View Post
    kekeke , có người vẫn nhớ Panda sao??? chậc chậc , chắc tại dễ xương wa ko nhớ đâu có được lúc trước chơi vui dã man , h bà con chạy trốn đâu hết roài , nhìn đi nhìn lại thấy toàn mem mới <<< buồn hai giây rùi vui tiếp...
    nhớ sis opla , sis kem , sis bbl... choy lúc đó nhảy vô hht lấy nick Panda_Boy ko ngờ đắt khách dễ sợ. bà con thân thiện , dễ chơi. lúc đó toàn chọc mấy sis con gái và về phe tên pp. Keke , vợ BB iu wi , sao em nỡ bỏ rơi anh chạy theo tên xấu trai nào rùi hở??? làm cho anh bơ vơ ko ai nấu cơm cho ăn , nhà ko ai rửa bát hút bụi.... ( nhạc sến ).... sao em nỡ đành quên những ngày....( ngày gì bb tự hỉu ).... sao em nỡ đành wen kỉ niệm nào ta đã trao..... hix hix...em ơi..." trả nợ tình xa đi em "
    Lúc đó tán bà xã vui dễ sợ hehehe.
    sis opla ah ặc ặc opla qua Thái Lan đổi giới tính hồi nào thế
    hht ngày xưa giờ chỉ còn là kỷ niệm mà thôi, một thời ta rãnh rỗi vào hht 8 cùng mọi người hát cùng mọi người, một thời ta rất vui vẻ, nay còn đâu, những kỷ niệm ấy giờ cũng nhạt nhòa...giờ chỉ còn là khoảng trống hư vô...

Đang học vỡ lòng nhoc_lua_dao's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    rừng

ý trời , spell tên sis sai rùi sís opal , pb ko co quen với opla sorry bro opla , bị cafe đắng nói xấu là bê đê <<< cái này là ý của hắn ko phải của tui có muốn giết người trả thù thì tìm cafe đi

hey , sis blue là ttv hả????? choy đổi tên làm ko biết lun

♥_bi.iu.mòn_♥ butbi*'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    The Earth

trùi, nhóc panda nì... nói làm sis nhớ lại chiện lúc xưa... chủ nhật nào 9.00 AM mình cũng gặp nhau nhỉ? nhớ hoh? chỉ toàn shock nhau thôi, có tên PP cùng tham gia cùng nữa...

ừm, còn a4 (haff344) nữa, thi đua post bài mơi ghia, lúc nào cũng nói bị mình ăn hiếp, đi đâu cũng "vạch áo cho người xem lưng" hết...

BB cũng có tiếp xúc mấy lần vói chị Tuổi hồng, cả anh LTB nữa, bây giờ lắm lúc gặp trên net, nhưng ai cũng bận thì fai...

to Blue: gọi là TTV vẫn quen hơn nhỉ... (^_^), lúc này khoẻ hoh? hoh nhờ chị Kem nói, chắc BB cũng k biết Blue là TTV đâu...

ừm, giờ đây cũng chỉ là gặp gỡ trên net, hú hét nhau nghe thoai... bùn...
    ôi yêu quá... cuộc sống hiện tại :hum:

kem dâu mút
    Khách

HHT- lắm kỷ niệm vui và có nhiều kỷ niệm buồn. Có những cái nên xảy ra và có những cái không nên xảy ra. Có những cái đến bây giờ hối hận vì đã... Có những cái nên nhớ và có những cái không nên nhớ làm gì. Ừm, kỷ niệm thì biết kể bao nhiêu cho vừa... Mà sao ngày xưa mình không 8 nhiều như mấy cái đứa kia nhở :think: Ờ, giá như... cái ngày xưa ấy quay trở lại, có khi mình sẽ làm những điều nên làm, sẽ gạch bỏ những điều không nên...

P/S : Chết thật, mọi người 8 hỏi thăm nhau thế này làm loãng hết cả cái trang lưu bút or nhật ký gì đó của opal mất rùi. Biết nhau mạnh khoẻ và vui tươi là được òi, còn muốn 8 thì...ra ngoài cửa ngồi hé, K ra trước chờ mọi người ngoài đó

<font color="plum"><b> _cOmPlIcAtEd hEaRt_ </b></color> Seafoam's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    _mOon_

Dù biết kỉ niệm mãi chỉ là kỉ niệm , nhưng đôi khi giở lại những trang của nó vẫn cảm thấy thật vui !Chỉ mong trong cuộc sống hiện tại ai cũng được thật hạnh phúc trong tổ ấm của mình , được thế là tốt lắm rồi !
    Hãy coi những gì đã qua là một niềm vui nhỏ ,hay mang nó ra xem mỗi khi buồn !

I wrote you name in the sky
    But the wind blew it away
    I wrote your name on the sands
    But the waves washed it away
    I wrote your name in my heart
    Forever it will stay !

Bé vào mẫu giáo papagei's Avatar

hht ơi nhớ mãi k bao giờ quên... nhớ lúc đó papagei là 1 cậu bé 13t mới chân ướt chân ráo đặt chân trên dất nước áo... bạn bè k có... tiếng đức ngoài câu chào ra thì k còn biết gì hơn....lúc đấy niềm động lực lớn nhất đối với papagei là hht... sau những buổi học là mún phóng vọt về nhà ôm cái comp để vào forum đua post bài , tám dóc... thậm chí có khi ngồi trong lớp học còn nghĩ đễ nội dung của 1 topic nhí nhảnh nào đó rồi ngồi cười 1 mình ... đặc biệt nữa là hht có khá nhiều anh chị lớn tuổi nếu chỉ qua cách nói chuyện mà k có tiếp xúc gần gũi hơn chắc khó ai mà biết dc papagei là 1 đứa bé 13t...chắc cũng vì cách nói chuyện già dặn nên papagei có thể hợp gu với những anh chị đi trước dc như zậy...cho đến khi nói ra tuổi thật thì k ai tin ....

pandaboy , butbi , gur , kem , speaker,xitrai,chuot(gì đó wen rồi)....và còn nhiều ng nhưng trong 1 lúc papagei k thể nhớ hết dc... cũng đã 3 năm rồi còn gì... nhớ lúc đo... ngày nào cũng ngồi buôn chuyện trên chời dươi biển với panda như 2 ng đàn ông với nhau... vì lúc đó nghĩ panda là boy 21t... sau khi bét là girl thì quê gần chết...bi khai thác hết bí mật mà...
    butbi... sis lúc nào cũng sẵn sàng 8 và lun lun vui vẻ khi chat với pp... pp đi đâu chơi giới thiệu sis đều vào và đóng góp tích cực hết..... lâu nay tuy ít liên lạc...nhưng cứ gặp dươc là 8 , là nổ banh cả room yahoo...

gur và kem... gur thì em tiếp xúc nhiều vì nhipssongonline...còn kem thì em k tiếp xúc nhiều lắm nhưng nghe mọi ng nói thì kem cũng khá là nice.... còn tật xấu thì chưa biết có lẽ phải điều tra sau haha

speaker... haha ông anh chuyên gia ngồi thảo luận về IT, virus với mình... thời gian gần đây nhất là 2 anh em thảo luận về gunbound haha

xitrrai..với ông anh tâm sự khá là nhiều... nào là về hoàn cảnh sống ở ngoại quốc ra sao...nhớ vn thế nào... và chuyện yêu đương này kia...haha

có lẽ mai mốt dù cho có đi làm vùi đầu vào với công việc... nhưng những lúc pause có free time là sẽ vẫn nhớ về hht , nhớ những lúc tung hoành nổ cùng mọi người...Cũng có lúc papagei luyến tiếc hht ngày xưa...có thể nếu như hht mãi k thay đổi thì bây giờ papagei vẫn là 1 thành viên tích cực trong đây... nhưng suy nghĩ lại thì hht đâu có thay đồi... cái thay đổi chính là mọi người... bây giờ ai cũng lo công ăn việc làm và gia đình... time đâu nữa mà onl... cái gì là kỉ niệm thì cứ để nó trong lòng vậy... hi vọng tất cả mọi người luôn luôn vui vẻ

nói hơi nhiêu.. ngại quá...:cr:
    You Drive Me Crazy

Trang 2/26 đầuđầu 1234567812 ... cuốicuối