Trang 1/26 123456711 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 207

Ðề tài: HHT ngày xưa ơi .....

Smile HHT ngày xưa ơi .....

vừa chat với sis chuot_kho xong, bỗng nhiên nhớ mọi người trong HHT cũ quá, lúc đó vui biết bao ...
    opal đến với hht thật tình cờ, hôm đó đang buồn vào quán net ngồi chơi, chưa biết vào web nào nên nhấn bừa 1 chữ cái để xem cái list nó hiện ra có trang nào hay không, và ngẫu nhiên sao bấm chữ H, và ngẫu nhiên sao trang Hoahoctro lại ở đầu tiên ...

đầu tiên là post bài chào hỏi trong "Chào đón thành viên mới", hùi đó anh Kat và sis Butbi làm mod ở đó, opal được anh kat vào chào đầu tiên nè, rùi sau 1 thời gian cũng thân với sis butbi vì sis hơn opal có 1 tuổi, hùi đó ở HHT toàn ... "người lớn" ko á :lelele: cho nên có 1 sis hơn opal 1 tuổi là của "quý hiếm" rùi .... nói đến sis BB em lại nhớ đến panda_boy, ko biết sis thấy thế nào chứ em thấy vui lắm á , PB ngộ thiệt, giả trai hoài muh ko ai phát hiện ra

tiếp sau opal post bài "Muốn chia sẻ cùng các bạn ..." - hùi đó lớp mới, bạn mới bùn ghê lắm á, với lại lúc đó cũng trẻ con lắm nữa , nhưng may có mọi người trong HHT giúp opal vui lên nhiều ....

rồi opal cũng theo đuôi mọi người tuyển "chồng" á ... hùi đó có mấy anh trong HHT thấy bài tuyển chồng nào cũng vào đều đặn, buồn cười lém ... rùi cuối cùng opal lại có "chồng" BBBB là 1 người ko hề vào topic của opal nhờ có dây tơ hồng của "ông mối" ACD ("ông mối" này lại là 1 trong những người xung phong làm chồng của opal đầu tiên á ... cứ lộn tùng phèo lên :lelele: ... nhưng vui lắm). Được cái ông mối mát tay nên ko lâu sau opal và chồng ... li dị :lelele: , nhưng anh BBBB cũng là 1 trong số ít người opal giữ liên lạc cho đến giờ

sau đó "chiến công" lưng lẫy nhất của opal là "Hội chợ nô lệ" :hhh: tất cả boys làm "nô lệ" để cho chị em buôn bán nhưng cũng có "nô lệ" bị bán rùi còn bỏ trốn làm opal bị người ta "đòi nợ" quá trời (hình như là opal bị sis Caheo đòi lại cái "nhẫn kim cương" ^_^ )

..... hơ .... muộn quá rồi ... đành phải viết theo kiểu "tiểu thuyết chương hồi" vậy .... bao giờ có dịp opal sẽ "hồi tưởng tiếp :) ....

VẪN MÃI CHỈ MÌNH EM THANH THAT's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    U.S.A

ChỊ NÓi HỒi ĐÓ ThẾ ChỊ ĐÃ Bao NhiÊu TuỔi RỒi ĐỂ Tt CÒn BiẾt ĐƯỜng MÀ GỌi, LỠ GỌi KhÔng ĐÚng ThÌ ChẾt MẤt. Nghe Opal KỂ Tt ThẤy CŨng MuỐn KỂ Cho MỌi NgƯỜi Nghe NhƯng KhÔng BiẾt BẰt ĐẦu TỪ ĐÂu NỮa? ThẾ ThÌ CỨ TỪ TỪ MÀ Suy NghĨ VẬy
    !!!!!!MỘT NGÀY VỀ TRÊN QUÊ HƯƠNG YÊU DẤU. TÔI SẼ GỤC ĐẦU HÔN LÊN CÁT VIỆT NAM!!!!!!

trên đời còn có người tri kỷ
    bước ra đường ta phỉ bán điêu ngoa
    ta cảm phục những gì gọi độ lượng
    gọi anh hùng dù chẳng là của ta

♥_bi.iu.mòn_♥ butbi*'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    The Earth

úi, đọc bài này thấy bồi hồi ghê vậy, bé Opal đâu rồi nhỉ? Lâu lắm rồii chị k thấy em trên yahoo... Ừm, hồi xưa thôi, còn bi giờ, hết Mod rùi, ta làm Vip thôi... nhưng được sống trong nhà mình cũg vui rồi, em nhỉ?

hoh biết giờ này, em học trường nào? còn nhớ lúc xưa, 2 chị em hay 8.9 đủ chiuyện, từ khối thi cho đến... <những chuyện k tên trong HHT> , nhìn em lại nhớ đến anh 4B, ừm, hồi đó có mở sổ đăng ký tuyển chồng bên em mừ...

nhắc đến panda mới nhớ, kỉ niệm cũng vui đấy chứ... hôm qua, chị mới chát chít với nó cùng bé PP nè <em còn nhớ him k? > thú vị lắm, lại còn tra tấn tụi nó giọng hát ,,, hơi bị... khủng bố của chị nữa nè...

bài viết cũg lâu rồi nhỉ? hôm nay tình cờ tìm bài viết của em, nên chị mới vào đọc thía này, đọc xong, hứng quá, lại viết tiếp luôn. ừa, em nói đúng, cái này phải viết theo từng chương hồi mới được, nhiều quá hoh biết kể sao cho hết...

Còn anh Kat thì hình như... <?>... hoh vô HHT nữa thì phải, hồi xưa, chị cứ "ngộ" với "nị" với anh ta k hà....

Ừm mà em có bất ngờ k, khi chị đổi nik thía nì, hả Opal?... Lâu rồi em hoh vô HHT ha?
    ôi yêu quá... cuộc sống hiện tại :hum:

.:Miss*Mit:. me_luv_mit's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    cưng ở đâu/mít ở

í í..phải opla là ốp la hông ta??>......

[shadow=pink]~~~Ăn Mít Đi Dép Lào ~~[/shadow]

kem dâu mút
    Khách

Opal à, còn nhớ chị hông nè? Nhìn thấy cái topic của em là chị chỉ muốn đọc ngay thôi. Nhiều kỷ niệm thật nhỉ !

HHT là nhà mình, HHT là kỷ niệm, HHT cũng là người yêu của mình nữa...
    Bây giờ thì....dù không như xưa nhưng chị cũng còn tìm được nhiều niềm vui khác khi login nó mỗi ngày. Nhắc tới tên mọi người, cứ thấy có cảm giác thiếu hụt một cái gì đó Có ngồi gõ mãi cũng không hết được những cái tên mà đã từng quen biết, vui chơi, hẹn hò, bạn bè, chat chit ở đây đâu
    Ừm, mỗi ngày thì mỗi đổi mới mà, đâu có thể chỉ đứng dậm chân tại một chỗ bé nhỉ! HHT cũng thế thôi.Nhớ bé lắm!

Ah mà Opal giờ này chắc cũng vừa bước chân vào ĐH rồi nhỉ, lớn hơn hồi xưa rồi, chẳng còn bé tí như xưa nữa, hihi... Còn nhớ có lần chị bảo khi nào ra HN, bé dẫn chị đi chơi hông nè? :think:

Bé vào mẫu giáo papagei's Avatar

hht ngày xưa sao k ai nhớ mình vậy nhỉ (
    You Drive Me Crazy

kem dâu mút
    Khách

Ai bảo là ko nhớ, tại người ta ko nhắc mờ
    PP, khỏe ko nờ???

♥_bi.iu.mòn_♥ butbi*'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    The Earth

í chài, PP, em lọt vô đây hùi nào zi? he he he... mí nghe nhóc hát xog, bữa nào hát lại nhen, chị nghe hoh được kí lắm... nhưng hay đó nhỉ? (^_^)

PP ngày xưa là 1 nhóc cực kỳ quậy, trò chơi nào cũng tham gia, lại còn "theo" sis BBL nữa mí ghê chứ...
    ôi yêu quá... cuộc sống hiện tại :hum:

Trang 1/26 123456711 ... cuốicuối