Trang 5/5 đầuđầu 12345
kết quả từ 33 tới 37 trên 37

Ðề tài: Hướng Dẫn Cài Font Chữ Tiếng Hàn trên máy tính

Bé còn quấn tã

ta phải mua đĩa cài tiếng hàn ở đâu nhờ các bạn chỉ dùm cái. trả lời nhanh cho mình với
    :thatall:

kem dâu mút
    Khách

cho Kem hỏi, như vậy tức là mình có phải cài lại máy hông? hay chỉ dùng đĩa đó để chỉnh ngôn ngữ thôi :)

Đang học vỡ lòng §hëllëy's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    GD's World [Yongie oppa]

Đơn giản lắm, sau một ngày lặn lội ngược xuôi em đã làm được mà ko cần dùng đĩa. Trình tự như sau

1. Đầu tiên các bạn vào web http://thunglunghoahong.com/ForeignL...ID=159&cID=164 tải phần font tiếng hàn vào [ lúc này vẫn chưa giải nén]

2. Đồng thời bạn mở tiếp thêm trang web giải nénhttp://thunglunghoahong.com/Informat...=5107&cID=5292 để tải và cài đặt phần giải nén [ bạn cài vào phần program file như hướng dẫn nhé]

3. giải nén cho phần font tiếng hàn bạn đã tải ở bước 1

3. phần còn lại là làm theo hướng dẫn của 2 web này

4. làm xong thì mở http://www.google.co.kr/ ra kiểm tra xem chữ hiện lên là tiếng hàn [bạn đã thành công] hay ô vuông [ thất bại]

5. Nếu vẫn là ô vuông thì bạn xem kĩ lại nghe, coi chừng bạn thực hiện có sai sót đó

행운을 빌어요 !

Thân,

.:Shelley:.
    thay đổi nội dung bởi: §hëllëy, 15-05-2010 lúc 09:01 PM
    [Fanfic] Replacement

" Too fast to live, too young to die "

.:§hëllëy:.

Sinh viên đại học hoahongxanh762's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Điều kì diệu ở tr

Trích Nguyên văn bởi **H.x** View Post
    tui thì có đủ tất cả phông chữ_bài giảng_video_sách vở........lai được nghe trưc tiếp người hàn nói chuyện nữa nhưng tui lười học lắm !.........ai giúp tui học ko?
    có những thứ này thì cần ai giúp cái gì nữa :wonder:

Cảm ơn mấy bạn nhé, mình làm được rùi, bát tay vào học thôi, không biết có đến đâu ko?..

"Đã gọi là hi vọng thì không thể nói đâu là thực, đâu là hư. Cũng giống như những con đường trên mặt đất, kì thực trên mặt đất làm gì có đường, người ta đi mãi thì thành đường thôi" - Lỗ Tấn.

"Hi" là hi sinh, "vọng" là mong muốn. "Hi vọng" là hi sinh để đạt được mong muốn.

Đom đóm hi sinh để sống sót qua mà hè oi bức, với khao khát có được một tình yêu cháy bỏng.

♥H2T♥ DanHuy's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    TậpĐ-bimbim-kẹomút

Hà nếu cần phụ đạo pm anh nha
    Kem& bim bim.....thứ vật chất sinh ra để giúp con người tồn tại.....Giống như một số người sinh ra và sống với mong muốn có thể giúp cho nhiều người vui vẻ........ Nhưng......
    Có ai biết điều này ko????......
    Chúng...... có tình yêu đấy !..........Vì sao ư???.....yêu..t???... Thì bít !

Trang 5/5 đầuđầu 12345