PDA

Xem đầy đủ chức năng : Trả lời câu hỏi nè

bupbechuayeuai88
19-05-2005, 02:26 AM
" Tại sao người ta không biết tình yêu đến từ bao giờ mà chỉ thấy tình yêu kết thúc ??"

minhjunlucky
19-05-2005, 02:43 AM
ò ò hỏi thế thì bố tui cũng không biết

EmAnh
19-05-2005, 11:24 AM
Tại sao lại ko bít tình iu đến lúc nào hả bupbechuayeuai88? Tình iu đến khi con tim của mình đập loạn nhịp và biết nhớ thương 1 người.
Tình iu kết thúc thì EA ko bít , khó nói trước được điều gì mà. Mong là tình iu mãi ko bao giờ kết thúc để mọi người luôn được sống trong vẻ đẹp muôn màu của tình iu.

¯|¯ïN
19-05-2005, 05:37 PM
Biết chứ,làm sao mà không biết được nhểy^^???Người ta có câu Tình yêu bắt đầu bằng nụ cười,lớn lê bằng nụ hôn và thường kết thúc bằng nước mắt đó sao,quá rõ ràng rồi còn giè^^!!!!!!

phamthuy
19-05-2005, 06:26 PM
Đúng thế cái gì cũng có sự bắt đầu rồi mới kết thúc,tình yêu cũng thế.Khi mình chia tay với người ban trai trước thì người đó nói với mình rằng:tình yêu bắt đầu từ một nụ cười,sau đó là cái hôn và kết thúc bằng một cái ôm vĩnh cửu hay bằng giọt nước mắt.thế là tình yêu của tôi kết thúc bằng giọt nước mắt,nhắc đến làm tôi buồn ghê

điệp_viên_0_0_thấy
19-05-2005, 11:44 PM
Vậy tui hỏi bạn nha bupbechuayeuai
khi yêu có ai nghĩ là mình sẽ chia tay với ngưòi đó ko , ngưọc lại , ai đoán trưóc đưọc mình sẽ yêu ngưòi nào trong tương lai

bupbechuayeuai88
20-05-2005, 12:12 AM
Vậy tui hỏi bạn nha bupbechuayeuai
khi yêu có ai nghĩ là mình sẽ chia tay với ngưòi đó ko , ngưọc lại , ai đoán trưóc đưọc mình sẽ yêu ngưòi nào trong tương lai
tui chẳng biết được nhưng tui đang hỏi ông và mọi người ai cho phefps ông hỏi lại tui hả sinichi ? hihi

điệp_viên_0_0_thấy
20-05-2005, 12:34 AM
tui chẳng biết được nhưng tui đang hỏi ông và mọi người ai cho phefps ông hỏi lại tui hả sinichi ? hihi
thì câu HỎI của tui là câu trả lời đó

Hương Ngọc_cs
20-05-2005, 02:10 AM
hi:D đề tài này cung zui zui đó chứ... Tui đồng ý với Sinichi đó : "khi yêu có ai nghĩ là mình sẽ chia tay với ngưòi đó ko , ngưọc lại , ai đoán trưóc đưọc mình sẽ yêu ngưòi nào trong tương lai".....
Tui cũng nghĩ vậy..........

Vị_NgỌt_ĐôI_mÔi
20-05-2005, 04:49 AM
biết chứ , cả 2 đều có thể bít nó rơi vào thời điểm nào...

ga_con88
20-05-2005, 06:14 AM
ohhhhhh ..... tui cung khogn biet tinh yeu den vao luc nao nhung m,a tui con te hon ca bupbeco tui con khogn biet luc no di la khi nao co tui chi biet co the hom nay tui thich han nhung ngay mai tui da co 1 doi tuong khac de ma de i den nguoi ta roi ...... tui la vay day! thich linh tinh
ba kon oi day tui viet chu co dau zoiiiiiii ...... tui dek bit viet gi` hetttttt ..... hicccccc

hq_love101
20-05-2005, 06:26 AM
tôi biết tình yêu đến khi nào , nhưng tôi k0 muốn biết nó kết thúc khi nào ....

tears-in-rain
20-05-2005, 07:41 AM
chuyển đề tài liệu tình yêu : có vĩnh viễn hay không ?

thường
20-05-2005, 08:22 PM
Thực ra thì ai củng biết tình yêu của mình dành cho ai. Nhưng họ ngại không nói ra nên không
biết Được tình yêu đến lúc nào. Nhưng khi tình yêu đến rồi thi chúng ta có thể thấy nó đi nhanh
đấy. chào bạn
RẤT MONG ĐƯỢC LÀM QUEN VỚI NGƯỜI ĐẶT CÂU HỎI
CHÚC BẠN VUI

swtlilaznchik88
20-05-2005, 08:30 PM
Mình cũng không biết thật sự bắt dầu khi nào mình dã yêu người ta nữa . Chỉ thấy nhớ và thương sao một thời gian dài chung dụng, không thấy người ta thì lại buồn, còn gặp thì cũng không biết nói gì nữa . Không biết có chắc tình yêu sẽ kết thúc sớm không, hay là sẽ kéo dài thêm một năm nữa .

tears-in-rain
20-05-2005, 11:45 PM
sao bạn bị quan vậy đừng bao giờ lấy thời gian là thước đo tình yêu bạn nhé vì tình yêu khó mà biết trước , bạn cứ tin rằng tình yêu vẫn còn tồn tại được là nhờ vào đôi bàn tay của ta và tấm lòng của ta thôi ( yêu dù là xa ở nơi đâu anh xin được yêu)

swtlilaznchik88
21-05-2005, 08:59 AM
Bây giờ mình cũng rối trí lắm, thật lòng thì không muốn thấy người ấy nữa . Vì khi thấy người ta thì làm mình càng thêm buồn, thấy người ta nói chuyện và cười dùa với người khác thì nhức nhối trong tim. Mình thật sự muốn quên tình cảm của mình dã dành cho người ta lắm, nhưng vẫn không sao làm dược, vì mình biết chúng tôi không thể quay ngược lại từ dầu nữa .