PDA

Xem đầy đủ chức năng : tình bạn . cám ơn nhiều

nu_hit_le
03-04-2006, 07:57 PM
những tưởng chuyện gia đình chỉ có mình tôi gặm nhắm nỗi buồn nhưng không . thằng bạn thân của tôi đã tìm ra thông tin tại sao tôi lại như thế này . đúng những lúc tôi tuyệt vọng nhất thì anh bạn đã chơi với tôi từ thời xa cưa xuất hiện . đưa bàn tay ra . thật ấm áp biết bao . vậy là tôi cũng giống như anh bạn đó . cô đơn . gia đình đã từng làm anh bạn đó sụp đổ nhưng bạn tôi cũng đã rất nghị lực vượt qua . vậy tại sao tôi lại không thể nhỉ . bây giờ tôi củng giống bạn mình rồi . bạn ơi . tôi sẽ nhớ mải chiếc khăn mà bạn đã đưa . bạn ơi . cám ơn nhé . hình như từ ngày bọn mình chơi thân với nhau dung chưa nói rằng cám ơn hiệp nhiều . dung vẫn còn nhớ lắm thanh sôcola mà hiệp chia sẻ . vì hiệp có người ta còn dung thì không . dung vẫn còn nhớ cái siết tay nhẹ nhàng lúc dung òa khóc vì hiệp biết chuyên gia đình nhà dung . dung vẫn còn nhớ khi dung khóc hiệp im lặng và ghi vào tay dung dòng chữ . đừng buồn khi vui trông đáng yeu6 hơn nhiều . từ quy nhơn xa xôi hiệp về thăm má và thăm dung . điều này làm sao dung quên được khi muốn có tiền về hiệp đã phãi lao động . hiệp đã phải tự nuôi sống bản thân mình đâu có như dung. nơi trái tim dung hiệp thật đáng tin cậy . chúng ta sẽ mãi là bạn của nhau hiệp nhé

ở nơi đó hiệp hãy tin rằng dung sẽ vượt qua được tất cả . dung sẽ song hành cùng hiệp . dung sẽ không để hiệp phải lo cho dung đâu . yên tâm mà học hành nhé . anh bạn ơi . nhớ nhiều lắm cậu bé ngày xưa .

giangsinhbuon
04-04-2006, 07:15 AM
bạn thật hạnh phúc khi có 1 nhười bạn như vậy

nu_hit_le
04-04-2006, 09:51 PM
chẳng lẽ bạn không có tình bãn tốt vậy sao . mình thầm tự hào về tình bạn của mình . và mình nghĩ rắng rồi một ngày bạn cũng sẽ có . vì mình bít bạn là người đa cảm mà đúng không . rồi bạn cũng sẽ như mình. chúc bạn sớm tìm được người bạn thật lòng và thật tốt nha

player
05-04-2006, 12:54 AM
Chỉ có những giây phút đó ta mới cảm nhận được tình bạn là gì.Cuộc sống ta có rất nhiều bạn bè nhưng người hiểu ta thì lại có mấy ai.

.::Nhoc_tinh_nghich::.
05-04-2006, 02:27 AM
cảm động thật đấy,mình cũng mong được như u hén

nhoc_dau_dat
05-04-2006, 03:59 AM
mình cũng có một ngươì bạn như vậy đó nhưng dường như mình luôn cảm thấy thấp kém hơn bạn đó

Lần sau nhớ viết tiếng Việt có dấu cho mọi người dễ đọc nha bạn!!! Welcome to HHT!!! :)
~"PlanetVN"~

nu_hit_le
06-04-2006, 03:19 AM
bạn cũng có tình bạn ấy. vậy còn chờ gì nữa. hãy làm cho cô ấy hạnh phúc mỗi khi ở bên bạn. tình bạn của hai người sẽ không bị mất dău6 và mãi tồn tại. mình nghĩ là bạn của bạn rất hạnh phúc vì có bạn. dừng bao giờ càm thấy thua kém ại nó sẽ ghiết chết tình bạn của hai người dó. triết lý của player rất dúng. tui sẽ nhớ mãi câu nói dó

okie_xinmailabanthan
06-04-2006, 11:17 PM
bạn hạnh phúc hơn okie nhìu đó
okie không có nhìu bạn để chia sẻ ah mà hổng có 1 ai có thể khiến okie dủ tin tưởng chia sẻ ở bên cạnh thì đúng hơn
okie có một người bạn trên mạng nhưng nói chuyên rất hợp, đó là người bạn duy nhất cảu okie nhưng không phải khi nào okie cần cũng có thể chia sẻ cùng okie

tieuthuvotinh
07-04-2006, 01:14 AM
BẠn thật là hạnh phúc khi có người bạn như thế
Tôi lại mới gặp rắc rối trong tình bạn
tôi gặp phải một người bạn ko cần tình bạn của tôi.Tôi chán wa'

Lần sau nhớ viết bài có dấu tiếng Việt cho mọi người dễ đọc nha bạn!!! Welcome to HHT!!! :)
~"PlanetVN"~