PDA

Xem đầy đủ chức năng : Con nít hông nên chơi võ lâm

me_luv_mit
03-04-2006, 04:39 PM
Cưới huynh nha mụi . Log in .Log out võ lâm ..chỉ để gặp huynh. Mà .. tại sao hổng dám. Nó muốn tìm hông phải một người chồng nó muốn tìm người thiệt sự iu nó . Si nghĩ nhỏ nhặt . Con nhỏ quá thiếu si nghĩ như vậy. Có bao nhiêu người .. cưới nhau hông iu thương ..vẫn sống tốt đẹp thôi . Nó vào .Nó chạy ra. Bữa nay chồng tương lai của nó hông lên mạng . Thì sao .. Thì sao nè. Người ta đã từng cầu hôn nó .Nó lại nói.. Em đã đính hôn rồi .dù trong đầu trống lõng khi hông si nghĩ ra một cái tên . Và nó ra điều kiện . HUynh phải mua bằng đc chiếc nhẫn 3 mm cho nhỏ. Thế mà huynh tuyệt tình cầm chiếc nhẫn 1mm ..lại . Làm nhỏ buồn phát hoảng . Hông sao. Nhỏ cũng hông định cưới huynh. Huynh chẳng hiểu nhỏ xíu nào. Làm sao để huynh hiểu nhỏ nhỉ . Tính tình của nó . Thằng bạn thân của nhỏ còn chưa hiểu nhỏ nghĩ rì . Hỏi làm sao huynh có thể hiểu. well..đến một ngày nào đó ..liệu nhỏ có tìm đc mình một thằng chồng thật iu nhỏ hông nhỉ . Thiệt là mộng mơ. Mơ mộng gì đâu . Con nít .Nhỏ mãi là con nít

♥_Vampire_♥
04-04-2006, 06:59 AM
Lại là những chuyện trên mạng,biết bao nhiêu điều là làm người ta tan cửa nát nha,như chơi Game chẳng hạn,đấy là 1 phần của cuộc sống,mình thấy chơi cái này chả có gì hay cả mà lại ảnh hưởng đến sức khoẻ

batuocsocola
05-04-2006, 09:06 AM
Cưới huynh nha mụi . Log in .Log out võ lâm ..chỉ để gặp huynh. Mà .. tại sao hổng dám. Nó muốn tìm hông phải một người chồng nó muốn tìm người thiệt sự iu nó . Si nghĩ nhỏ nhặt . Con nhỏ quá thiếu si nghĩ như vậy. Có bao nhiêu người .. cưới nhau hông iu thương ..vẫn sống tốt đẹp thôi . Nó vào .Nó chạy ra. Bữa nay chồng tương lai của nó hông lên mạng . Thì sao .. Thì sao nè. Người ta đã từng cầu hôn nó .Nó lại nói.. Em đã đính hôn rồi .dù trong đầu trống lõng khi hông si nghĩ ra một cái tên . Và nó ra điều kiện . HUynh phải mua bằng đc chiếc nhẫn 3 mm cho nhỏ. Thế mà huynh tuyệt tình cầm chiếc nhẫn 1mm ..lại . Làm nhỏ buồn phát hoảng . Hông sao. Nhỏ cũng hông định cưới huynh. Huynh chẳng hiểu nhỏ xíu nào. Làm sao để huynh hiểu nhỏ nhỉ . Tính tình của nó . Thằng bạn thân của nhỏ còn chưa hiểu nhỏ nghĩ rì . Hỏi làm sao huynh có thể hiểu. well..đến một ngày nào đó ..liệu nhỏ có tìm đc mình một thằng chồng thật iu nhỏ hông nhỉ . Thiệt là mộng mơ. Mơ mộng gì đâu . Con nít .Nhỏ mãi là con nít
tại sao nhi?
ờ chỉ vì con nít ah
có thể lắm chứ nhỉ
um, con nít ko nên chơi volam
hì chỉ tại nhỏ nghĩ ngợi xa quá nhỏ ơi
chưa gì nhỏ đã bảo là có ai iu nhỏ rồi, hì , chắc nhỏ hỏi vậy chẳng ai trả lời được nhỏ cả
hì, nhỏ tự nhận mình là con nít rùi mà
mình quên mất câu cuối cùng của nhỏ
game vẫn chỉ là game, nhỏ vẫn là nhỏ... con nít:lelele:

tongnguyenhuy
05-04-2006, 09:13 AM
đề nghị ai là người lớn và trên cấp 80 mới được bàn đến chuyện này !!!

Lần sau nhớ viết tiếng Việt có dấu cho mọi người dễ đọc nha bạn!!! Welcome to HHT!!! :)
~"PlanetVN"~

me_luv_mit
05-04-2006, 10:17 AM
tại sao nhi?
ờ chỉ vì con nít ah
có thể lắm chứ nhỉ
um, con nít ko nên chơi volam
hì chỉ tại nhỏ nghĩ ngợi xa quá nhỏ ơi
chưa gì nhỏ đã bảo là có ai iu nhỏ rồi, hì , chắc nhỏ hỏi vậy chẳng ai trả lời được nhỏ cả
hì, nhỏ tự nhận mình là con nít rùi mà
mình quên mất câu cuối cùng của nhỏ
game vẫn chỉ là game, nhỏ vẫn là nhỏ... con nít:lelele:

hehe.. thì game là game..nhỏ vẫn là con nít Hông hiểu đc nhỏ thì nhỏ hông cho làm chồng . Thấy ai ai cũng dợ dợ chồng chồng buồn phát hoảng . Có điều .Tìm một người chồng cũng mệt siệt . Bó tay ghê luôn .

de nghi ai la ngươi lớn va tren cap 80 moi dươc ban den chuyen nay !!!
Mít mới 6x à :D ..còn người lớn ..thì chắc hun phải ..óa

♥_Vampire_♥
05-04-2006, 08:50 PM
de nghi ai la ngươi lớn va tren cap 80 moi dươc ban den chuyen nay !!!

Cấp 80 là gì vậy bạn ,à mới được bạn đến chuyện này,chắc cấp 115 được thì phải:)

me_luv_mit
05-04-2006, 09:56 PM
huh huynh.. hông hiểu nè ? hổng hiểu huynh nói nè

nini_mtv
05-04-2006, 10:33 PM
hihihi bạn viết văn dể thương ghê. vô vỏ lâm tìm chồng hả. bạn ơi bạn đúng là con nít. kakkakakak

me_luv_mit
06-04-2006, 09:41 AM
hổng phải tìm chồng trong vl..mà là.. có chồng trong đó.. tìm kiếm một người ..chứ hông phải như những người khác chỉ lựa chọn bậy bạ :D heeh.. aniwaizz..thanks for yr comment