PDA

Xem đầy đủ chức năng : bê đê_ đừng xa lánh họ

nu_hit_le
03-04-2006, 03:44 AM
tôi không thể ngờ mình lại thông cảm cho họ vậy . nhìn họ trái tim mình xao xuyền lên . mình thật sự dành cho họ những tình cảm ấm áp. nhìn mọi người xa lánh họ mình thật sự thấy đau lòng . tại sao vậy ? họ cũng là con người mà . sao lại phải xua đuổi họ . họ có quyền được tôn trọng và yeu6 thương. mọi người ơi! chúng ta là những người bình thường thi hãy mừng điều đó . và đừng coi khinh những ai không được như chùng ta. chắc gì chúng ta đã sống dep95 bằng họ chứ . chắc gì chúng ta nghị lực hơn họ . hãy thông cảm với họ hơn là thương hại . nếu bạn là họ bạn sẽ nghỉ sao? bạn sẽ như thế nào . mọi người đều có gia đình để về nhưng họ thì không dù gia đình bạn có gì thi vẫn là gia đình . còn họ không có gia đình để đến những lúc gục ngã . tại sao xả hội lại phân biệt vậy . đừng tàn nhẫn như vậy mọi người ơi

♥ PlanetVN ♥
03-04-2006, 04:05 AM
Pede không phải là một chuyện gì quá ghê gớm trong xã hội hiện nay... Chính bản thân họ cũng không thể hiểu nổi bản thân họ... Chẳng qua, chỉ là một căn bệnh mà thôi... :(
Và... Đúng là pede không có gì xấu... Họ đã phải chịu quá nhiều đau khổ vì những gì mà người xung quanh thêu dệt lên rồi... Chúng ta... Có thể không hiểu và không nhất thiết phải thương yêu họ... Nhưng đừng xa lánh họ... Họ cũng chỉ là nạn nhân trớ trêu của tạo hoá mà thôi... :)