PDA

Xem đầy đủ chức năng : ngày 1-4.......là ngày đáng nhớ !!!!!!!!!!!

thotrang
01-04-2006, 09:41 PM
Hôm qua ngày 1-4 là ngày đáng nhớ của tt , vì ngày này tt đả .......nói dối với mấy người bạn thân nhất của mình , tt thật là buồn vì mình đả nói ,,,hơi quá
Hôm qua mình và một người bạn gái cùng phòng đã nói dối những người bạn thân nhất của mình , mình đã nói là mình đau phải nhập viện , làm cho những người bạn đó rất lo lắng đến nỗi là ........sợ hãi khi nghe tt bị đau như vậy , những người bạn đó đang học ở hn , khi nghe nói mình ốm họ có thể vào đây để lo cho mình , nhưng sự thật mình đâu có bị ốm gì , những người bạn lúc đầu cũng biết là mình nói dối nhưng vì mình .........diễn kịch ....hay quá nên họ tin rằng mình bị ốm , khi biết mình nói dối những người bạn đó rất là giận mình ,,,, bây giờ tt cũng ko biết làm sao nữa , các bạn biết ko ? ngày hôm qua , cả ngày tt làm một món quà rất đặc biệt để tặng các bạn đó ,,,,nhưng hình như các bạn đó ko biết mình làm ....
bây giờ mình chỉ biết nói lời xin lỗi đến những người bạn thân nhất của mình ,
cảm ơn đã cho tt những người bạn thân nhất như vậy ,

Lần sau nên viết bài có dấu cho mọi người dễ đọc nha bạn!!! Welcome to HHT!!! :)
~"PlanetVN"~

Lãng_quên
01-04-2006, 10:30 PM
..ngày 1.4 vừa rồi ..là ngày mà LQ buồn nhất . Ngưòi bạn thân qua lưng ra đi để lại LQ một mình bơ vơ . LQ ko thể ngờ ngưòi đoá có thể nhẫn tâm qua lưng <vì lí do hết sức dơn gian> .LQ buồn buồn rất buồn :cry: nhung ko thể làm gì được

♥ PlanetVN ♥
02-04-2006, 02:30 AM
Hãy giữ những người bạn thân thiết bên cạnh mình bằng tất cả sự chân thành... Đôi khi, sự hiểu nhầm hoặc một trò đùa quá trớn đều có thể biến tình bạn trở thành cát bụi... Nhưng mình tin, tình bạn chân thành sẽ không bao giờ nhạt phai theo năm tháng... Và cũng hông vì một trò đùa hơi quá mà xa nhau mãi mãi... Thật hạnh phúc khi có những người bạn thân bên cạnh mình... :)
Chúc em và Mai vẫn mãi gắn bó và thân thiết, thương yêu nhau... Friend Forever...