PDA

Xem đầy đủ chức năng : Điều giản dị không chỉ của riêng ai ...

ShadowSunset
22-03-2006, 03:01 AM
Một buổi sáng thức dậy, quên khuấy hôm nay là sinh nhật của mình, vội vàng thay đồ đi học bất ngờ chợt thấy một bó hoa và một tấm thiệp nhỏ nhắn xinh xắn kèm dòng chữ " sinh nhựt dzui dzẻ nghen nhóc ! hãy cười và đừng vội vàng vì bên nhóc còn có rất nhiều người chờ nhóc đó !..."

Thật giản dị và ngọt ngào phải không ? Đôi khi chúng ta đã đi quá nhanh trong cuộc sống, hãy dành một khoảng khắc thật dễ thương, giản dị đề cùng mọi người sẽ chia, tôi đang nóng lòng muốn chia vui những điều giản dị củ bạn :)

changtraiphuhoa_h_lovely
22-03-2006, 07:30 AM
rồi một ngày khi thức dậy bạn nhận được một món quà. khi đó thật là hạnh phúc nhỉ?
mình cũng đã có những phút giây như thế và mình luôn tự nhủ rằng sẽ đem niềm vui
đó chia sẻ cùng những người bạn yêu thương. chúc bạn luôn vui vẻ

ShadowSunset
22-03-2006, 11:36 PM
Hôm nay nữa... hia sữa rơi đầy sân.. công việc bộn bề mà còn pahir quét ! >< chết mất ... nhưng đến nơi thì sân sạch bong với một cây chổi và một tờ giấy .. Lần cuối đó nhóc :)

okie_xinmailabanthan
23-03-2006, 12:13 AM
chà
có một người bạn quan tâm chia sẻ và làm giúp nữa sướng ghê

iris lys
23-03-2006, 03:03 AM
ước rì mình giống như bạn ! nhwung tin rằng mỗi ng` cũng có một điều giản dị khác nhau , để có thể cảm nhận được hạnh phúc của tình iu , tình iu giữa những ng` bạn , ng` thân ...

ShadowSunset
23-03-2006, 05:29 AM
Làm một bài toán khó >"< nghĩ nát óc luôn :) cuối cùng cũng ra mà hết quả lại sai >"< cứ ngỡ bị thầy chửi .. nhưng thầy lại nhẹ nhàng : " Bài này em sẽ làm đc nếu em bình tĩnh hơn :"

Ừ huh có ẽ em đã đi quá nhanh ? CÒn bạn ? điều gì làm bạn mỉ cười trong cuộc sống dù nó thật giản dị ?

Lạnh_Lùng
24-03-2006, 01:55 AM
Những khoảnh khắc giật mình tỉnh lại...
...Em bik rằng em chẳng thuộc về anh.
Thế...cứ thế....Đơn giản vậy....Nhưng mỗi ngày em đều dzành 1 khoảnh khắc như thế....cho Quá Khứ....Không chôn nó được....Thì em fải đưa nó ra ngắm nghía mỗi ngày....Ước mong....vơi đi...Ngày Xưa.....^^

caykeomut
24-03-2006, 01:58 AM
1 người bạn tin tưởng nói cho mình nghe những sut nghĩ riêng đó là 1 niềm vui giản dị vì mình còn đc tin tưởng

ShadowSunset
24-03-2006, 11:36 PM
Điều giản dị bik cười: "Tặng mày nè đồ nhóc ... mày thích ô mai lắm mà xí ! bùn bùn làm dzì " :hihi:

tea_young
28-03-2006, 01:11 AM
Có 1 điều giản dzị ... mah Em có thể nói ngàn lần ... mah Em chỉ có thể nói với Anh ... Em Yêu Anh ... Bây h ... 1 ngày nữa ... hay 1 năm nữa ... hay 1 đời ... Thì nó...không hề thay đổi ... ^^...Tin đi Anh nhé ...Dzù nó có Giản Dzị ... ><

Kitty
28-03-2006, 02:00 AM
Có những khoảnh khắc giản gị ta lỡ đánh mất......nhớ anh ! nhớ anh thật nhiều......nhớ những khoảnh khắc có anh trong trái tim...

river
30-03-2006, 08:01 PM
cuộc sống vốn là vậy nhanh và bồ con người cũng bị cuốn theo ,khi dừng lai được cũng là một chuyẹn tốt.

tea_young
31-03-2006, 12:10 AM
Ta cũng ước 1 điều Giản Dzị như thế lắm chứ ... :huglove: ... Chỉ cần đc dzừng lại ... Ta sẽ có 1 Khoảnh Khắc để tĩnh lặng .... :)

[L]ight
31-03-2006, 12:48 AM
........Đôi khi trong cuộc sống ..1 khoảng lặng để nghĩ ngơi đó cũng là 1 món quà giản dị mà tạo hóa ban tặng cho ta :)