PDA

Xem đầy đủ chức năng : tôi không hỉu chính mình...

nangchanhche
22-03-2005, 09:21 PM
march, 23th 2005
10:15am giờ này đã thức rùi....thức giờ này chẳng biết làm gì đây....và cũng chẳng biết mình đang nghĩ gì..có phải vì thất tình????vì tương tư??? vì.....hit hit thật tình là cũng không hiểu nữa...chỉ biết lòng cứ bưốn bưốn và trĩu nặng thôi hà :(

nangchanhche
23-03-2005, 08:47 AM
9:45pm trời đã tối rồi nhưng mà lòng tôi cũng vẫn như lúc nào....vẫn trằn trọc bất an, vu vơ....chẳng hỉu sao nữa.............. có lẽ có lẽ tôi...............

nangchanhche
23-03-2005, 10:46 PM
march, 25th 2005
11:45am : hôm nay là một ngày tuyệt đẹp hì hì nhưng rất tiếc tôi vẫn không được đi đâu chơi cả :(...biết tới bao giờ mới tìm được nữa kia của mình nhỉ :think:

okanobee
23-03-2005, 11:35 PM
Chảnh nè , chưa yêu mà đã tương tư rồi ? Vào mục Album HTV á , post hình lên , thiếu gì người theo Chảnh nè :love-smil

nangchanhche
23-03-2005, 11:55 PM
hì hì.....post hình lên pà kon chại hít seo :D
chưa iu mờ tương tư hít :(

nangchanhche
24-03-2005, 09:22 AM
lại một ngày nữa sắp trôi wa rùi ...thật là chán áh ..ngày nào cũng như ngày í hít ...chẳng có rì bét ngờ xảy đến hoặc chiện zui nào cả ..toàn bùn zí chả bực hoh hè :(:( .... đúng là số phận của mỗi con ngưòi ....không ai có quyền đòi hỏi cho mình số phận nào cả ....và cũng chỉ có mình mới có thể thay đổi chính bản thân mình cũng như mưốn thay đổi số phận vậy .....không biết vậy có đúng không nhỉ ??????? rắc rối và khó hiểu wá ...thôi đi coi film gòi đi ngủ là sẽ wên hít mọi ưu phiền thui ....hì hì ....ngủ và en là cách tốt nhất wên đi hết những nỗi bùn í ....;)

nangchanhche
25-03-2005, 09:17 AM
giờ thì đã là 10:16pm rùi mờ vẫn bùn xo như trái nho :D
hôm nay đối với tôi là một ngày không vui cũng không bùn í ....tàm tạm ...nhưg vẫn chưa tìm ra được câu trả lời của lòng mình :( ...chán như coan gián í ...thui đi ngủ trứoc rùi tính sau

nangchanhche
26-03-2005, 03:44 AM
Có những lúc tôi nghĩ mình đã hiễu và có thể thông cảm cho người đó rồi nhưng .......thật sự lại không phải như vậy ....mình thật ra chẳng những không hiểu gì mà còn không biết người ấy đang suy nghĩ những gì nữa .....có phải chăng do mình không đủ bản lĩnh đó hay người đó vẫn chưa mở hết lòng ra với mình không ??????????????? thật chẳng hiểu nổi .....:(:(

CoeeLove
26-03-2005, 03:51 AM
nói về hỉu 1 người nào đó thì ko phải dễ...có thể cả đời bạn cũng chưa hiểu đâu...hiểu 1 ng` đừng nhìn về mặt tốt của người ta, hãy nhìn cả 2 mặt, và phải biết chấp nhận những mặt xấu( miễn đừng xấu quá là được), thông thường thì mặt tốt của mỗi người sẽ nhiều hơn mặt xấu, và ko ai cũng hoàn toàn tốt hoặc hoàn toàn xấu cả
có bao giờ thử đứng ở địa vị người đó mà suy nghĩ chưa?

nangchanhche
26-03-2005, 04:47 AM
Đúng như boi nói đó mình không thể nào hiểu hết được người ta cả .....vì mỗi người cũng có những nỗi niềm riêng không nhất thiết là cho biết hết được ...nhưng thật sự là vẫn không hiểu họ đang làm gì và mưốn gì nữa :( .....nếu như đặt mình vào địa vị người đó thì mình chắc sẽ làm khác người đó áh

nangchanhche
29-03-2005, 12:58 AM
hit hit vừa mới gặp lại một người bạn mà mình chẳng mưốn gặp chút nào ....sao thế nhỉ ???..người đó với mình chẳng có gì cả nhưng cũng đã có một thời gian học cùng trường cùng lớp ....hai đứa chơi với nhau rất thân ...làm cho mọi người cứ tưởng hai đứa là người iu hoh hà :( ...nhưng bây giờ thì khác rùi không còn thân như lúc trước nữa ..và gặp lại chẳng bít nói cái chi :( ...hoh hỉu sao nửa trời ơi .................

bad_child88
29-03-2005, 05:55 AM
hit hit vừa mới gặp lại một người bạn mà mình chẳng mưốn gặp chút nào ....sao thế nhỉ ???..người đó với mình chẳng có gì cả nhưng cũng đã có một thời gian học cùng trường cùng lớp ....hai đứa chơi với nhau rất thân ...làm cho mọi người cứ tưởng hai đứa là người iu hoh hà :( ...nhưng bây giờ thì khác rùi không còn thân như lúc trước nữa ..và gặp lại chẳng bít nói cái chi :( ...hoh hỉu sao nửa trời ơi .................
choài oai, sis của bad dạo nì bị sao thía hả, có zdị hum mà sis cũng hum biết, mau túm cổ hắn cho hắn vài guốc, rùi bắt hắn chở đi ăn kem, rùi sau đó thì...........

nangchanhche
30-03-2005, 12:44 AM
hì hì cưng làm như là dễ lắm áh.....sis và him cả hai đều không có nhiều thời gian đâu...chỉ thỉnh thoảng gặp nhau nói vài ba câu thôi hà.....nhưng cũng ngại lắm áh...cho nên không có chuyện cùng nhau đi en kem như lúc trước được đâu nhóc àh :(

king_beau
30-03-2005, 12:55 AM
Hóa ra là bà nì có người trong mộng gòi, dzậy mà cứ đi kua lung tung à.
Mong cho mọi điều mà sis mong muốn sẽ trở thành sự thật

bad_child88
30-03-2005, 02:26 AM
hì hì cưng làm như là dễ lắm áh.....sis và him cả hai đều không có nhiều thời gian đâu...chỉ thỉnh thoảng gặp nhau nói vài ba câu thôi hà.....nhưng cũng ngại lắm áh...cho nên không có chuyện cùng nhau đi en kem như lúc trước được đâu nhóc àh :(
choài oai, zdị là nguyên nhân là do tên đóa rùi, con trai kiểu gì mà chán thía, gặp bạn gái mà chỉ nói vài câu lè saeo, ít ra cũng phải rủ đi đâu đó chơi, ăn uống gì chớ, bạn thân kiểu gì kì thía, thui đừng bùn nữa sis à, kéo 3tk hay mí bà 8 của sis đi ăn hàng đi

nangchanhche
30-03-2005, 06:56 AM
Hóa ra là bà nì có người trong mộng gòi, dzậy mà cứ đi kua lung tung à.
Mong cho mọi điều mà sis mong muốn sẽ trở thành sự thật
không phải là ngừi trong mộng đâu king àh....mà sis zí ngừi ấy đơn thuần chỉ là bạn....phải chăng cũng chỉ hơn tình bạn một chút thôi..nhưng đó đã là quá khứ rùi...còn bi giờ thì chỉ là my friend mà thui...:)
to bad: hì hì cưng noái fđúng đó...hôm ni 7:pm :D sis cùng zí nhóc 3tk và bạn của nhóc ấy đi en áh :D.....hit hit...no wé chài ai
Chỉ khi no tui mới thấy lòng mình vui hơn hehehe

nangchanhche
30-03-2005, 08:28 AM
9:20pm
tự nhiên giờ nài nỗi bưồn ở đâu hiện ra từ từ vây lấy tôi :(....chẳng hiểu giờ này tôi đang nghĩ gì...mà đầu óc cứ trống rỗng....chẳng có cái gì ra cái gì....mà mặt mày lại cứ bí xị như cái bánh bao chìu ah'
:(...........thiệt tình.....hoh lẽ tôi lại đói bụng....ôi OMG

king_beau
30-03-2005, 05:49 PM
Kakak. ăn gì mà lắm thế , thảo nào béo ú. hihi.
Hum wa bà chị ko chịu nhương em nhớ, khi nào có dịp phải đền em đấy nhé.

nangchanhche
31-03-2005, 07:57 AM
8:54 pm
bưồn bưồn bưồn..............tại sao đối với tôi thì tất cả đều là con số 0 thế????????? tai sao đối với tôi thì ngày nào cũng như ngày ấy?????và ngày nào cũng có lắm nỗi bưồn hơn là niềm vui???? có phải cưộc đời của tôi như thế là quá tẻ nhạt không???? :mecry: ai có thể giải dùm tôi được đây

king_beau
01-04-2005, 02:27 AM
bưồn bưồn bưồn..............tại sao đối với tôi thì tất cả đều là con số 0 thế????????? tai sao đối với tôi thì ngày nào cũng như ngày ấy?????và ngày nào cũng có lắm nỗi bưồn hơn là niềm vui???? có phải cưộc đời của tôi như thế là quá tẻ nhạt không???? ai có thể giải dùm tôi được đây

Sao sis bùn wa dzậy, em tưởng chỉ có mình em là khổ thui chứ, có người iu mà vẫn cứ bùn à,

nangchanhche
02-04-2005, 08:43 AM
Sis cũng là người chớ đâu phải là sắt đá mà cứ vui mãi đâu

nangchanhche
04-04-2005, 02:04 AM
To king: oài câu đó phỏng vấn sis roài cưng chịu khó chại dzô coai phỏng vấn lại đi hen :D
to Thu ha: hì hì không hẳn là tương tư đâu thu ha ạ vì thật ra chảnh chưa iu mà thì sao bít hình dạng và con người ta như thế nào chứ .....bởi vậy chảnh cũng không biết là mình muốn gì và đang nghĩ gì nữa .......

3:03pm
Nỗi buồn lại tiếp tục vây lấy tôi rồi .....buồn buồn chán chán biết làm sao cho hết nhỉ ...làm gì để cho thời gian qua mau thật mau nhỉ .....thật là chán mà :(

matbuon
07-04-2005, 06:02 AM
7:00pm
Lại một ngày sắp qua đi và rồi một ngày mai sẽ đến ....nhưng tôi không biết đối với tôi ngày mới này có khác gì với ngày hom nay hay không ??? hay cũng như vậy nhỉ ??? ôi ...............sao ma chán wá ...chẳng biết tôi đang mưốn gì nữa :(