PDA

Xem đầy đủ chức năng : hạnh phúc ở dâu

nanglen
14-03-2006, 08:53 AM
yêu một người la khổ như vậy sao ???????? nhất la tình cảm của mình lai giành cho một người ơ trên mạng ,, sao khổ quá di... nhiều khi thấy mệt mỏi lắm, những gì d ù la dơn giản nhất của những người yêu nhau bình thường dôi khi cũng không có, buồn nhát la những khi co chuyện gì dó,,, mọi người hãy cho em một lời khuyên di,, bây giờ em cũng không biết phairlamf sao nữa, dôi khi bàn bè cho rằng mình thật la mơ mộng, có phải vậy không???????

kiss_rn
14-03-2006, 09:05 AM
uh đôi lúc em cũng vậy nhưng người em yêu em đã gặp mặt nhưng nói chuyện là qua tin nhắn với điện thoại .Em nghĩ là đừng điều gì có lỗi với bản thân

rose_and_sunflower3f
16-03-2006, 06:02 AM
cÓ MƠ MỘng , BuỒn BỰc Đau KhỔ ThÌ MỚi LÀ TuỔi CỦa ChÚng Ta ChỨ, BuỒn BỰc KhÓ ChỊu ĐÓ, NhƯng RỒi CŨng DỄ Vui, DỄ BuỒn, DỄ GiẬn... ChÚng MÌnh LÀ VẬy MÀ, RẤt Hay, VÔ TƯ...

¯|¯ïN
16-03-2006, 07:35 AM
Trùi,giống tui ghê,kũng iu 1 chàng trên mạng,nhưng bít seo được,âu đó kũng là áai duyên rầu,đành chấp nhựng dzị thui :D

okanobee
16-03-2006, 09:20 AM
Hãy thực tế chút đi bạn à . Yêu trên mạng không có gì là sai ; nhưng đó chỉ là nơi bắt đầu ; còn để nuôi dưỡng tình yêu đó lớn lên và sâu thêm thì cần có thời gian cạnh nhau và tìm hiểu nhau .