PDA

Xem đầy đủ chức năng : nhật ký của kid

Loser
13-03-2006, 08:24 AM
hum nay mới lập cái nick ! từ bi giờ sẽ tập viết nhật ký cho đỡ bùn ..hé hé. ....
ngày ...tháng...năm....
hum nai khá dzui .........nói chung là có khá nhìu chiện làm mình dzui ! nhưng muh thằng bạn dám uýnh mình.....gr........mí hôm nữa lại học cùng lớp mi chết với ta :ex7: :dapcom: :madsung: hehe.....cứ chờ đó
gr....tức wá sao posst bài này 6 lần rùi mà cứ bị cannot thế này hả ????? mạng hht làm sao thế .....:mecry: :mad:

shrek010sky
13-03-2006, 12:32 PM
Thế à Tụi nghiệp thiệt đó. Tui đây hôm nay cũng vui không fai vì lập được cái nick đó mà vì trúng được mấy điểm Lô đó vừa mới đi nhậu với thằng panj hồi học mẫu giáo về và đạng Online đây nè.

Loser
13-03-2006, 10:54 PM
hehee......bi giờ là buổi trưa ! sáng nay thoát được kiểm tra miệng môn sử :hoho: Dzui wá ta ....nhưng mah lý dzo thì pó tay .................................................. ........tại dzì nấn ná ở wc lâu wá :haha: :so_funny: ui...ngại wá chạy thui :chayle: :chayle: :bay:

Loser
15-03-2006, 08:33 AM
thứ 4 ngày ......seo hoh nhớ được nhỉ :D
hum nai ở lớp khá dzui ! sáng ktra địa làm bài tàm tạm .......way dễ dàng hỏi bài cũng tiện :hoho: .........chiều sinh nhật cô giáo ( cô chủ nhiệm) nhưng mah pun` chít ...tại ý kiến liên hoan ở nhà cô của mình bị bác bỏ nặng nề :mecry: .......cuối cùng tặng cô mỗi bó hoa. ...hò hét vài câu chúc mừng ~> .hết :( ......a nhớ gùi hum nay 15/3 ( tại nhắc đến sn cô mới nhớ :hihi: )
bi giờ đang nghịch ở hht 1 chút :hihi:......vui thì vui thiệt nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại dzẫn cứ pun` pun` cái dzì ó :(

Loser
16-03-2006, 09:24 AM
16/3
ôi dzời ơi cái topic toàn bị trôi tít dzề phía sau làm mình tìm hoài mới thấy híc híc ......rõ khổ ! :mecry:
hum nay đi học ở mệt + chán
lên bảng sinh thì được có 8 điểm ...huhu........cũng may là chưa học mah được 8 điểm nhưng sao thấp thía này :mecry: mai lên gỡ dzậy pùn wá
chiều đi học thì mệt ,suýt nữa phải đi bộ vô trường ......:sweat: may mà gặp LA bắt nó đèo dzô trường :D hhihi.....đi học = xe bus khổ thế đó :D
tối dzề thì on 1 lúc nghĩ i nghĩ lại dzẫn thấy chán há ......cứ pùn pùn kỉu dzì á ....híc .......thui mai vít típ ....nhìu lúc nghĩ lại cũng hoh mún 8 nhìu thía này âu nhưng mah 8 cho đỡ bùn dzậy ! ước dzì mình được làm mod .....như dzị mình sẽ có cơ hội cố gắng .........nhưng dzù sao thì có chít cái điều ước đó cũng hoh thành hiện thức :(

Loser
19-03-2006, 03:09 AM
19/3
ôi hôm nay mới có thời gia để viết nk hic hic ....
hôm nay đi sag CL nhưng mah hoh đựoc dzô vì hoh có thẻ học sinh ! thế là mí đứa đi chơi lun ! đi trượt patanh rùi lượn vô sở thú :haha: lúc trượt patanh thằng Thành bị ngã bong gân ! hehee....cả lũ mỗi mình bít trượt :D2 oai wá :hoho:
trượt xong thì lượn ra bờ hồ chơi rùi vô tt ăn trưa ! ăn xong đứa thì đi học ở apolo đứa thì cứ đòi về vì mệt ! pos tay lun ! cuối cùng còn 3 đứa ở lại đi chơi , mua linh tinh rùi về ! heheee......vui thì vui thật nhưng mah mệt :(

Loser
22-03-2006, 10:19 AM
22/3
vậy là hoãn đi tham wan để chuẩn bị tốt hơn cho kỳ thi hsg ! .....mình cũng phải thi nhưng chẳng còn hứng thú nữa .....chỉ thấy mệt mỏi !
hôm nay thật buồn khi nhận được 1 pm.......mình chẳng biết type gì nữa .....sao thấy buồn dzị ????? :( :rain:

Loser
24-03-2006, 09:54 PM
25/3
mệt quá .......hôm wa đi học về bị cảm lạnh rùi híc híc ...tối wa chẳng học được kái rì đã đi ngủ vì mệt .....sáng nay bỏ buổi học vì ốm wá hoh dậy được ,bi giờ đỡ hơn 1 chút phải ráng dzô hht để check bài , híc híc ........cái box hình thành dziên sao mah nó lộn xộn thía ??? híc ......vừa check xong topic này way ra lại thấy tùm lum lun híc ........
hum trước mới được set làm mem đặc cách , để thay đổi suy nghĩ về mình trong mắt bbt nhưng mah khó wá à ......mình bít mình có thiệt nhìu cái ngớ ngẩn + trẻ kon , hùi trước suy nghĩ thật bồng bột .......bi giờ đang có 1 cơ hội để chứng tỏ mình ! ......phải cố lên thui ! hoh được bỏ cuộc :) .........vì sự tin tưởng của sis Mây hãy cố lên nào ^^ :banana:
bi giờ lại chạy wa cái box hình check típ dzậy ! mệt wá ......

Loser
26-03-2006, 09:50 AM
26/3
tối gùi ....mình sắp phải đi ngủ ....hôm nay đã đỡ mệt hơn nhưng vẫn còn yếu ...híc .....
mai là kết nạp đoàn .......phải ráng đi học thui ^^ ......
tối nay cái box hình thành viên như muốn loạn, mình chạy tới chạy lui mah hoh xong ....híc ...mệt mún chít lun :(..........nhưng phải cố gắng thui 8 à .....hùi trước mi thiệt trẻ kon và ngốc nghếch ...hoh thể bỏ wa cơ hội để thể chứng tỏ mình đã lớn ......:) ...cố lên kid ui ^^

Loser
27-03-2006, 10:10 AM
27/3
hôm nay mệt thật ..........sao ngày nào cũng mệt thế nhỉ ??? híc ......
sáng thì kết nạp Đoàn .......ở lớp có 1 tin mới là con trai lớp mình được 1 ngừi con gái ở nào đó gửi thư đến , tụi nghiệp bức thư , từ tay ông gửi thư ~> cô văn thư ~> cô giáo chủ nhiệm lớp mình .........................mà vào tay cô chủ nhiệm thì tiu gùi ......dạo này cô đang cáu cái gì đó mà lúc nào nhìn cũng đầy sát khí .....híc :( ................ko biết là của ai
chiều : học bình thường , chẳng có thêm gì mới ! À có , lúc đi học về mình rẽ wa 1 quán chat vì thấy nó hay hay , ngồi được 1 lúc khá lâu ( mải chat với sis Mây :D ) mới nhớ ra là quên mang ví :mecry: ......híc .....chưa bao giờ gặp phải tình huống này .....quên mang ví mà ngồi ung dung nãy giờ ....híc .......nhưng cũng may là mấy anh trông quán dễ tính ! mình bảo xin lỗi em để quên ví ở nhà để ngày mai em mang ra trả được ko :D .....anh ý nói ừ lúc nào trả cũng được :banana: sướng muốn điên ....nhưng mà nghĩ lại vẫn thấy ngại muốn chết luôn ......híc ....(có cái hố nào ko......???? )
tối : đi về vừa ngại vừa mệt ~> ăn như heo ý ...híc .......lên nhà phone cho cái T hỏi xem nó có gửi thư cho mình ko , nó bảo hôm nay mới gửi ....amen....may quá ....vậy là ko phải thư của mình .....sướng thiệt ....:tao: ......sướng quá nên đi ngủ .....đang ngủ .................................................. .. bỗng dưng bật dậy , chợt nhớ ra .....aaaaaaaaaaaaa chết rồi .....chị P .....quên mất ......lần trước mình bảo chị ý gửi thư cho mình và gửi ảnh kèm theo để xem mặt .......càng nghĩ càng sợ.........tại cô chủ nhiệm còn định bắt PHHS lên để kiểm tra xem thư có cái gì ko lành mạnh ko ....híc ....chết mất .......................mỏi tay wá mai edit rùi type tiếp dzậy ^^ :hihi:

tiểu quỉ
27-03-2006, 10:17 AM
Kid... sorry cho ss bon chen vài dòng kid nhé ^^
Ss thì ko ghét bỏ gì ai và cũng ko kém trí đến mức quên mất ai :) Chỉ là... mỗi người mỗi tính cách... ss thì chỉ thích nói chuyện với những ai hợp rơ thui ^^ kid hiểu ý ss chứ :)
Con người ai lại ko từng mắc sai lầm... nhất là sai lầm đến từ sự bồng bột nhất thời :) Ss xí xóa hết rùi kid ạ :) Mong kid qua đó rút kinh nghiệm, biết sai mà sửa nhé :)
Chúc kid vui ^^

danthy
27-03-2006, 11:14 AM
hum ni là ngày mệt wá :( anh hủm thèm chat zí mình bùn kinh dị Mĩ lun á , nghe nhạc đã ghê :) sì pem nghệ thụât đây , pí po pà kon kô pác

Loser
27-03-2006, 11:57 PM
^^ to sis quỷ : :hihi: .................cảm ơn sis nhìu lém :huglove:
có lẽ em hoh quậy được như sis nên noái chiện cũng hoh hợp ^^ ............
Chuyện kid mắc sai lầm thì cũng mún xin lỗi toàn thể bbt nhé ! ^ .^ mong mọi ngừi bỏ wa cho cái tính bồng bột trẻ kon của kid :D .......bi giờ kid vẫn đang cố gắng mỗi ngày để có được lòng tin của bbt mah ^^.Tiện thể nếu sis vô đây nữa thì change hộ em cái tittle nhé ! Thành " nhật ký của kid "
^^ ....iu sis nhìu :huglove:

Loser
30-03-2006, 09:57 AM
thứ 5 ngày ......sao chẳng nhớ được thía híc híc ....
hôm nay ở trường tổ chức đi tham quan ở Đầm Long - Hà Tây , vui thì vui thật nhưng cũng nhìu cái buồn......
lúc đạp vịt với T.A vui nhưng mah mệt....híc ......mà chen chúc mãi mới được ổng cho xuống chơi ....may mà T.A còn xinh xinh 1 chút nên ông ý cho vào :haha: ....hehe....khổ thân nhiều đứa vẫn ko chơi được :(
vui 1 cái nữa là cả lớp mình đứa nào cũng mua súng nước để bắn nhau ! đứa nào ko mua thì bị bắn ướt hết từ đầu đến chân , may mà mình mang áo để thay , hehe.......
à quên ....hôm nay bọn trường Thành Nam dám đánh thằng H lớp mình ,dc bọn nó nữa chứ ......hôm nay mà ko có chị hướng dẫn viên ra quát nhặng lên thì bọn nó chết với lớp mình rồi .............:mad:

à hôm nay mad thật ,t.a để quên cái walkman của mình trên xe :huhu: ........thế là mất cái walkman rùi ....tiếc quá ....huhu....:mecry:

Loser
01-04-2006, 09:54 AM
1/4
hôm nay là cá tháng 4 nhưng mà chẳng có gì đặc biệt cả :(............
hôm nay mình và nó như xa cách kiểu gì ý ...........có lẽ vụ làm mất walkman của mình làm nó suy nghĩ khá nhiều ! mình chẳng biết tình bạn giữa mình và nó có tiến tới thêm ko nữa .......hôm nay là 1 ngày buồn thật.................

Loser
09-04-2006, 09:20 AM
8/4 hay 9/4 ko nhớ nữa ....chỉ biết là chủ nhật
lâu lắm gùi mới dzô đây ....:(........dạo này mình bận wá ....mệt mỏi nữa ....có nhìu chiện để kể nhưng mà chẳng có time để type dzới cả cũng lazy :D ....híc .......dzụ walkman vẫn chưa xong , đau đầu wá .....dạo này mình hơi khác khác thì phải :(.......................:rain:

Loser
15-04-2006, 10:12 AM
15/4
mấy hôm nay mệt quá ! tự nhiên 3 đứa bạn giận mình ! bọn nó bị làm sao thế ko biết nữa ! còn khóc lóc nữa chứ híc híc ....
bồ ngốc ơi giận gì tớ dzậy :(

Loser
17-04-2006, 09:44 AM
thứ 2 ngày .....17/4
sắp đến sinh nhật D rùi híc híc lại tốn xiền
hôm nay khá dzui ( từ sáng đến chiều ) có vài sự việc : làm hòa với bồ và 2 đứa bạn , t.A viết thư cho mình mún xây đắp lại...... lại chuẩn bị có 1 kỳ thi tin nữa híc híc ....mệt ngừi
tối nay thì mad kinh khủng ! tự nhiên lại bị kiện cơ chứ :mecry: huhu......đọc nội quy thì ko kĩ còn đi kiện mình híc híc .....đáng ghét xiệt ....sao xui xẻo dzậy ??? :( mất điểm wá

Loser
29-04-2006, 06:47 AM
29/4
lâu lắm lắm ròi mình chưa viết NK :(.......đang buồn híc híc .....
mai có kế hoạch đi chơi với mấy đứa bạn thân thế mà bố mẹ ko cho đi :mecry::mecry:
tức quá ......híc híc ...mình chán cái cuộc sống này quá :huhu:

Loser
07-05-2006, 09:37 AM
6/5
choy lâu lắm lắm lắm rùi chưa dziết gì hết à :D tại dzạo này bận wá híc híc .....................................bây giờ rảnh 1 chút chạy dzô viết thì chẳng nhớ gì hết trơn :huhu: ........có mỗi việc là mong sao kỳ thi vô lớp 10 diễn ra tốt đẹp ....ước dzì mình dzô được lớp chọn hệ A hoặc trường chuyên nào đó ( mong sao đỗ cả 2 NV :so_funny:)

Loser
21-05-2006, 10:31 AM
21/5
lâu rùi ko viết NK
xin nghỉ phép gùi nhưng mà chẳng hỉu sao ko rời xa HHT đc nên dzấn onl hoài :( ....híc híc .....
dzạo này học hành chểnh mảng ,dzốt đi nhìu ! mà sắp thi dzô cấp III rùi nên lo wá à :( ....:mecry:
có nhìu chiện fải suy nghĩ wá à ......:rain:

Loser
02-06-2006, 10:01 AM
2/6
chỉ cỏn k. 10 days nữa là thi ròi ! ko hỉu sao mình vẫn rong chơi hoài ! thấy mấy đứa ở lớp học như điên mà sợ........nhỡ đâu.....mình sẽ ko đỗ vô trg` tốt .....ko vô hệ A ...hay đại loại có 1 cái gì đó ko đc suôn sẻ .....vậy thì sao nhỉ ??? có lẽ ........mình sẽ phải rời xa hht ,rời xa những người bạn iu wí ở trên mạng ..........như vậy có phải là quá đau đớn ko ?????? cứ nghĩ đến cái đấy mình lại sợ.....sợ.......nhưng sao mình vẫn ko tập trung vào học đc ....phải chăng mình wá chủ wan .........thấy bồ Béo ở lớp học từ 7h sáng đến 2 h đêm mà mình thấy thèm đc như nó .....ước gì mình có thể tập trung hơn..........ước dzì ...............

It's Never Too Late
02-06-2006, 10:02 PM
Lo lắng nhiều hen Kid ... Cố lên nha Kid , Kid phải luôn có niềm tin , luôn tin tưởng vào nhưng điều tốt đẹp , nhé ... Học nhiều không phải bao giờ cũng tốt đâu , học vừa vừa mà nắm chắc kiến thức là tốt nhất đấy .. Kid à , Kid cố lên nha .. nghe mình nói ... cứng rắn lên nha .. Đừng sợ quá .. nhé ... Kid hãy ôn lại những kiến thức còn yếu ...

Run là chuyện đương nhiên mà ... đừng lo quá .. nhé .. Như vậy sẽ ảnh hưởng không tốt đến KQ thi đâu .. Như mình này , chuyện hôm qua , mình đi thi mà run quá , rốt cuộc , .. mình buồn lắm .. nhưng hy vọng và niềm tin lại chỗi dậy trong mình .. :) 10 ngày nữa , Kid an tâm nha ..

Mình chưa thi lần nào nên hông biết K.Nghiệm gì cả .. 2 năm nữa rùi sẽ như Kid thui .. Lúc đó , Kid phải có mặt để chia sẻ cho mình kinh nghiệm nhé ... Cố gắng lên , Kid .. :huglove:

Loser
02-06-2006, 10:24 PM
hiiiii thanks nhé :huglove: :huglove: kid sẽ cố gắng ! kid chỉ cảm thấy sợ sợ thoi :D .......tại thấy cứ chơi hoài :( .....mà đã xin nghỉ phép rùi nhưng vẫn vô hht đều ! mà vô thì có làm dziệc đâu cơ chứ :( ...toàn lượn wa lượn lại nghịch lung tung :( chán.......híc híc ....huhuu......

It's Never Too Late
02-06-2006, 10:42 PM
Cái màu đó khó đọc quá Kid ơi .. Bôi đen vậy ...

Hì , vậy thì ít ham chơi chút hen .. Tập trung nhá .. HHT dạo này cũng khó vô quá .. :( ... cũng cứ thế nào .. Vậy nhá , ... Chúc Kid may mắn .. Kid mà thi tốt KBCNT có cái này cho Kid xem , hay lắm ... :hihi: ... Chờ coi nha ...

Loser
03-06-2006, 04:53 AM
hihi hình của KBCNT phải ko :D hihi....
uhm dzậy thì kid phải cố thui :lelele:
cái font chữ đó kid chọn thử thui mà :D lazy edit lại :D2

Loser
03-06-2006, 09:53 AM
1 ngày nữa lại trôi wa ......mình vẫn chưa thực sự tập trung vào học :( ....chỉ còn khoảng 10 ngày nữa là thi ! từ 13 đến 16/ 6 có lẽ là lúc bận rộn nhất ! ko hiểu nổi con người mình nữa ! lười .......kém cỏi ..... chẳng đc cái gì cả ........nghĩ mà thất dzọng ! tại sao cứ dzự định mà chẳng thực hiện nổi thế .....liệu mình có xứng đáng là 1 mods ,smod ,admin của 1 site ko ??????? .........

It's Never Too Late
04-06-2006, 06:10 AM
Hi Hi , kiểu chữ đó ổn rùi đấy ... Mà KBCNT không bảo là cho Kid xem cái gì đâu nha ... Kid cứ thi xong đi rùi đó là cái gì thì Kid sẽ biết ... :hihi:... Bí mật ... :D ...

Lại bi quan rùi , cố lên Kid , phải tin tưởng vào bản thân nghen .. Bi quan không tốt trong kì thi đâu ... Cố gắng chút thui , nhé ... Hẹn gặp lại Kid trong nụ cười chiến thắng ... Nhé ... :)...:huglove:...

okanobee
04-06-2006, 06:28 AM
Bây giờ là 7:23AM , nhóc oka bắt đầu viết nhật ký :D2
Hông hiểu mấy hôm nay làm sao mà cứ cảm thấy lo lắng trong người. Khó chịu quá đi thôi! Thứ hai tuần này lại bắt đâu vào khóa học mới rồi. Hè này, vậy là tiêu luôn, hông có thời gian rãnh rồi. Anyway, hy vọng là tốt nghiệp sớm, lấy chồng, đẻ con :D2
Ngồi đọc mấy dòng nhật ký của nhóc kid, uh huh, nhóc cố lên nha. Chuyện học hành thi cử là quan trọng. Nếu bận lắm thì mọi người trong BBT có thể giúp nhóc quản lý các room cho đến khi nhóc thi xong. Chúc nhóc vui và thi cử tốt nhé.
7:27 AM , đi tắm, thay áo quần, chuẩn bị đi nhà thờ.

Loser
04-06-2006, 07:28 AM
KBCNT : :huglove: uhm bi wan là chiện thường mà :D
ss oka: noái dzề thời gian thì em vẫn đủ dzô hht mỗi ngày khoảng 1 đến 2 h nhưng mà tại đang nghỉ phép nên lười lắm :D dzô chẳng chịu check bài :D toàn reply tin nhắn ! post lung tung rùi off :hihi: mà ss này viết NK có 5 phút à :D....chắc 7h27 - 9h27 là tắm mất :hihi: ! ss ở USA à? thấy anh Fá cũng hay đi nhà thờ :lelele:

Loser
04-06-2006, 07:42 AM
ngày......tháng.......năm.......( ngày bao nhiu đó tháng 06 năm 06)
hôm nay là CN ! đi học thêm cả ngày ! :sleepwell: .......học chẳng vào đc mấy....toàn thấy pun` ngủ ....sáng học toán từ 7h30 đến 11h30 ! nhưng mà ngủ quên nên ngủ đến 8h mới dậy ! 8h45 mới đến lớp :hihi: ............mải ngủ wá nên fi' nhìu thời gian học :D2
về nhà thì eng trưa rùi ngủ đến 16h .....híc ......16h vào học thì 16h mới dậy :D .......16h30 đến lớp .....học khoảng 2 h rùi về .....đi tắm rùi eng tối ...bây giờ online 1 lúc rùi học :D
chẳng thấy ai sắp thi rùi mà lười như mình :so_funny:

It's Never Too Late
04-06-2006, 07:53 AM
KBCNT : :huglove: uhm bi wan là chiện thường mà :D

Vậy à .. Ừ , vậy Kid cũng đừng bi quan quá han ... Tất nhiên là vậy rùi nhưng mà càng ít càng tốt đúng hông ... Nói thực , KBCNT cũng hay bi quan lắm .. :D... Vậy nhá , tặng Kid cái flash này , xả chút nhỉ .... Chúc Kid một ngày tốt lành , may mắn ... :huglove:

http://www.loitraitim.com/Upload/pic_suutap/fun_clips/choppy6.swf
Phóng To (http://www.loitraitim.com/Upload/pic_suutap/fun_clips/choppy6.swf)

Loser
04-06-2006, 09:04 AM
Thanks KBCNT nhé !! ^^ >..Flash dễ thương lắm :huglove::huglove:

okanobee
04-06-2006, 12:38 PM
:so_funny: Hixhix sis ở dơ lắm , đâu có tắm lâu như nhóc nói đâu ? ( nói nhỏ nè : chừng 5 phút là tắm xong hà :D2 ) . :hihi: Anh Phá " phá " quá nên hay đi nhà thờ " rửa tội" á kưng :hihi: Hy vọng anh Phá hoh đọc được bài này __:chayle:_____

Loser
04-06-2006, 10:14 PM
ủa 5 phút í hả ^^ nhanh ghê ha :D tối nay học tập :D
chắc dzô xả nước xong rùi chạy ra là hết 5 phút háh :hihi:
hí thì ss cũng giống anh fa' "phá " quá nên cũng hay đi nhà thờ rửa tụi :D :hihi:
( anh Phá oi ! em thề có chết cũng ko nói với anh là ss Oka nói xấu anh :so_funny: ( chắc ko nghe thấy ...chạy đi pm thử coi :D :chayle: ))

Loser
05-06-2006, 09:33 AM
thứ 2 ngày ko bít tháng 6 năm 2006
lại 1 ngày nữa trôi wa....mọi việc vẫn thế ......chẳng có gì khác ! sáng học văn ....mơ mơ hồ hồ bị tóm lên bảng ......lập dzàn ý ....híc híc sặc mất ......bịa 1 lúc ......được nửa bảng thì hết chỗ viết ......sướng ~> chạy dzề :D :hihi: ....may mà ko cho điểm ....chứ cho thì cùng lắm đc 6-7 :D2
trưa về định tranh thủ làm toán nhưng lại mải onl nên quên mất :D ..............học toán thì cũng bị tóm lên 1 lần ......:D toàn sai vớ vẩn.....thiếu câu ....thiếu dấu " ' " ở delta .......:D chạy lên chạy xuống 4 lần mới hoàn thành ......^^...........cuối dzờ chép 21 bài tập toán về làm .....chiều thứ 3 nộp ( ngay hôm sau )....híc ....đang làm dzở pun` ngủ wá chạy dzô mạng :D2 ..............híc .....chán đời wá ........................

okanobee
05-06-2006, 10:03 PM
Từ ngày có nhật ký của nhóc kid , mình có chỗ chạy ra chạy vô , ti toe , nhiều chuyện :D
Vậy là hè này không có thời gian rãnh rồi . Schedule chật cứng . Hy vọng là giữa hai kỳ học , có ít thời gian rãnh , mình kiếm chỗ nào đi chơi ; chứ không , chắc điên quá ! :(
Muốn xin cậu cho anh lên chơi ; mà cuối cùng , lại sợ ; nên thôi vậy . Chờ khi nào thích hợp rồi nói . :( Nhớ anh quá ! Ước gì tụi mình ở gần nhau anh nhỉ ? Những lúc mệt mỏi , em ước ao lắm vòng tay anh ....... bờ vai anh ............ và những lời động viên an ủi .......... :(

Loser
06-06-2006, 11:53 PM
hôm nay viết bù hôm wa :
hôm wa là 1 ngày chán chít :D .......trốn học đi chơi .....nhưng mà đi chơi chỗ nào cũng đóng cửa ...huhuhu....chán wa' lại vào mạng cả buổi chiều ....opsz....chán chít. ....
hôm nay cũng thấy chán ....chút nữa đi SN ....mà chưa mua quà ...híc híc.....

Loser
07-06-2006, 10:23 PM
oi chán wá :( ....sáng nay lại ngủ gật :(

It's Never Too Late
08-06-2006, 02:47 AM
Dạo này hông có nói chuyện và liên lạc với ai đó , hông biết có giận hờn chi mình hông ... :)

Kid à , cố lên nhé ... Kid học nhiều và thức khuya quá nên mới ngủ gật đúng hông ... Mình thông cảm mà , cho dù Kid có thế nào thì mình vẫn ủng hộ Kid , cố lên nhé .. Biết là chỉ wen Kid qua một thế giới .. không phải thực , nhưng KBCNT cũng muốn ủng hộ Kid , giúp đỡ Kid ... Vui nhé Kid , sau này thi xong nhớ báo cho mình biết ... Mình mong lúc đó Kid lại vui vẻ , ít lo nghĩ và lại nói chuyện với mình , nhé .... :)

anny N
10-06-2006, 07:43 AM
Lon ton ngó dzô đây coi coi cái góc riêng tư của Kid thế nào ? :hihi: Mà quả thật là bò vô ko khác gì lạc vào một hoàng cung với muôn vẻ màu sắc ....xanh có ,hồng có ,tím có ....Ôi Sắc Mầu ...! :D2 Điều đó chứng tỏ ...Kid cũng luôn vui vẻ và tinh nghịch như những màu sắc đó !

Ừhm biết viết gì nhỉ ? Kid ơi ...có bao giờ Kid nhớ một người nào đó nhưng lại chẳng dám nói nên lời ??? Anny đang dzậy nè ....:(

Biển đợi
10-06-2006, 08:02 AM
Xí xí bon chen miếng, nhóc kid cấm đuổi, đuổi xách chổi chà oánh chít bỏ :D

Kekeke đọc những dòng trên của con nhóc nào đó... phải công nhận, mình hâm mộ... mình ghê :so_funny: Mai mốt mình đi làm chuyên gia tư dzấn tâm lý chắc hơi bị đắt khách à nghen :hihi: Biết làm sao bi giờ, hiểu tới đâu, đúng tới đó àh :hihi: Chưa biết trăng sao trời đất ra làm răng, chỉ mới... cảm nhận chủ quan đại đại thôi mà xem ra... cảm nhận tới đâu đúng boong tới đó :hihi: Nhưng mà giờ chưa được, đợi nhé nhóc, cả lão dzà kia nữa, 1 tháng nữa, chính xác là 4 tuần nữa, rảnh rùi là làm việc với từng người một :hihi:
Mém xí quên nữa, hi`, An này, ai bảo với nhóc là ss hy vọng nói chuyện với cả 2 và cứu vãn tình thế hiện nay dzậy ? Hoh hề nghen. Cảm thấy cần nói chuyện, uhm, cũng có một vài mong muốn, mục đích nhất định, nhưng ko phải là hy vọng thay đổi kết cục hiện tại đâu, nhóc àh :) Còn... chính xác là gì... chờ đi khắc biết. Càng bí mật càng hấp dẫn :hehe:

anny N
10-06-2006, 08:11 AM
Bà này nói đểu đến ghét :( Mà thiệt ra thì ...cũng từng trải qua ....Ko hiểu đc tâm trạng bây giờ của mình cũng là lạ :D2
Đêm qua nằm nghĩ ra bao điều muốn nói để định pm cho chị nhưng sáng nay dậy quên sạch . Chán chưa ? :so_funny:

Biển đợi
10-06-2006, 08:15 AM
Thoai đi nhóc, ss cũng đang nhiều "trăn trở" lắm nè :wink: đã hẹn là sau 10/7 mừ, hoh được ... "ăn cơm trước kẻng" à nghen :smoking2: :so_funny:
Mà này, có đang ngoài Y!M ko thế, ra mà đọc cái status của ai kia kìa, nãy giờ cười suýt ngất :so_funny: Mệt hơi 2 người quá >_< nhất là cái lão kia, dzà đầu roài mà y như... con nít ấy :so_funny: Mừ thôi, đến hẹn lại lên ^.<

P/s: ló lói mình lói đểu, nhưng chính mình cũng đọc thấy ló đang lói đểu lại mình. Đến khổ, chị mới chả em, đá đểu nhau chế đấy :gian:

anny N
10-06-2006, 08:25 AM
Hứ ! Ai xèm ăn cơm trước kẻnh :gian: ( Chị này nói câu này làm em nghĩ sang chuyện khác :so_funny: Ôi cái óc trong sáng của mìn :D2 )

Ừhm ! Có ra nhưng lại a la hấp --->làm ngơ ! Coi cái bộ xương khô đấy thì làm wai gì có ai nhắc để mà hắt xì >.< Rõ là ăn chọn cả một quả dưa bở ....!!!!

É quên ! Ai đá đểu chi âu , đúng là bà chị cũng nhạy cảm thí mồ :D2

Grey
10-06-2006, 08:31 AM
Hẻ ? Ai ? Ai nhạy cảm dzạ ? Nói đến khoản nhạy cảm thì như nhóc còn nhạy hơn ấy chứ :D2 Người ta nói dzui mà ló lại bảo... nói đểu, thế có đau ko cơ chứ >_<
Còn... cái bộ xương khô ấy... đang bị cảm mờ, cảm hắt xì là chiện phình phường, sao lại có người nghĩ là ý lão ám chỉ đến hắt xì do có ai nhắc nhỉ :hehe: ai dưa bở nhỉ :hehe: Mới cả... có ai nhắc ai hoh thì ai tự biết àh, nên nhớ mấy cái room ĐVTY, CNCS, ... đều là room yêu thích của ss à nghen, viết gì đọc hết á :hehe:
Mà thoai... hoh 3 lăng nhăng trong này nữa, nhà người ta, khách mà còn tự nhiên hơn chủ nữa thì... Zdọt :chayle:

anny N
10-06-2006, 08:39 AM
Room ĐVTY, CNCS có mấy khi mình dzô post bài âu muh nhể :think: Dzô đọc thôi và lại âm thầm đi ra , tuôit đời còn quá non nớt để dzô đó hóng hớt :D2

Muh nói cho cùng cả 2 đều nhạy như nhau ko thì cũng chả cảm nhận đc người kia đang nghĩ gì hê hê :D2 Còn bộ xương khô kia ....tạm thời ko quan tâm ! Ko nhắc đến nhá ! Mệt ngừi ! >.<

Bớ ...thôi chết ! Chạy thoai ko nhóc Kid lại lăn đùng ra ăn vạ :hihi:

Loser
10-06-2006, 10:53 PM
:mecry::mecry:....ăn vạ rùi nè :huhu: .....híc cái NK của ngừi ta mà phá loạn lên thế :huhu:
rủ mọi ngừi dzô viết cùng chứ đâu có rủ dzô phá :mecry:

Ừhm biết viết gì nhỉ ? Kid ơi ...có bao giờ Kid nhớ một người nào đó nhưng lại chẳng dám nói nên lời ??? Anny đang dzậy nè ....
à chiện này hả .....kid đang rất nhớ 1 ngừi ! mặc dzù mới gặp ngừi đó hôm wa .........híc chủ nhật nào cũng ko đc gặp nhau >.<

@ BĐ ( :hihi: ) ..........cầm dzép đuổi lun ...cái tội dzô phá :ex7::ex7: ^^

Loser
10-06-2006, 10:59 PM
ngày 10/6 ( viết bù )
hôm nay mình thi thử ở trường ! làm bài chán chết lun >.< ......Sáng thi văn thì ........cái câu 5 đ thì làm chán nhất ........híc ....bình thường viết khoảng 4-5 page mà hôm đó viết đc có 1 page ....:huhu: .........chẳng hiểu sao nữa :(
chiều thi toán thì cũng chán ! sai lung tung loạn lên ! ........bài hình làm câu a,b rùi bỏ đó way lại làm bài 2 .......cuối cùng chẳng bài nào hoàn chỉnh cả.......sắp thi thật rùi mà thế này thì .............:( .........
à quên ...trưa wa vào nhà bạn ngủ + hỏi nó mấy bài toán ko làm đc ....nhưng mà có học gì đâu chứ ! ngủ lăn lóc như chết ý ....mà lại còn ở nhà bạn nữa chứ........:blushing: .........híc nghĩ mà ngại wá ..........

11/6
bây giờ mới khoảng 12h trưa ! vừa đi học thêm về ! hôm nay học khá tập trung ! làm đc 2 bài hình...........chẳg hiểu ngày mai coi lại ko biết có nhớ gì ko :D2 ....mặc dù hôm nay tự mình làm đc hết :D ........
thoi tối viết tiếp ..............

à quên , @KBCNT : í kid đâu có thức khuya để học đâu ....thức khuya để online or làm nốt mấy cái video cho lớp đấy chứ :so_funny: :smoking2:

It's Never Too Late
11-06-2006, 03:07 AM
Vậy hở ... Chăm học quá nhỉ , Kid có ôn cẩn thận không hở .... :ham: .... :theluoi: ...

À , băng video à , vậy lúc nào làm xong Kid post cho KBCNT xem nhé , và chỉ rõ cho coi Kid tồ tẹt là ai nghen , vậy nhé , KBCNT phá tý rùi đi đây , kẻo lại bị mắng ... :aba: ... :chayle:

Loser
12-06-2006, 12:14 AM
ặc ặc ! :D2 hình lớp kid nhưng mò chẳng có hình của kid mấy đâu :hihi: :haha: ......kid toàn tránh chụp ảnh ah ! có thì cũng ít lắm :D
mà ko cho KBCNT coi đc đâu :lelele:
dzới cả có host nào up đủ đâu :hihi: :lelele:

Loser
12-06-2006, 12:16 AM
12/06
ò hôm nay sang chuẩn bị thi rùi ....híc híc .....vẫn chơi hoài :( .......chẳng học hành gì mấy.....................................chiều nay đi tập trung nghe lịch thi ......tranh thủ onl 1 lúc rùi off ngay :( .....chán wá ....nhớ mấy đứa bạn ở lớp ....thứ 4 chia tay mà ko ở lớp đc :( ....bun` ..........mong sao thứ 3 thứ 4 thứ 6 thi tốt :plz: .......ước dzì............ :) ^^

It's Never Too Late
12-06-2006, 02:56 AM
Đọc qua mấy bài của Kid mới phát hiện ra Kid đang nhớ nhung nhiều người à ... nói nhỏ , Kid à , nhớ nhất ai dzị ... ??? :lol:
Kid chụp ảnh thì cũng phải có vài cái chứ , để người khác chụp hộ không được sao , Kid không lên ảnh thì sau này các bạn khác làm sao "ngắm" được ... Mà Kid hông cho KBCNT xem cũng hông sao đâu ... :so_funny: .... Kid cũng giống KBCNT à nha ... :D ...
Lại thêm một người ước , KBCNT cũng đang ước đây , KBCNT cần cố gắng trong hè này , tăng 2 cấp độ lận , tình hình là cũng cần chăm chỉ hơn , ... hôm nay có tiến bộ chút đỉnh ... :winking: Và :
Chúc Kid thi tốt nha ... :huglove:

Loser
14-06-2006, 05:45 AM
kid nhớ í hả :D ....nhớ nhìu lắm :lelele: ....hi hihi.............
ò kid chỉ học tập KBCNT thui mò :D
à có cái hình này để kid thi xong rùi cho KBCNT coi nhé :hihi:
mà đọc truyện ít thui ko cận nặng đó :hihi: ....kid cũng đọc truyện nhưng ko bị cận :so_funny:
à thi tốt gì chứ ! 2 hôm vừa rùi vừa thi xong! làm bài chán chết .....:( .....trượt 1 trường rùi ! còn mỗi hi vọng thi ngày 16/6 sắp tới thôi :(

Loser
14-06-2006, 05:52 AM
14/6......
1 ngày mệt mỏi ....hôm nay vừa thi vòng 2 ......mình chẳng còn ý chí ...chẳng còn 1 chút tự tin nào cả .....bước vào fòng thi ......chẳng có chút cảm hứng làm bài :( ........đọc lướt qua đề ......cũng ko khó ......chỉ cần động não 1 chút sẽ ra ....nhưng......mình đã ko làm........chỉ làm 1 bài duy nhất ( 1 đ) ......rùi ......nằm ngủ ....chờ hết 2/3 thời gian thì nộp bài đi về .....vẫn cười ...vẫn vui vẻ ....chẳng hiểu con người của mình nữa >.<
chỉ vì thi vòng 2 mà mình đã bỏ lỡ mất buổi cuối chia tay lớp ...............tiếc wá ....hôm nay cô T khóc .......ước dzì ....ước dzì ....mình đã bỏ luôn buổi thi dở hơi này đi ....................
hôm nay buồn wá ......có những lúc mình đã nghĩ ....nếu như mình ko đủ điểm vào hệ A lớp chọn ....hoặc ko đủ điểm vào hệ A sắp tới .....thì sẽ sao nhỉ ??? :( ........mình sẽ từ bỏ tất cả ..................

It's Never Too Late
14-06-2006, 07:40 AM
Kid nè , KBCNT bảo là đọc truyện bao giờ , vớ vẩn ... :hihi: Chăm thế nè mà , hì tăng hai cấp độ TA ý mà ... Mà thực ra hôm nào cũng đọc sách , báo và truyện ... KBCNT bị cận đấy , 3 độ rồi ... :so_funny:

Kid ơi , thựt à , chia buồn cùng Kid nhé !!! Nhưng Kid ơi , cố lên ,phải luôn có niềm tin và nghị lực , đừng từ bỏ bất kì cái gì hết , nhé ... :)
Nói thực , KBCNT không biết đâu cái khó nhọc và căng thẳng trong kì thi , KBCNT không thể biết Kid đang nghĩ gì , quả thực là xin lỗi Kid nhá ...
KBCNT chỉ có thể biết để khuyên Kid là phải luôn có niềm tin , luôn có ước mơ , Kid hãy nhớ nhé , Kid phải tự tin đấy , hãy nghĩ về những kết quả tốt mà Kid nhận được , sự vui sướng của cha mẹ , bạn bè ... KBCNT luôn cổ vũ Kid , cố lên nào ... :)

anny N
14-06-2006, 10:25 AM
Kid ơi là kid ...cố gắng học vào ! Không Anny oánh đòn bi giờ đó !

Loser
15-06-2006, 10:47 PM
híc hôm nay làm bài thi chán wá ....vừa thi văn xong ....chưa có bài văn nào chán như thế này .....đúng vào cái bài ghét nhất~> chưa học ........lần này mà ko đc vô lớp chọn hệ A or hệ A thì bái bai cuộc đời :( .....
@anny: .....híc chắc kid bị oánh gùi .....
@ KBCNT : híc cố mà mãi chẳng đc :(

Loser
17-06-2006, 12:51 AM
dzậy là hôm nay đã 17/6 ! vừa thi xong ! nghỉ hè rùi !
chắc đc nghỉ 1 tuần là cùng :( .....híc híc ........rùi lại phải lo nhiều việc khác ..........
sáng nay mở đầu = màn ngủ .....đến 12k53 mới dậy đánh răng ,rửa mẹt rùi eng trưa luôn :D2 ...khỏi eng sáng :hihi: .....bây giờ là 13h57 .....ko biết chiều nay thế nào nữa :think:

Loser
17-06-2006, 08:22 AM
chiều này onl cả chiều ! bây giờ đau mắt wá híc híc......:(......có lẽ phải đi ngủ tiếp :D2
đau mắt thiệt rùi..........héo mì

heo con ũn ĩn
17-06-2006, 08:25 AM
ngủ cho lẹ , cho chóng lớn... thức mãi del bài ĩn tùm lum :hehe:

Loser
17-06-2006, 09:37 AM
ủa ngủ rùi nằm mãi ko đc :D2
thì ra có anh nói xấu em hả :ex7:
anh post linh tinh thì em del mà :hihi:

heo con ũn ĩn
17-06-2006, 08:38 PM
thui đi nhóc , nói thật là tấm hình anh post chẳng có gì sai đâu :hehe: nhưng vì nhóc dễ thương nên anh ko nỗi máu lên đoá ^^

đó là tấm đc triển lãm ở Nhật và đứng đầu về thể loại đối lập..... nhóc nghĩ nó *** phải ko? Tấm đó thể hiện ác quỷ và người phụ nữ rất nghệ thuật. Ko hề gây 1 cảm giác bậy bạ nào cả.... anh tiếc cho HHT ko đc xem tấm đó :flower:

hôm nay kid có viết Diary ko?..... ^^

Loser
18-06-2006, 10:21 AM
hì ! thì hình đó nhìn ......ò ....ò ...........:(

Loser
18-06-2006, 10:27 AM
18/6/2006
lại 1 ngày nữa trôi wa ......buồn và nhớ ...........sao mình chẳng có chút cảm giác nào là hè về rùi nhỉ :( ..............lúc nào cũng nơm nớp lo sợ ......chết rồi ......hôm nay tối chủ nhật .....mai phải đi học rùi .......chạy vội ra bàn học .....lại nhớ ra là nghỉ hè rùi ......chán ....nghỉ hè mà lúc nào cũng sợ ................:( .........
nghỉ hè bùn wá .......nhớ bọn ở lớp wá .....mà bọn nó đi nghỉ mát hết rùi .....còn mình bơ vơ ở nhà :mecry::mecry: ......đợt này mà ko xây nhà thì chắc mình cũng đc đi rùi :( .....tức wá ....................................
mai về wê ...........chẳng biết thế nào nữa ....híc híc ....2 ngày ở wê ......ko có mạng .....ôi chết mất .........:huhu: :huhu: ......thế thì mình sống thế nào đc nhỉ :1_question:

Loser
19-06-2006, 08:51 AM
19/6
chán chán chán chán chán ......
nghỉ hè mà ở nhà suốt .....chẳng đc đi đâu cả :mecry::mecry:
tối nay mạng như mad ý ....vào mãi ko đc ...............trời wơi..........tức wá .........................

Loser
21-06-2006, 07:31 AM
20/6 ( viết bù )
hôm wa quên mất ko viết ....bây h viết bù dzậy :D2
sáng : lên nhà cô H chơi ....chán ....trời mưa suốt .......lên chẳng đc tích sự gì :( .......
trưa : lên cô T chơi ....hẹn hò nhau thứ 6 cả lớp eng thịt chó :D2 ...heheee...
chiều : mấy đứa bạn rủ đi trượt patanh......ừ thì đi .....nhưng khổ cái là mặc áo màu trắng .....híc híc ......mà mấy đứa kia thì ko biết trượt ....mỗi đứa bám 1 ít .....~> áo đổi màu ...........
tối : buồn và cô đơn...........và mình đã chiêm nghiệm đc 1 điều rằng .........chưa thử thì khó mà hiểu đc hết ..............
hôm nay là sinh nhật đứa bạn mình iu wí nhất ............nhớ nó wá ....lâu lắm rùi ko gặp :rain: :( ....

21/4
hôm nay mất điện suốt.....híc híc ......sáng ngủ đến 12h trưa ......dậy eng trưa ......rùi bật máy xem film 1 lúc .......xong lại mất điện tiếp .....(ác thiệt ....cho điện 1 lúc buổi trưa rùi lại tắt) ....may mà biết trước nên đã để lạnh cái phòng ngủ ........chiều ngủ ngon hơn ....ngủ đến tâm 5h chiều thì dậy ........xong đi chơi loanh wanh 1 lúc chờ có điện ......xong đi tắm ~> ăn tối .......đến bây giờ thì ngồi mạng ....hôm nay mạng Yahooo khìn wá ........vô mãi ko đc ....thôi làm nốt cái video cho lớp để thứ 6 đi eng thịt chó mang đi :D2 ......hihihi .......:tao:

Loser
24-06-2006, 03:52 AM
24/6
oi đau bụng wá......híc híc..........tại hôm wa lớp tổ chức ăn ở nhà cô T......từ sáng sớm đến tối muộn :D2........híc híc......chỉ tại ăn thịt chó mà bây h đau bụng wá............................
hôm 22/4 mọi ngừi bên nhà ngoại sang chơi.......hôm nay thì nhà nội sang chơi :D2........chơi dzới bọn trẻ kon dzui thiệt :D2

Loser
27-06-2006, 03:28 AM
hixxx .......mới có mấy hôm ko viết mà bay tít về phía sau :D2
25/6
hôm nay dọn nhà , mệt dzễ sợ ......
26/6
ở nhà chán chết ....sáng ngủ, chiều online ....bây h đi ngủ tiếp :D2 ...tối rùi viết tiếp :D2

heo con ũn ĩn
27-06-2006, 06:42 AM
kid cưng... spam bài hay vít nhựt ký dậy :rain:

anny N
27-06-2006, 06:58 AM
Oài ...thế là coi như teo cái môn GSE của mình rồi ....:rain:
Học với hành chán thế đấy !!! Cái tội lười cơ ....hôm nay test mà 6 rưỡi sáng mới vớ lấy quyển vở để học ...:haha: Chẳng ai như mày An ạ !!!:haha:
Kết quả là ....3 tờ giấy mỗi tờ làm đc có 2 câu chứ mấy ....khoảng 1/5 của cả bài kt mà thôi ...ui chài...dumm như bò faul như heo ....:so_funny: Tình hình là wird immer schlechter ..seit ungefähr 6 Woche her ....
Tuần này còn ...Toán/T Đức/English và tuần sau ...Ethik/PCB ...Oái má ơi ....hab keine Bock mehr.....:rain:
Cố lên nào ! Gib dich mühe !!! Na lossss !!! Sei doch nicht so stink faul !!!!Cố lên An ơi !!! Còn tháng nữa thôi !!!!Uhm...tháng nữa rồi sao ??? Hm...cũng ko hứng thú gì cả về chuyện đó ..hm...

Hứ ...ko có hứng online mà sao vẫn cứ lên ...chẳng hiểu nổi nữa ....Đấy ! Vừa nãy đi về nắng chang chang đổ cả mồ hôi ,mà giờ ...mây đen kéo đến tối xầm lại ...Chắc lại mưa ....Uhm...Mưa ...Mưa thì tốt !!! Thích Mưa....ko thích Nắng ..kỳ quái thật >.<

Hic đói kinh !!! Mà giờ ko có hứng nấu nướng chi cả ....Ờ ...Lại gặm bánh mỳ cho nó xong :so_funny:

Thôi ...phắn !!! Ặc !Bữa nay lông nha lông nhông khắp HHT , đi đến đâu là quẳng 1 đoạn NK vớ va vớ vẩn ở đó ! .. Định chạy vào đây bon chen tí xíu mà type dài dằng dặc thế này .....Thôi chuồn ngay khẩn trương , ko ông Kid kia lại dấm đài _______:chayle:_________

Tuần sau pv rồi .....Mong mọi người đừng hỏi mấy câu ....riêng tư đó ra ...

Loser
28-06-2006, 09:56 AM
28/6
hôm nay đi wa nhà bà chị .....dọn đồ và bê comp về sửa giùm ....hixx ....đi đường mệt mún chết ....lượn wa Ga HN dán tem mà lại hết :huhu:
mai định đi coi film nhưng lại báo bão nên chẳng đi đc :( ....pùn .... :rain:
hôm nay chán wá ....híc híc ......

Loser
28-06-2006, 09:58 AM
à quên
@ heo :lượn đi anh ....chính anh đang spam thì có :gian::gian::gian:
@an : híc ........ tại bà làm quần tui ướt sũng rùi :mecry::mecry::mecry:

okanobee
28-06-2006, 06:55 PM
Hồi sáng, tự nhiên thấy cái nick nhóc kid nhỏ bé xinh xắn của sis oka ngày nào tự dưng phát mập lên to tổ bố :D2 Ngạc nhiên :think: Nhưng mà phải đi , nên chưa hỏi gì ? Nhóc KID lớn hồi nào dzị ta ? Có còn gọi là nhóc nữa không dzạ nè ? :think:

Loser
29-06-2006, 08:30 AM
hì ! 15t thì cũng nhớn rùi mà ss :huglove:

29/6
tưởng hôm nay biết điểm....phone loạn lên để hỏi ....cuối cùng thông báo mai mới biết ....kay kú ......
hôm nay mệt wá ....chiều nay ko ngủ mà coi film .....đau mắt lun .....híc híc .....bây h phải đi ngủ sớm ...........amen:plz: ước dzì mai có kết quả tốt.....ko thì mình đến ....tự tử mất .....:rain:.......

anny N
29-06-2006, 09:21 AM
Ấy ơi ấy ...thế ra ấy cũng ở HN hả ? :D Rồi !!! Vậy là hè này về tớ có kẻ dắt đi ăn kem rồi :hihi:
Ôi giời ....thế ra lần nữa ....ấy cũng mới có 15 t ....hê hê...tưởng đâu ông này 17 suýt nữa phải gọi = anh :so_funny:

Ok ! Giờ là phút giây tớ thả hồn type vài dòng Nk cái ....Ko mod lại bảo tớ spam thì chết ! :D

Hừm ...thật ra lòng cũng trống trải chẳng biết viết gì...mặc dù muốn viết nhiều ...nhiều lắm !Nhưng dường như những gì muốn bộc lộ ra có vẻ khó quá ! Hm...lại nhốt nó sâu vào lòng rồi...khó chịu quá đi !
Hôm nay test TĐức nói chung là tạm ổn ! Cầu mong ko đc 2 thì cũng 3 ...hic hic...:plz: Mai còn Toán và tuần sau thêm mấy môn nữa ...Oải quá ! Nhưng phải cố lên !!!Cố lên mới đc >.<

anny N
29-06-2006, 10:01 AM
Nghĩ cũng quái ! Mình cũng sinh ra vào giữa mùa Hè nóng nực thế mà ...rất ghét mùa Hè ...Mà nói cho đúng là ..."sợ" mùa Hè ...Hôm nào mà trên 30 ° coi như teo luôn ....! Cảm giác khó chịu và..và....uhm..thôi ko nói !...Uhm...nói chung là ko thích mùa Hè:thatall: Coi vậy mà vẫn cứ khoái mùa Đông lạnh rét thấu xương ,là sao đây ?:1_question: Trời mưa u ám nhưng vẫn có cái hay của nó ....:rain:
Đấy ! Bảo out từ nãy mà ...vẫn cứ loay hoay ở đây ...! Hm..tự dưng như con hâm ! Uhm...hâm xừ nó rồi !:rain:

Loser
30-06-2006, 10:54 AM
anh FIu del lun đi còn del tạmlàm dzì :lelele:

30/6
hôm nay là ngày thật tồi tệ dzới mình....bùn....chán ......chẳng miêu tả nổi nữa....
cái Hà phone .....báo nó biết điểm rùi .......51.5 ........cao thế ....mình cũng phải gọi để hỏi điểm .....lôi cái phone ra ....ấn mãi....có khi đến hơn 15 lượt....mới gọi đc .......ko hiểu sao lúc đấy tay mình run .....:rain: ....vừa lo ...vừa sợ .....n..a...d.....số báo danh ....đạt kết quả....môn văn.......môn toán........
nghe xong ........choáng ......sao điểm mình thấp thế đc .......tổng điểm....đc có 49 .......:mecry:...:mecry:.........mình nghĩ ...người khác nói ......điểm đó chắc là vào hệ A rùi ....nhưng sao vẫn bùn .....:mecry:.........sao mình đạt điểm thấp thế :mecry::mecry:......
hôm nay phải dọn nhà .....mệt mún chết ....mấy ông hâm ....xây nhà rõ lâu híc híc ......

anny N
01-07-2006, 02:02 AM
Tình hình là lại vừa phải del cả đống pm rồi ,tiếc đứt ruột mặc dù những tin quan trọng đã save nó lại làm kỉ niệm nhưng sao vẫn thấy hơi buồn buồn :rain: Trong đó có cả của P ,éc ...một người chưa quen biết lâu nhưng mỗi lần nhắn tin cho nhau là hơn 5000 ký tự ,chật cứng cả cái hòm tin ,dã man ...!
P ah ...An biết P ko có ra đi thật đâu ,P còn có một cái nick khác kia mà ,tưởng An ko biết sao ???Nhưng thôi ...nếu như P đã chọn quyết định như vậy An cũng chẳng nói gì hơn ....An cũng ko reply lại cái tin nhắn cuối cùng đó của P nữa đâu .....! Chờ khi nào P thật sự quay trở lại với cái nick luôn có màu tím kia thì tính sau nhé ....:(

Mấy hôm nay không hiểu đã làm gì nữa ? Có khùng quá ko ??? Chị T. hôm qua nản luôn ,cóc có hứng sờ mó đến vụ giữa 2 đứa luôn ...Kể cũng phải ,cứ dở dở ương ương hâm hấp trẻ con như 2 đứa thì ai mà chịu cho nổi :so_funny: Hm...chị đi del cả đống nick của chị rồi ..sao lại phải làm thế ?
Sao lại phải trốn tránh tất cả như thế hả chị ???:rain: Em ...em cũng đã từng muốn làm thế,nhưng nghĩ lại thì ....hành động đó quả là yếu đuối quá đi chị ơi .....!

Hờ...thôi ko nghĩ linh tinh nữa ! Nhớ hồi nãy nhận đc 1 cái tin ái mộ ,cũng lâu lắm rồi mới nhận đc cái :D Hôm nọ cũng có mà cũng chưa biết là ai ?:think: Còn hôm nay khi nhận đc biết xừ là thèng cha quái quỉ nào nó chơi đểu mình rồi ...Thế là click luôn vào nick thèng hâm đó chơi lại ,khè khè ....TRÚNG PHÓC !!! Chứng tỏ sự suy đoán của mình cũng siêu của nó :so_funny:

Gì chứ,đây là lần đầu gửi lại tin ái mộ ấy chứ ,vì biết thừa rằng là ai và muốn chơi xỏ lại đối phương đó :D Mà từ xưa đến nay chưa thèm gửi ai bao giờ ^.^

anny N
01-07-2006, 06:16 AM
Cả tuần nay ko hiểu sao cho sai pass mà ko có DL mấy bài nhạc hay của mình rồi :mecry: Buồn nẫu ruột ....bên kia thấy có nhiều bài hay lắm cơ mà chẳng DL cũng như nghe trực tiếp đc ...:rain: Lại lôi mấy bài Still in love with you hay Thinking of you , Reason ra nghe vậy ...oài ...toàn chơi đồ cổ mới chết chứ !!! :rain:

heo con ũn ĩn
01-07-2006, 04:35 PM
lúc đầu ngấp nghé cái topic này chọc kid chơi... giờ vít nhật ký vào đây lun :D

sáng ngày 2-7: chán quá đi , vào HHT mà ko thấy chủ đề nào hấp dẫn để reply cả , hix. Đành wa nhà nhóc kid ghi nhật ký cho đỡ buồn...
thời tiết hôm nay nóng quá , hix. Những 32 độ mà mới chỉ vào buổi sáng >,<... sáng sớm lom khom đi làm , gặp 2 ông cảnh sát mà giựt mình , mà mình có phải ăn trộm đâu cơ chứ. 2 cha nhìn mình mà rởn tóc gáy , giấy tờ có đủ mà bị vịn lại thì trễ việc mât.. thui thì làm lơ cái rùi đi lun:hihi:

okanobee
01-07-2006, 07:11 PM
Nhìn thấy mọi người bên nhà dì chuẩn bị hành lý về Việt Nam chơi mà buồn quá . Nhớ nhà :( . Gần 2 năm rồi chưa được về thăm nhà . Nghĩ lại cũng thấy mình tough thiệt . Khóc đó , rồi lại cũng qua hết . Chẳng có nhiều thời gian cho những suy nghĩ vẩn vơ . Như vậy mà hóa ra lại hay ấy nhỉ ?
Vậy mà tự dưng hôm nay lại buồn thế không biết . Cố làm cái gì đó cho nó vơi đi ; mà cuối cùng , chẳng thế làm gì được . Thôi kệ , cứ khóc , nước mắt đó , mà miệng thì cứ cười . Khùng ! Đúng là khùng quá ! Uh kệ , khóc đi , khi nào hết nước mắt thì tự nhiên hết khóc hà :D

Uhm, mình đã từng nói :

Cuộc đời này nếu nước mắt chẳng rơi
Thì có lẽ còn xa vời hạnh phúc
..........

Phải chăng ??????

Loser
01-07-2006, 11:31 PM
sáng ......ngủ .....mệt .....đau........12h15 mới dậy .....ngồi dậy chẳng nhìn rõ dzì cả .......lại lăn ra ngủ tiếp .......:rain: đến 12h30 thì ko thể ngủ đc nữa....mới lọ mọ đi đánh răng ........xong dzô mạng 1 tẹo rùi đi eng trưa .....1 buổi sáng chán ko thể tưởng tượng đc ......đợt này ...mình chiêm nghiệm đc khá nhiều điều từ hht .....:rain::rain:

heo con ũn ĩn
02-07-2006, 12:57 AM
4h chiều ngày 2-7 : oài... đc ngày nghỉ ngủ ghia quá :D , bụng lại đói meo rùi.... chả hiểu hôm nay cái phòng bé bé của mình nó có con vật nhỏ nào bay vao ko mà cứ nghe ve ve khi ngủ :dapcom:

chắc phải vận động chút quá ^^. thui ra công viên mua Hamburger ngồi ăn cho nó lãng mạng :hihi:

anny N
02-07-2006, 04:28 AM
Con em hôm nay sao thế nhỉ ?? Như vừa bị sock à .. hiiii Thôi anh đi làm bài đây .lúc khác chơi tiếp hii
Ờ ...hình như lại biêng biêng xừ nó rồi :rain: Chẳng hiểu sao ??? Bữa nay hay nóng vô cớ ...hâm thật là hâm !:rain:

Mà chẳng hiểu sao ....tự dưng nghĩ ...Ah thôi ...ko nói ra đâu !Lại để trong lòng vậy ..>.<

Loser
02-07-2006, 04:44 AM
online cả buổi chiều ....đau mắt wá ....đợt này ngồi comp nhìu ...mắt kém đi ...híc híc .........sắp tới phải đi khám mắt ....nhưng mà chẳng có lúc nào rảnh cả ......thui ...để sau dzậy ......:rain:..........
@anny : có chiện dzì mà để trong lòng thế kưng ...:rain: .....dziết nhật kí mà coàn để trong lòng sao.......

anny N
02-07-2006, 05:32 AM
Tình hình là đang có 1 cu giận mình và nói mình quá chảnh :so_funny:

đã thế giận ấy luôn ....cái tội ko chịu nhận ......ấy chảnh nhắm

- ***là bồ tớ đó ! Gì mà *** ở đây ?
- ....Ai nhận bà làm bồ hồi nào ....cóa dzì pm nói rõ coi ....!
*** chưa có bồ hay ngừi iu dzì hết ....cả dzợ cũng chưa!

Lúc đó tớ là tớ đỡ đạn cho ấy để con bé mem gì đó khỏi biết ấy và nick kia là 1 ,nên tớ mới nói thế ! Ấy ứ hiểu tớ thì thôi ,lại còn hiểu nhầm là tớ ....ấy ! Lúc tớ ko chịu nhận thì ấy kêu tớ chảnh !Cái đồ ....đồ ...ngốc xít thứ thiệt mà :gian:

Đã thế ,tớ giận luôn đằng ấy cho coi !:le:

_7:30_PM_
02-07-2006, 06:20 PM
Đã sang trang 9 rồi đó Kid ơi :)...
Nào ... vào Reply bài cuối cùng ... và open 1 Diary mới với thật nhiều niềm vui hơn nhé :) ...

Loser
02-07-2006, 09:10 PM
quên mất, đây là link topic mới (http://www.hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=134947) heheeee :D2