PDA

Xem đầy đủ chức năng : 4t&n!

nhung nhai
11-03-2006, 05:35 AM
Chào 4T!:broccoli:
Tui đây mà !Nhung nhái :jerry: _đứa mà hay chạy lăng xăng ý
không hiểu tại sao hôm nay muốn gửi cho mọi người cái gì đó quá ah!tui cám ơn mọi người đã cho tui một tình bạn thật là tuyệt vời đó:banana:
từ khi quen mọi người tui quên mọi chuyện phải nghĩ ah!
Thoa ơi!bác biết bác quan trọng thế nào với tui chứ.Trước đây bác nói bác không làm được cái gì cho tôi không mang lại nụ cười cho tui nhưng bác không biết bác đã mang lại cho tui một nhóm thiên thần vô tư hay cười đó sao?đó cũng là hạnh phúc của tôi đó,tôi luôn bên bác cố lên ha!:huglove:
Thu ah!không hiểu sao mà mi lại béo thế chứ chẳng bù cho người ta gì nhưng hổng bít sao mình lại kết nó thế cơ chứ .ngày nào cũng nhớ và gọi điện cho nó mà không bít nó có nhớ mình không nữa không cần biết vì đâu kết nhau thì kết đơn giản vậy thui Thu nhỉ :cungly:
em chao đại ca !đại ca ơi em khoái cái tính của đại ca lắm đó nó vô tư lại hùng dũng nữa chứ chính vì thế mà nhiều lúc điên lên nhớ đại ca em lên nhà đấm gối đó học của đại ca mà hiiiiiiiiiem yêu đại ca lắm đại ca có biết không hả!:yike2:
Tùng ơi!không biết lúc này ông đã nhận được thư của tui chưa và có giận tui không ?tôi hối hận klhi viết lá thư đó lắm tui sợ ông không chơi với tui nữa như thế tui hkoong sống nữa đâu ah!không biết tại sao lúc đó tui lại viết như thế nhưng ông phải tha lỗi cho tui nha !tui cũng quý ông rất nhiều đó biết không hả:blow: nhớ hồi âm cho tui ngay nha!
ĐÓ LÀ NHỮNG GÌ TUI MUỐN NÓI VỚI 4T YÊU DẤU CỦA TUI!
NHÁI CÒI