PDA

Xem đầy đủ chức năng : Bùn ơi ta chào mi .....

zuzu
10-03-2006, 04:03 AM
Thứ 6 ...
Hic,một buổi chiều buồn và chán ...chưa có buổi chiều nào buồn như chiều nài ....hic ...một cảm giác trống trải ...buồn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Sáng sớm A2 với baba cãi nhau ...chán.....lên trường mấy thằng chó 12 lại đánh thằng bạn mình , hết chỗ nói cho bọn nó , 12 mà chơi nhớp....đúng là ĐÓt ...chưa bao giờ lớp tui học chán như bủi hôm nay ....chẳng có đứa nào nói 1 lời cả ,khác hẳn mọi ngày ...Chán we' lấy bài ''Xa''ra Rap chút cho đỡ bùn ...đúng là cũng đỡ buồn thiệt ...
Trưa về hẹn con em ở lại định nói '' chuyện wan trọng'' ...hic.hic...chở nó về mà chẳng dám nói ...lại nãn ...lại bỏ lỡ 1 cơ hội ...Về tới nhà vừa lúc nhà dọn cơm ...có 2 mạng ...tui và thằng em nuốc cơm hông nổi ....chán!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!
Lên giường ngủ được y 1 tiếng đồng hồ ...dậy ....chẳng bít làm gì ...nhà đi hết trơn...mấy bữa tui thích ở nhà 1 mình ...sao hôm nay tui lại sợ ở nhà 1 mình thế hông biết ...mở rap nghe ....đở bùn đôi chút ....con bé bên cạnh rủ đá cầu ...mệt ...đá 1 mình đi em ...
ra mạng chơi....PM cho mấy đứa bạn cũ cho đở bùn ....hic ....bùn thêm thì có....post bài ...dạo len 4rum chơi....zui lên đôi chút ...ước gì được ngồi đây cho đến sáng mai thì sướng thiệt...chẳng có gì = vừa post bài ...vừa nghe Rap ...sướng nhất trên đời ... Nghĩ lại thấy ngày hôm nay chẳng có ý nghĩa gì hết trơn ....cầu trời cho nhanh nhanh wa ngày cho rồi ....hic ....chán...bùn...nãn ....CÓ ái thấu hiểu hôngggggggggggggggggggggggg?????????????????????? ???

nấm rơm
10-03-2006, 04:11 AM
bùn ơi chào mi, người bạn trung thành của ta, ta chán ghét mi lắm có biết ko, tại sao mi lại hiện diện trong cuộc sống của ta, ta cố xua đuổi mi, cố trốn tránh mi nhưng lúc nào ta cũng thua mi, mi cũng tìm thấy ta, ta dường như đang bị mi nuốt chửng, liệu 1 ngày ta biến thành mi mi biến thành ta ko? hay 2 ta là một?

batuocsocola
10-03-2006, 08:42 AM
Thứ 6 ...
Hic,một buổi chiều buồn và chán ...chưa có buổi chiều nào buồn như chiều nài ....hic ...một cảm giác trống trải ...buồn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Sáng sớm A2 với baba cãi nhau ...chán.....lên trường mấy thằng chó 12 lại đánh thằng bạn mình , hết chỗ nói cho bọn nó , 12 mà chơi nhớp....đúng là ĐÓt ...chưa bao giờ lớp tui học chán như bủi hôm nay ....chẳng có đứa nào nói 1 lời cả ,khác hẳn mọi ngày ...Chán we' lấy bài ''Xa''ra Rap chút cho đỡ bùn ...đúng là cũng đỡ buồn thiệt ...
Trưa về hẹn con em ở lại định nói '' chuyện wan trọng'' ...hic.hic...chở nó về mà chẳng dám nói ...lại nãn ...lại bỏ lỡ 1 cơ hội ...Về tới nhà vừa lúc nhà dọn cơm ...có 2 mạng ...tui và thằng em nuốc cơm hông nổi ....chán!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!
Lên giường ngủ được y 1 tiếng đồng hồ ...dậy ....chẳng bít làm gì ...nhà đi hết trơn...mấy bữa tui thích ở nhà 1 mình ...sao hôm nay tui lại sợ ở nhà 1 mình thế hông biết ...mở rap nghe ....đở bùn đôi chút ....con bé bên cạnh rủ đá cầu ...mệt ...đá 1 mình đi em ...
ra mạng chơi....PM cho mấy đứa bạn cũ cho đở bùn ....hic ....bùn thêm thì có....post bài ...dạo len 4rum chơi....zui lên đôi chút ...ước gì được ngồi đây cho đến sáng mai thì sướng thiệt...chẳng có gì = vừa post bài ...vừa nghe Rap ...sướng nhất trên đời ... Nghĩ lại thấy ngày hôm nay chẳng có ý nghĩa gì hết trơn ....cầu trời cho nhanh nhanh wa ngày cho rồi ....hic ....chán...bùn...nãn ....CÓ ái thấu hiểu hôngggggggggggggggggggggggg?????????????????????? ???
hãy kiếm một việc gì đó có ích để làm chứ ko đơn thuần chỉ là ngồi post bài và nghe rap
không vận động và làm việc =cái bùn đeo dai dẳng, chẳng thể nào thoát ra

luật_sư_tóc_vàng
11-03-2006, 01:23 AM
rất kết cái chủ đề topic này ! không phải là chào buồn mà là vĩnh biệt luôn ý !

uh_um_er_yeah
11-03-2006, 06:35 PM
yo always giv me sum hopes...n then..yo extinguish all them.............why...................
..............buồn con chuồn chuồn :haha:

dany_n4m
12-03-2006, 02:03 AM
Tại sao lại phải vĩnh biệt nó chứ. Tui nè cô đơn, chỉ có nỗi buồn làm bạn với tôi tại sao lại phải vĩnh biệt nó chứ. Nhiều nhà thơ nhà văn hay tác giả của rất nhiều bài hát phải cần đến nó đấy thôi. Nỗi buồn tạo cho con người nhiều xúc cảm giúp cho ta tạo lên những bài hát những áng văn thơ để lại cho thế hệ sau. Vậy bạn ơi đừng xua đuổi nó đi thế nhé !!! :P

nấm rơm
12-03-2006, 03:31 AM
"nỗi buồn ơi phải chăng tôi yêu em rồi, đất trời như vì đôi môi em khẽ cười...." ta thích nhạc của DM, giọng ca lời ca man mác buồn...

dinhluu31101988
11-04-2006, 06:51 AM
Nỗi buồn là chỉ do có mình tạo ra mà thôi, chứ người khác không thể làm cho mình buồn được... Mà mình mà buồn được à...

Lần sau nên viết tiếng Việt có dấu cho mọi người dễ đọc nha bạn!!! Welcome to HHT!!! :)
~"PlanetVN"~