PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tui và nó .....

zuzu
06-03-2006, 04:10 AM
Lần đầu tui gặp nó ....tui thấy nó cũng bình thường ....hơi hơi dễ thương ,nói chung là nhìn được ...tui và mấy đứa bạn tui ghép nó với thằng bạn cùng lớp ....và rồi ....ngày zi` đến cũng đã đến ....31/12 trường tui tổ chức đón giao thừa ở trường ...tui & nó cùng trong ban chấp hành Đoàn trường nên mệt ko thể thở nổi ....Hết thổi bong bóng ...rồi đi dán bong bóng ....rồi đi trồng cỏ ....hic sao nó nói chuyện dễ thương thế hông bít ....tôi cảm thấy hơi hơi thích nó ....Lúc đó tui còn tưởng nó thích thằng bạn cùng lớp tui nên tui cũng không để ý nó làm rì ( khỏi mang tiếng là cướp bồ của bạn ah' mah` ) . Chuyện sẽ hông có gì nếu nó thích thằng bạn tui thiệt ...đằng này nó lại thích thằng bạn khác của tui (nhưng học khác lớp )hic...hic ....thằng đó thì đào hoa không thể tả nổi ...tui cảm thấy nó thương thương cho nó ...hết thăng yêu đi yêu người đã có bồ ....bó tay.....Và vào 1 bũi chìu nọ tui với nó lên trường để họp ...hic...thăng mà nó để ý về sớm ...nỗi bùn lại hiện lên trên mặt nó làm tui ko thể chịu nổi ...và rồi tui bắt đầu bắt chuyện với nó ....hehe.....tui thấy nó tui thương thiêt .....tội con nhỏ khiếp ....
Valentin tui rủ nó đi chơi vì tui biết nó sẽ chẳng đi được với người nó thích ....nó lại đòi làm em tui ...ặc ....tui cũng hông có ngờ....
Vào một buổi sáng chủ nhật đẹp giời ....tui với nó lại hẹn đi chơi ...đến giờ phút nài thì tui ko sao kiềm nổi lòng mình nữa ....hic ....tui đã hỏi nó có chịu đến với tui hông ....hic nó trả lời một cây làm tui đau cả đầu ........"Em muốn làm em gái của anh thui hà "
Giờ tui hông bít làm gì mỗi khi gặp nó ...tui cảm thấy khoảng cách của tui với nó càng xa ra thì phải ....chán wa' ....
Ai có thể cho tui biết giờ tui phải làm gì hông .....??????????????
Help me!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

only_loveyou_4ever
06-03-2006, 06:12 AM
Thì ra là vì lý do nay mà anh có vài thay đổi nhỏ đúng ko?Anh làm thế ko sợ "nó" bùn hả?Anh quên rằng "nó" từng nói rằng từ lúc "nó" wen anh "nó" luôn rất vui nụ cười xuất hiện trên mặt "nó" nhiều hơn...Thế mà giờ "nó" đang bùn đấy,muốn khóc luôn...
"Nó" mong anh có thể hiểu cho "nó",cái điều anh nói thật rất khó cho "nó","nó" chẳng biết phải làm sao cả..."nó" ko muốn làm anh bùn.Nhưng "nó" ko hiểu sao tình cảm nó dành cho người đó lại nhìu như thế,chưa bao giờ "nó" như thế cả,mặc dù "nó"biết chuyện của sẽ chẳng có kết quả gì!!!Nhìu khi "nó" muốn anh cho "nó" thời gian,nhưng "nó" sợ rằng mình sẽ làm anh thất vọng...đó là điều nó ko bao giờ muốn cả."Nó" biết mình có thể là một đứa em gái tốt của anh,nhưng một người bạn đăc biệt thì nó ko đủ tự tin khi nghĩ rằng mình ko thể làm được điều đó."Nó" luôn hy vọng anh sẽ hiểu được lòng "nó" trong lúc này,mọi người lúc nào cũng nói rằng "nó" thật mạnh mẽ giống một đứa con trai, và chẳng bao giờ biết buồn là gì,nhưng đâu ai biết rằng dù thế nào thì "nó"cũng làm một đứa con gái ko hơn ko kém...cũng có lúc yếu đuối ,buồn bã...và mong có được một người hiểu được những suy nghĩ của "nó"..."Nó" thích được làm em gái của anh,vì sao ư???Khi được làm em của anh,"nó" có người để tâm sự,để cười thật thoải mái và quên đi tất cả...những lúc đó "nó" được là chính mình ko phải gượng ép chính tâm hồn mình như mọi khi."Nó" muốn cảm ơn anh vì điều đó...và mong muốn rằng sẽ mãi được gọi anh bằng hai tiếng:Anh hai...!!!

tieuthu_xinhxinh_di_sh
07-03-2006, 09:00 AM
oài, cái nì thì hơi khó xử nhẻ, uhm, hay là ban cứ thử nhân cô ý làm iêm gái đi, bít đâu sau này cô ý lai ''cam?'' anh cũng nên , hehehe, ^_^

amorous116
07-03-2006, 08:07 PM
Con gái ai chẳng thế....thích lắm nhưng cứ giả vờ....trong tình yêu...chữ " Lì " ~ " kiên trì " :D...nhất định sẽ lấy được trái tim của nàng :D

zuzu
07-03-2006, 11:39 PM
Hờ hờ thanks.....tui sẽ chờ....yêu phải lì...hì hì .....