PDA

Xem đầy đủ chức năng : than gữi những chiến binh của thần thoại

boysoc88
04-03-2006, 01:18 PM
đang buồn wa', ko biết làm ji` viết 1 bài ủng hộ tinh thần anh em chơi ... thật ra đối với mình tình yêu rất đơn giản , có nghĩa là nó ko là cái đinh j`i cả , à , mình nam nay 18. ở tuổi của chúng ta là tuổi ăn chơi , ko học hành yêu đương ji` ở đây hết , bình tĩnh nghe tớ nói , thật ra mình nổi da gà khi đọc thư tình , cảm thấy nó sến và khô wa' , với mình biết tỉnh cảm ở lứa tuổi này ko đi đến đâu hết , mà ko đi đến đâu hết thì đi làm ji` cho cực thây . cho nên tớ vẫn thích alone và giã vờ thích người này , yêu người kia, giã vờ suy nghĩ mình có nên yêu bạn ko, thời gian sẽ trả lời, giờ hãy chép bài dùm tớ, chỉ tớ khi làm bài kiểm tra , với tuyệt chiêu này tớ đã có thể đi học mà ko cần học hành ji` hết , ko yêu đương. dồn tất cả thời gian cho việc chơi ( dạo này đang ghiền VLTk, nhứt quyết lấy được kim bải chuyến này) tớ biết , các cậu làm như tớ khó lắm , ngai cả bản thân tớ còn thương thầm người ta ko dám nói , ko cần nói , ko thích nói . bình thường với khả nẳng của tớ thì nói :" anh yêu em" là chuyện đơn gian , nhưng đối tượng lần này đã hạ gục nhiều boy chúng ta lắm rồi , tôi ko dám mạo hiểm , mà công nhận là nhỏ đẹp và dể thương hết biết , chỉ biết ngồi nhìn thiệt tiết , lở nói ra mà người ta nói:" mình bận học" thì thiệt là thất bại lắm :think: , kết luận anh nào có hoàng cảnh giống tớ thì cũng nên án binh bất động đi, đừng mạo hiểm kẻo mang nhục vào thân:)
sống cuộc đời huyền thoại, như trong thần thoại và truyền thuyết thường kể

tieuthu_xinhxinh_di_sh
08-03-2006, 02:47 AM
ăc ăc, ông nà noái như đúng roài ý nhể, nếu mà ai cũng nghĩ như ông ý thì đừng tỏ tinh nữa koàn hơn, hic, mang nhuc vào thân lắm mà,........................thía thì mai sau anh đừng cóa mà lấy vợ nhá,...............~_~, chuối cả nải