PDA

Xem đầy đủ chức năng : đừng đổ lỗi cho tui........????????????....

FANTASYLOVEME
27-02-2006, 07:41 PM
Ra trường đã hơn hai năm vậy mà !!!!!!!!!!!!
Tui ko thể lý giải được lý do nào đã chia cắt tình bạn của tui và Thủy ,bọn tui là cặp không được hiền từ cho kể ...tụi tui choảng nhau cả ngày mà toàn là những chuyện có thể chia cắt tình bạn của tui nhưng không:cungly: sau những chuyện như vậy tụi tui càng gắn vời nhau hơn.Sự việc chưa đến hồi kết thúc,khi va chạm với nhau như vậy tụi tui càng hiểu nhau hơn nhưng chúng tui càng hiểu về nhau thì đấu đá nhau gay cấn hơn trước......:think:
Tui phải đắn đo rất lâu khi đã chán ngán cái cảnh đó,tui cũng không biết phải làm gì đây nữa...Thủy chỉ nghỉ đến bản thân mình mà không quan tâm xem sau những việc nó làm cảm giác của tui như thế nào---- không chỉ là lồi nói rỏng toách mà tôi đã nghe rất nhiều
Sau những việc như vậy ,,,Thủy hiểu được lòng tốt của tui thi Thủy lợi dụng nó một cách quá đáng.Sự thoái quá của nó khiến những người xung quanh có càng chán ghét nó hơn:blow: ...hiện tại tui và nó không còn như xưa nữa ,khoảng cách giữa tui & Thủy đã quá lớn..không biết nó co hối hận với những gì nó làm với tui nữa không hay nó sẽ trách tui ...và điều đó đã đến...:( nó đã trách tui thật không ngoài dự đoán của tui nhưng tui cũng không thể trách một mình nó một phần cũng lỗi:cooll: :cooll: cũng do mình

Hàn Cát Nhi
28-02-2006, 12:57 AM
Giới hạn tình bạn của hai người đã bị chính hai bạn làm đổ vỡ ...
@ bạn : Biết cô ấy đã đi quá giới hạn sao lại không nhắc nhở hoặc nói khéo cho cô ấy biết .. có khi cô ấy sửa kịp cũng nên
@ Cô ấy : khi đã hiểu bạn lại lợi dụng điều đó ..chứng tỏ ..cô ấy không thực sự là người bạn tốt Đây chỉ là suy nghĩ riêng của Tama còn giải quyết như thế nào là chuyện của bạn

time
28-02-2006, 01:23 AM
mình nghĩ suy nghĩ của bạn chỉ là của bạn, hi vọng khi ngồi một mình bạn sẽ nghĩ về sự việc lại một lần nữa xem có quan trọng như vậy không nhé, vì các bạn đã từng là bạn thân cơ mà