PDA

Xem đầy đủ chức năng : Con bé ấy..............

......"Lệ...Tình"......
25-02-2006, 10:59 AM
Có 1 câu chuyện kia có 1 con bé cứng đầu, bướng bỉnh nhất thế giới!Con bé thật là khó ưa.Ai cũng ghét ghét ghét dzà rất ghét nó bởi vì nó đanh đá như con cá.Quậy như quỉ con.Con bé đó hay chat chít trên net.Bởi vì nó k0 có bạn,dzà đang cố tìm cho mình.No thường suy nghĩ ra:"Trên đời này chẳng có ai đáng để mà chơi cả".Nhưng nó đã nghĩ sai.Tính cách của nó thì ai mà chơi đc :hihi:.Rồi đến 1 ngày con bé đó gặp 1 trang web là HHT :D.Khi vào đc trang đó nó rất vui,nó có thể nói cái dzì nó muốn.Nó có những ng bạn A,T,T,B,C,N....mọi ng rất tốt với nó.Nó quậy phá trên trang đó, chơi với những ng` bạn của nó.Và nó gặp 1 ng` tên là A.Nó thích A lắm vì nó có thể tâm sự tất cà mọi chuyên với A.Đến 1 thời gian nó lại quen N.Nó bắt đầu nhận N là chị nhưng có lẽ nó k0 thích N lắm đâu.Hè..hè…mọi chuyện bắt đầu từ đó.Mội tối nó đều cố gắng lên net để nói chuyện với A và N.Mọi chuyện rất vui.Cho đến 1 hôm khi đang nói chuyện với anh 2 H về chuyện cưới vợ cho ổng.Thật là mắc cười con nhóc đó chọc cho A tức điên lên vì nó cứ nói là A phải làm vợ của H anh nó.Thiệt là mắc cười chọc điên bả lên.Nó còn nhớ như in ngày hôm đó…………..

Yumi_Hảo
27-02-2006, 02:22 AM
ai dzậy nhỉ .......................... bài post này là chuêynj thật đúng ko .................

......"Lệ...Tình"......
10-03-2006, 01:40 PM
Hú hú mọi ng` ơi.ANh 2 tui đang “vớ ề” đây nè.Có ai có long hảo tâm thì rước ổng dzìa làm chồng đi ha.-Nó mở 1 cái topic.
Thoai bà ơi!Ông anh bà ế từ lâu rồi.Tìm chỉ tổ phí đất xây nhà thôi.- A nhào dzô answers.:D
Chài!Dzậy bà cưới ổng nha?!Ông anh tui hok “handsome” nhưng cũng đc bao cô trong HHT yêu á.:hihi: (Tinh vi).Cho khỏi chật đất theo í bà muốn :D
Thui má!K0 dzám 1 đời chồng với con cũng đủ rồi!-A phản ánh
Anh nó lóp ngóp bò dzô:
Khà khà!Có ai muốn làm vợ tui hok?Dzô đăng ký coi!Cám ơn em gái nha!Hay nói bà A làm vợ anh 2 đi .
Ukie em nói bà liền!-Lon ton chạy đi tìm A,sau 1 hồi 2 đứa nó và A cãi nhau chí chóe, thuyết phục A bao nhiêu cũng k0 chịu.Nó chịu thua lun .
1 lúc sau N online.N viết:
Chài!2 cái bà này sao mà cãi nhau chí chóe vậy?Tìm vợ cho ông kia hả?Thui khỏi em( nó) ế sẵn rồi!Khỏi tìm.
Bà cẩn thận hok là bị em gái bà làm phiền về vụ ông anh bả đó!-A
Chài bà yên tâm đi tâm đi nhỏ C (nó) sợ tui lắm.-N
Nó nghĩ:
Khiếp!Ai mà lấy bà N này chắc đau tim mà chết wa.Thôi kiệ hok làm phiền bả!Cũng k0 ưa gì bả!Cho 2 bả 88 thoải mái!Trứơc sau gì cũng không tìm đc bà chị dâu nào.
Lúc sau có 1 member có nick là CA post 1 cái topic trong chính cái topic tìm vợ cho anh của nó.Topic đó như sau:
C(nó) dể thương wá à!Làm bạn gái của CA nha.
Hè……hè…….lúc đó nó vui lắm.Con gái mà.Lần đầu tiên có ng` nói thích mình ai mà chẳng thích + đỏ mặt.Lúc đó hình như N post trả lời :
Muốn làm em rể tui hả!Giới thiệu 1 chút coi.
Sau đó cũng k0 có ai trả lời.Nó nghĩ:
Chắc cái thằng này giỡn thoai.Con trai HHT mà ,chuyên gia cưa cẩm.Mấy ngày sau cũng k0 thấy chuyện gì xảy ra.Cho đến 1 ngày ………….

ilu_danghuy
10-03-2006, 11:10 PM
1 ngày seo bạn mình mún nghe típ

......"Lệ...Tình"......
21-03-2006, 10:50 AM
nhỏ này quen quen á, hình như đây là nhỏ quậy hả em? nghe tâm sự của em , ss ngờ ngợ, nếu đúng là em thì ss đã hỉu về em thêm 1 chút, hãy sống vui lên vì mọi người đếu iu quý em đó, em có gì đó giống với ss lắm em à:huglove:
k0 sis à :lelele: :lelele: :lelele:

lanhchanhconuong
20-04-2006, 07:51 AM
Con trai HHT mà ,chuyên gia cưa cẩm,haha đúng rùi đó nha