PDA

Xem đầy đủ chức năng : ĐiỀu MÀ CuỘc SỐng MuỐn NÓi VỚi BẠn...

only_loveyou_4ever
25-02-2006, 04:38 AM
*Hãy tin vào chính mình và tin những gì bạn đang làm,bạn sẽ đạt được những gì bạn muốn.Hãy theo đuổi ước mơ của mình đến cùng,bạn sẽ biến nó thành hiện thực...
*Đừng bao giờ quá buồn bã hay lo lắng vì những lời chê bai của người khác bạn ạ!Mỗi người có một cách nhìn và lối suy nghĩ riêng.Vậy sao chúng ta lại để những lời chỉ trích của người khác ảnh hưởng quá nhiều đến cuộc sống của mình,hãy làm theo những gì trái tim mình mách bảo và làm hết khả năng của mình.Bạn sẽ không hối hận về những lựa chọn của mình.
*Chẳng hề khó khăn như chúng ta hằng suy nghĩ khi muốn thay đổi cuộc sống của mình.Những thất bại,những mất mát và cả những sự ra đi đều cần phải để lại phía sau.Ngày hôm qua sẽ không còn nữa,khi ra thay đổi.Và thay đổi là điều tất yếu để ta lớn lên.Hãy tự thay đổi mình để thay đổi cuộc sống của chúng mình,bạn khám phá ra nhiều điều thú vị đó!
*Cuộc sống thật tuyệt vời nếu bạn sống và dám sống.Hãy thử sống như mình muốn từ hôm nay,để sau này khi thời gian của bạn không còn nữa,bạn sẽ không hối tiếc vì chưa kịp làm quá nhiều điều.Cả những điều rất nhỏ và rất lớn...
*CÒN BẠN CUỘC SỐNG ĐÃ NÓI VỚI BẠN NHỮNG GÌ????HÃY CÙNG CHIA SẺ NHÉ!!

tiểu thư lang thang
25-02-2006, 05:08 AM
Cuộc sống nói j` ư? Nhìu lắm,nhưng cái đầu vô tâm quá nên không nhớ được tất cả :D

Có lẽ nó hay nói rằng:Đủ mơ mộng để bước đi xa và đến khi lạc lối thì hãy dùng cái đầu để quay về :hihi:

caykeomut
25-02-2006, 05:40 AM
cho ta nước mắt , cho ta niềm vui , và cho ta cả tự tin để bước tiếp

songthu_245
25-02-2006, 10:08 AM
ST thấy cuộc sống đâu có tốt đẹp như chúng ta tưởng
có khi mình đã làm hết mình và như trái tim mình mách bảo nhưng kết quả ra sao ?

tiểu thư lang thang
25-02-2006, 10:18 AM
Khi yêu một người bằng cả trái tim mình,cũng không có nghĩa là mình sẽ nhận lại chừng ấy tình cảm từ người ta...
Khi quan tâm đến ai đó bằng cả tấm lòng,không có nghĩa là người ấy cũng sẽ quan tâm trở lại...Ấy là chưa kể đôi khi sự thật còn đáng buồn hơn nhiều...

Kết quả chẳng phải bao giờ cũng tốt đẹp.Đôi khi thành công không xuất hiện để đền đáp cho những nỗ lực,nhưng mà vẫn cứ phải nỗ lực thật nhiều...

Cuộc sống đôi khi làm cho chúng ta hẫng hụt và cảm thấy thật là chán ngán vì có quá nhiều bất công và thương tổn.Nhưng dù sao thì vẫn cứ phải hi vọng và cố gắng thôi! Cũng vẫn phải yêu lấy cuộc sống...Vì còn sống là còn được hi vọng,mơ ước và được kiếm tìm hạnh phúc ...

TT rất thích những chuyện mà ST post lên ở bên Topic truyện...TT đã đọc và rất thích "chiếc kèn của thiên nga","hoàng tử bé","mùa thu lá bay"...

Ha_Quyen
25-02-2006, 10:23 AM
.... hì lòng vòng HHT cũng có cái lợi cho cuộc sống .. làng thang trong NLTT cũng có cái hay cũng tậm sự vào GRTL học được rắc rối vèo box Truyện những câu chuyện về đời gì
cuộc sống phải niếm thử mùi vị đắng cay chua ngọt hix .... khổ thiệt

.::Milos::.
25-02-2006, 10:25 AM
yêu hết lòng ==>đau đớn đến hết mình ===> ko yêu ai nữa , chỉ sống vì ...mình hic hic chắc đó là những gì Milos đang càm nhận đc trong thời gian này *_*

luusquare
25-02-2006, 10:35 AM
Còn tui thì thấy một câu nhưng cũng chẳng bít có đúng với mình không: vô tư quá hóa vô tâm :rain:

boy_onlylove
25-02-2006, 11:11 AM
nghe milos nói sao tui thấy co vẻ ko tự tin vào cuộc sống và có phần ích kỷ wa' à , mau tỉnh ngộ đê phải mở rộng lòng mình thì mời tìm thấy được hạnh phúc chứ , mọi người thấy tui nói có chí phải ko , cho một tràng pahos tay để cổ vũ cái coi he he

25-02-2006, 11:34 AM
đúng roài con gái hay thế lắm toàn vô tư hóa thành vô tâm thui

luusquare
25-02-2006, 01:20 PM
:help: :lol: pác này chỉ nói linh tinh, đừng vơ ...mía cả bó thía chứ, các chị em chạy lại mỗi người cho cái :guoc: là đủ để pác lập Shop thời trang :yes:, tới lúc đóa nhớ tui nha :cool1:

26-02-2006, 12:50 AM
hehe Milos chạy nhanh lăm ^^

Quynhmai_10
26-02-2006, 09:57 PM
ai bảo thía hả con gái đâu phải như thía chứ,vô tư với nững cái cần vô tư cứ những cái không nên vô tư thì làm gì mừ vô tư , đâu có giống với con trai

only_loveyou_4ever
27-02-2006, 12:06 AM
các bạn của tôi ơi!mọi người đừng nghĩ như thế,vì:YÊU THƯƠNG ĐƯỢC CHO ĐI LÀ YÊU THƯƠNG CÓ THỂ GIỮ ĐƯỢC MÃI MÃI...!!!

boy_onlylove
27-02-2006, 04:36 AM
:think: :blow: :haha: thienthansieuquay nói đúng đó con gái hổng có ai zo tư đâu he he họ suy nghĩ nhìu lắm nhíu đến nỗi già đời luôn nhưng túm lại những suy nghĩ đó toàn là do họ suy diễn mà ra cả thui ko có cái nào là đúng hết he he

Quynhmai_10
27-02-2006, 04:53 AM
ai nói thé hả cưng ,nói chi kì thé,cho chị hỏi cái nè thế mẹ em vô tư thì cũng hóa vô tâm ah ,nói như thế thì mẹ iem cũng vô tam đóa phải ko

boy_onlylove
27-02-2006, 05:10 AM
Nè nè bậc phụ huynh lớn tuổi ru`i thì làm sao mà vô tâm đc , chỉ có trẻ con như chúng ta mới zay thôi , và các bậc lão thành cách mạng cũng ko hề vô tư đâu nha , đừng có hiểu lầm oan ức le'm đóa