PDA

Xem đầy đủ chức năng : mấy bạn của mền ơi

tôi là chính tôi
20-02-2006, 07:44 AM
Tôi biết rằng mình thật may mắn khi có các bạn, cuộc sống của tôi sẽ thế nào nếu như tôi không gặp các bạn, tôi cũng không biết nữa. Các bạn đã cho mền thấy rằng mền là người rất chi là may mắn."Tôi thầm cảm ơn cuộc sống này đã đưa tôi đến với những con người tuyệt vời này".
Tôi biết rằng mình thật là ích kỷ với các bạn, cuộc sống sẽ thế nào nếu một ngày các bạn rời xa tôi, tôi cũng không biết nữa. Tôi yêu quý những con người đó biết bao nhưng chính tôi là người luôn làm họ phải buồn vì tôi.
Tại sao? Tại sao? Tại sao tôi lai cảm thấy một sự thua kém không thể tưởng tượng được thế này chứ? Chẳng ai có thể trả lời câu hỏi đó ngoài tôi. Nhưng đó là lỗi tại tôi chứ có phải tại một người nào trong các bạn đâu.
Cám ơn vì các bạn đã đến với tôi, cám ơn vì các bạn đã đem niềm vui đến với tôi, cám ơn vì không ít lần bạn đã đem nỗi buồn đến để tôi nhận ra cuộc sống thật ý nghĩa va cám ơn vì các bạn là bạn của tôi.!!!!!!!!!!!!!
Xin lỗi vì những lần có lỗi, xin lỗi vi tôi quá ích kỷ, xin lỗi vì....tôi có lỗi.!!!!!!!!!
Tôi sẽ luôn yêu quý tất cả các bạn cho dù tôi có làm gì đi nữa.
Cuộc sống này thật đẹp biết bao phải không các bạn!!!

vitxauxi
20-02-2006, 07:51 AM
Lu mát !!!!!!!!!chà dạt dào cảm xúc gớm nhỉ!!!!!!được đó !biết cuộc sống có ý nghĩa là tốt rồi!!!hí hí!mền cũng rất vui khi được đề cao đến vậy!!!ha ha !

~LiebE~
20-02-2006, 11:03 PM
Các mem trong HHT cũng rất vui khi được làm quen với bạn đấy (như Pooh chẳng hạn). Có chuyện gì thế, nếu cảm thấy buồn hãy nói tâm sự của mình ra để mọi người cùng giúp đỡ và chia sẻ với bạn nhé.
Tại sao bạ lại nghĩ rằng mình thua kém theo Pooh thì mỗi ng` đều có một nét riêng chẳng ai thua kém ai đâu bạn ạ, nếu cứ nghĩ rằng mình ko được thế này thế kia thì đấy chả là mình nữa rồi. Hãy tự tin vào bạn nhé !

ngày mai tươi sáng
11-03-2006, 04:57 AM
phải cố gắng tự tin lên chứ!!!!!!!!!!
Bạn ko hề thua kém ai cả, hãy tin vào điều đó