PDA

Xem đầy đủ chức năng : Hãy trở về với em đi anh !!!

tocxunhatrang
13-05-2005, 12:36 AM
:dance: Nha trang ,những đêm buồn !!!!!!!!!!!
Anh yêu! viết lá thư này cho anh nhưng ko biết có gửi đến cho anh được không ?
Đã bao đêm rồi em cứ nghĩ về anh mãi ,không biết rằng cuộc đời này có khắt khe đối với em không ? Đúng là em không được như những cô gái khác ,em luôn sống trong khỗ sở và đau buồn ,từ khi mất anh rồi em đã biết cuộc sống này thật vô nghĩa Thật ra em luôn nhớ đến anh ,chỉ vì 1 phút ham muốn phù du va ảo tưởng em đã đánh mất anh ,có phải em đã mất anh thực sự rồi không ?cho đến bây giờ em cũng không dám tin vào điều này,
Nhiều đêm em cứ nằm mơ thấy anh va em đang vui đùa bên nhau ,vẫn yêu nhau như ngày nào nhưng khi tĩnh lại rồi thì chẳng thấy anh đâu ,em đau đớn hơn nữa khi anh không thèm nhìn em dù chỉ là thoáng qua,thời gian ta gặp lại nhau ,sao anh lại nỡ đối xử với em như thế ,anh có biết là anh đang làm em rất đau không ?em hụt hẫng lắm ,và rất hối hận vì đã mất anh ,mất đi 1 tình yêu chân thật ,mọi thứ đã quá muộn màng rồi đúng không anh ? em sẽ không bao giờ được cái giây phút yêu nhau như lúc xưa em và anh ,, Anh vẫn còn hận em lắm sao ,anh không thể tha thứ cho em được sao ?giờ đây em sẽ không làm phiền anh nữa đâu , ..........Hãy để em nói 1 tiếng yêu thương anh lấn cuối "anh thương yêu" rồi em sẽ chôn vùi tất cả vào quá khứ đau thương này ,Nhưng em vẫn hy vọng 1 ngày nào đó anh sẽ nhớ đến em và sẽ tha thứ cho em tất cả lỗi lầm mà em đã gây ra cho anh ,tam biệt anh ,Hôn và yêu anh lần cuối .......... :madsung:

huycuong
13-05-2005, 12:49 AM
Bạn này lãng mạn quá ha ?Nhưng bạn ơi hình như bạn gửi thư ko đúng chỗ rồi !

tintin^_^
13-05-2005, 01:05 AM
CẢm ĐỘng Wa . Hix Hix Hxi Hix Hix......

anh_nhớ_em
13-05-2005, 02:41 AM
Bạn tocxunhatrang ơi! Bạn viết thư tình hay lắm!Mà cho mình hỏi bạn viết cho ai dzậy? Chắc la` cho 1 người mà bạn đã từng rất yêu đúng ko dzây??
:dance:

kitty2611
13-05-2005, 05:04 PM
Bạn ơi !!!!!!!!!!!! bạn viết thư tình thật là lãng mạn nha, nếu như người ấy đọc được những dòng thư này sẽ tha thứ và yêu bạn nhiều hơn............................

Tieuthu_bui_do0i***
13-05-2005, 05:53 PM
hixhixhix , đọc xong bùn qué............. nhớ đến anh qué , anh giờ nơi đâu chắt bi giừ cũng ko nhớ đến em........... chúc anh hạnh phúc

anhchangdeptrai27
13-05-2005, 06:47 PM
tocxunhatrang oi ban viet thu hay lam co thecho minh biet ban laai ko vay co the truyen chut it king nghiemde viet hay nhu ban dcko nho nhan lai nhe

meojaki
13-05-2005, 07:23 PM
hic hic cam đong ghe há dc dó

huy1208us
13-05-2005, 07:45 PM
lam sao de giu tinh yeu mai mai
?

avril_lavigne240990
24-12-2007, 01:52 AM
huuuuuuuuuuuuuuuu bùn wa'. ban co bit to cg giong ban ko hả huuuuuuuuuuuuuuuuu

maybe i love you
24-12-2007, 01:59 AM
Uhm ,cẢm ĐỘng ThiÊt ..........

lancun
27-12-2007, 08:48 PM
ặc ặc sao lại giống tâm trạng của mình vậy nhỉ? bạn đã cho mình thấy được sự đồng cảm trong lá thư đó.Và mình hy vọng rằng bạn sẽ vượt qua được mọi điều, vì thời gian bao giờ cũng là liều thuốc chũa lành mọi vết thương mà

tôi_lang_thang
27-12-2007, 09:00 PM
Thư này lãng xẹt à. Bà này chưa có người yêu. Mà có thì chính sác là có người yêu chứ bà làm chi có yêu người. Kêu người ta về như vậy để người ta chết vì Bà à :so_funny: nhưng mà em đoán nhé. bà này đang tưởng tượng hay thật đấy :hihi: