PDA

Xem đầy đủ chức năng : Vẫn là Anh

everlastinglove
14-02-2006, 06:07 AM
Lâu lắm rồi ta mới lại tìm đến ngươi....cái nick đáng thương.....Hôm nay ta muốn nói nhiều ,thật nhiều về cái tâm trạng rỗng tuyếch của ta.Ta có thể sống giả dối với ai kia lắm chứ.Ta có thể là một người tàn nhẫn mà.Vậy mà.....ta quá thật thà.....ta ngốc tới mức để ai kia luôn nhận ra ta.....cho dù ta đang cố chốn tránh....ta chỉ muốn sống yên với nỗi lòng thôi mà.....Ta có muốn làm tổn thương ai đâu ....ko hề có.......:( .
........everlastinglove......Tình yêu vĩnh cửu......Tình yêu vĩnh hằng ư ?......Chỉ là ta mong ước thế thôi......chứ có bao giờ như thế........!!!......Tình yêu với ta thật mong manh.....thật dễ vỡ...........Giá mà khi vỡ rồi ta có thể vứt bỏ những hạt sạn...Nhưng những mảnh sắc luôn tồn tại và cứa vào tim ta.....bất cứ lúc nào ta tỏ ra yếu mềm.Với ta chỉ còn những kỉ niệm:huglove: ....Ta đã sống .....ta ko còn nghỉ rằng ta có thể đến gần bên anh để hỏi rằng anh có khoẻ không ?Vậy thì nói chi đến sự chia sẻ........:mecry: .Xin lỗi anh ! đã nói rất rõ rằng anh chỉ là cơn gió......đã nói rằng ko bao giờ còn muốn gặp lại nữa.Nhưng em ........lại ko giữ lời hứa với anh được rồi.........Em đang nghe bài hoa bằng lăng của anh jimmy....buồn quá à.........14/2 chẳng bao giờ dành cho em cả........Bởi vốn lẽ em chưa bao giờ có valentine cho mình.......Anh biết không ! chẳng giống ai cả.14/2 of em là ngắm nhìn cả tập hình của anh......Chẳng bao giờ em có thì giờ để nhìn anh lâu đến thế....Bộ thấy anh cũng dễ thương đấy chứ.Em vô tâm em đã không nhận ra...........giá mà em biết sớm hơn.....rằng em chưa bao giờ muốn coi anh là làn gió thoảng qua thì ngay từ lần gặp anh đầu tiên nhất định em sẽ ......em sẽ .......:( Chúc anh một valentine hạnh phúc.Nhớ anh !:tim:

everlastinglove
14-02-2006, 09:14 AM
Khi người nỡ quay lưng ra đi dẫu còn chút vấn vương trong lòng người yêu ơi ta biết rằng người sẽ quên mất ta.Đau một chút đau thương thôi dấu thật kín mãi trong tâm hồn thì người yêu ơi ta biết rằng người sẽ quên mất ta

Kitty
06-09-2006, 08:06 AM
Chỉ là hoài niệm xíu thôi.Anh ko biết đâu nhỉ.Em ko ghét anh một chút nào hết....hy vọng sau này khi em gặp lại anh,ko còn là một cô sinh viên như bây giờ nữa....sẽ là một đồng nghiệp của anh....thực sự gặp anh em thấy mình trưởng thành hơn rất nhiều.tạm biệt anh.Tạm biệt HN.