PDA

Xem đầy đủ chức năng : Không thể hiểu nổi một con người

yeuanh60119
31-12-2005, 02:18 AM
công anh !em vẫn tôn trọng gọi anh bằng chữ anh.Khi đọc được những điều anh nói chuyện với chị em mặc dù ta đã ko còn gì nhưng sao em vẫn cảm thấy quá đau ,vì sao nước mắt em lại muốn tuôn rơi mà trong đó em đang kìm nén no ,vì sao mà em lai phải khóc phải buồn về 1 ng` của quá khứ đau bùn có phải vì em đã quá yêu anh ko.Em ko hề muốn con tim mình phải bận tâm đến anh làm gì cả.Ngày xưa anh nói yêu em ngày nay khi xa thì lai bảo đó chỉ coi là hơn tình bạn 1 chút vậy thực sự con ng` đích thực của 1 con ng` anh là sao.Câu nói đó làm em thấy quá đau bùn còn thêm câu nữa " chưa bao h noi chia tay ca Y cả"...........ôiiiiiiiiiiiiiiii quá đau nhưng sao con tim ko thể trách ko thể giận mà vẫn luôn ngóng trông va mãi mãi 1 tình yêu như thế có lẽ chưa ai đã cho em cảm nhận được
vui vẻ và chưa bao h hạnh phúc như bên anh
em mãi yêu anh có lẽ anh nghi em khờ quá phải ko em cũnG tự thấy mình ngu ngốc khi đã dành chọn trái tim em.Và từ bây h đến mãi mãi em sẽ ko bao h yêu ai chân thành như yêu anh.Chúc anh hạnh phúc và thành công trong mọi lĩnh vực

nhung nhai
31-12-2005, 03:27 AM
chúc người ta hạn phúc còn đau sao?yêu là để người mình yêu hạnh phúc khi đó mình cũng hạnh phúc cớ saolaj thấy buồn là sao?

yeuanh60119
25-01-2006, 08:37 AM
Thử hỏi có ai ko đau khi mất đi ng` mình yêu phải chúc ng` ta hạnh phúc mà long` ko muốn

okanobee
25-01-2006, 09:11 AM
Con người sẽ trưởng thành hơn sau những nỗi đau và sự vấp ngả . Và bạn sẽ không bao giờ nhận được trong tình yêu mà người khác trao cho bạn sự chân thành nếu tình yêu mà bạn trao đi không chứa đựng điều đó .

~LiebE~
25-01-2006, 09:05 PM
Chắc chắn rằng sau này bạn sẽ gặp được ng` yêu bạn chân thành đấy,bạn có dám cá với mình ko ?Đừng quá thất vọng nhé,1 tình yêu chân thành đang đợi bạn ở phía trước đấy !

Say_Love
29-01-2006, 04:50 AM
Đừng tin nó em ạ, không có thật đâu đừng bao giờ tin vào yêu .

~LiebE~
29-01-2006, 05:07 AM
Đừng tin nó em ạ, không có thật đâu đừng bao giờ tin vào yêu .
Tại sao lại nói như thé, hơi bi quan rồi đấy,P thì ko biết bây giờ P có nên tin ng` đó hay ko nhưng P tin vào tình yêu.