PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gửi mẹ ...............

baby_lanhlung
26-12-2005, 06:47 AM
Mẹ yêu!!! Con đã 18 tuổi rồi, cái tuổi mà con cần thực hiện những hoài bão và ươc mơ của chính mình.Mẹ đã chấp cánh cho con để vào Đại học, rồi mẹ đáp ứng tất cả những nhu cầu của con..................Hơn ai hết con luôn nghĩ răng con thật vô tich sự. Ai cũng nói với con mẹ là người mẹ vô tâm, chỉ biết kiếm tiền va cho con tiền mà k cần biết con dùng nó để làm j.Con đã khóc khi mẹ chỉ đáp ứng cho con về mặt vật chất mà k cho con 1 thứ gọi là TÌNH CẢM....................Giờ đây một mình mẹ nuôi con, con học xa mẹ k chăm sóc cho mẹ đc.Mẹ lai gọi điện bảo con:" Nếu mẹ chết cún của mẹ co buồn k?" ...................Mẹ sao vây?Con lo cho mẹ lắm..............Con biết mẹ đang bệnh nhưng mẹ phải cận thân chứ, mẹ mà chết con k bao giờ tha thứ cho mẹ đâu.Mẹ có biêt mẹ mà bỏ con là phạm tội rất lớn k?????????........................CON K BAO GIƠ NGỪNG YÊU MẸ CHO DÙ MẸ RẤT VÔ TÂM.

linda
26-12-2005, 08:17 PM
cảm động quá!!!!!!!!!!!!
Dù mẹ như thế nào thì mẹ vẫn là mẹ của con.........

nhoc_kyo
27-12-2005, 12:55 AM
ko ai hiểu con gái bằng mẹ !

darksky nolonger
28-12-2005, 01:05 AM
mẹ có biết cảm giác của con thế nào khi con hỏi mẹ rằng "mẹ có thương con ko ?" và mẹ đã trả lời " Út ko thương thì thương ai bây giờ ? " , con hạnh phúc vì đã có mẹ , mẹ ơi !

phuonglin
31-12-2005, 02:39 AM
trời ơi! mấy người làm tui cảm động quá trời! tui cũng yêu me. tui lắm, mẹ tui là 1 người mà theo tui thương tui nhất trên đơi` hơn cả vợ tui nữa(nếu có vọ)!mẹ ơiiiiiiiiiiiiiii! mẹ có biết con yêu mẹ nhiều lắm ko???????????????????hix hixthooi ko nói nữa !

baby_lanhlung
31-12-2005, 08:11 AM
Có những lúc em thấy mẹ khóc...............em chẳng biết làm j cả??????????? Em có thể k cần và có chồng nhưng em k thể k có mẹ.......................

nhomotthua
20-01-2006, 09:17 PM
mẹ là niềm tin ánh sáng soi đường
mẹ là người dìu con vững bước
ko thể có con nếu ko có mẹ,mẹ là người đã sinh ra con,nên mẹ và con phải là người hiều nhau nhất
đừng buồn bạn nhé.vì đôi khi cuộc sống ko phải tất cả dành cho ta,có những thứ mà ta phải tự tim lấy

baby_lanhlung
13-03-2006, 06:51 AM
có lẽ vậy ..............cám ơn mọi người.

jenyphuong
13-03-2006, 09:50 AM
Do hoàn cảnh gia đình , me cũng giống vậy . Sống với mẹ từ nhỏ nhưng lớn lên lại phải xa . Tới 1 nơi thật xa gần nữa TD . Chẳng biết sao , hồi đó mẹ me cũng vậy , cũng vô tâm , cho tiền rồi muốn làm gì cũng được . Chẳng để ý nhưng me thương mẹ lắm , lo từng chút một . xa mẹ buồn lắm , chẳng bik làm gì đền đáp những công ơn to lớn ấy . Chỉ bít nói là mãi yêu mẹ , cố gắng học tốt để làm những việc giúp mẹ mà thôi .

luusquare
13-03-2006, 10:31 AM
:hug_love:Mẹ là tất cả- Ai phản đối cứ giơ tay, nhưng sau khi đã nghe bài hát này nhé.
Huyền thoại mẹ-CV
http://www.filelodge.com/files/room13/321360/Huyen_thoai_me1.wma

Ha_Quyen
13-03-2006, 10:44 AM
đừng quá đau bùn bạn à ..dù mẹ đã làm gì nhưng cũng là người mang nặng đẻ đau là người vẫn là mẹ bạn à ...hãy đứng lên ủng hộ cho mẹ bạn nhé

thao_uyen80
14-03-2006, 08:28 AM
uh...mình cũng muốn tâm sự về mẹ quá ....
Me của con....
dù mai sau đời có thay đổi....
nhưng con hứa mãi bên mẹ.....
khi.mẹ.cần..
mãi yêu mẹ...dù vạn điều thay đổi....yêu mẹ.......