PDA

Xem đầy đủ chức năng : Vu vơ thôi !

Seafoam
24-12-2005, 04:01 PM
Noel rồi...cung ko phải là quá nhanh !Chẳng phải thời gian vân cứ trôi hay sao ,có muốn níu kéo cung không được !Mệt mỏi cho nên cáu gắt ,bị mắng...nhưng mà cung ko trách ai được...ai cung mệt mỏi mà !Định hát...lại thôi ,Vân còn nhớ người ấy..Chẳng ra gì đâu mà nhớ với nhung...thỉnh thỉnh thoảng nhưng hình ảnh ấy lại trôi vào hồi tưởng...hic...thôi đừng...Biết làm sao...tại sao lại như thế....tại sao? Phải làm gì đây !hết rồi làm được gì nưa...lại phải buồn....!
Nghỉ 2 ngày chỉ muốn đi ngủ cho thoải mái ,đa lâu lắm rồi ko được ngủ nướng....hahhaaaa!Mắt mình hình như bị viêm. nhiều bụi quá mà......mình lại bừa bãi ko chịu chăm sóc cửa sổ tâm hồn...!Hôm qua bị một trận sợ thật...có lẽ phải đi mua kính để đeo mất !
Ko nhận được một lời chúc nào từ nơi ấy ,anh thật vô tình như thế ư? Thế thì tình cảm của mình thật là...Thực ra mình đâu có thừa tình cảm để đi cho không người ta @! Mình cung nghèo khó lắm ,anh thì như ngọn gió vô tình...thích ve vuốt và rồi thích bay xa đi tìm của lạ !
Sau hai ngày nghỉ....tất cả lại bắt đầu lại từ đầu....một buổi sáng chạy nhanh vào nhà tắm. ăn lưng bát cơm ,một cốc trà....nghe bài ht' của Lam Trường quen thuộc và sách túi lên xe..." Trang nhớ mang khăn đi nhé " " Vâng...." Và cứ thế cuộc sống chỉ nhìn thấy ở 3 diện...đi làm ,ăn ngủ ,mua sắm...
Nhớ lại nhưng gì anh nói...Anh đang lừa mình đấy...đừng tin....Ko anh đang trừng mắt....uh` nhưng mà anh cung chẳng thuộc về mình đâu !
biet6' noi' gi` dday Merry Christmas !

darksky nolonger
26-12-2005, 01:28 AM
Và cứ thế cuộc sống chỉ nhìn thấy ở 3 diện...đi làm ,ăn ngủ ,mua sắm...

Cuộc sống của bạn có vẻ nhàn rỗi quá nhỉ nhưng ko thú vị chút nào !

Fiu_dzu
22-03-2006, 02:43 AM
Cũ và mới .... ta chẳng hiểu nổi vì sao lại có định nghĩa cho cái cũ và mới như em ... cái mới đâu phải là hoàn toàn mới ... ko có cái cũ sao có cái mới ... ko có hôm qua sao có hôm nay ....ko có
Gặp em ... ta muốn nói ... muốn tỏ nỗi niềm với em sau bao ngày ta ko còn thấy nụ cười ấy, ko còn nghe giọng nói ấm áp, vui tươi của em nhưng ta phải kìm lòng, kìm nén lại những nhớ thương mà ta mang theo bấy lâu ... nhưng ta nhận được gì đây... những lời nói lạnh lùng ... như hàng ngàn con dao cắt xé trái tim ta ...
Ta chẳng trách em ... kết quả của ta thì ta phải nhận lấy mà