PDA

Xem đầy đủ chức năng : khi mình không tin vào ai nữa

beyeuanh
23-12-2005, 09:00 PM
Mấy hôm nay bé dường như không tin rằng trên thế giới này có điều diệu kỳ nữa.Từ sau khi chia tay mối tình đầu mối tình mà mình nghĩ đó là diệu kỳ nhất trong cuộc sống của mình thì bây giờ mình chẳng còn cảm giác đó nữa những ai đến với mình chỉ vì một lý do: em xinh lắm <---- mình ghét câu này .Cuộc sống là vậy và sau này chắc cũng vậy sẽ không còn một tình yêu như thuở ban đầu

batuocsocola
23-12-2005, 09:47 PM
hic
ai cũng bảo rằng mối tình đầu thường sâu nặng
mình chưa yêu nên chưa biết nó sâu nặng thế nào cả
nhưng "bé" ơi thời gian là một ông thầy vĩ đại mà
ông ấy sẽ giúp "bé" xóa nhòa đi tất cả
mà cuộc sống có nhiều bất ngờ lắm
"bé" ko thể nào biết trước được cuốc sống phía trước thế nào cả
hãy tin rằng cuốc sống phía trước của "bé"có nhiều điều bất ngờ đó
và có thể trong số các bất ngờ đó là một tình yêu mới sẽ đến với "bé" thì sao
hãy hy vọng vào phía trước "bé" ơi

hà_linh_4ever
23-12-2005, 09:49 PM
mình tin rằng đến một ngày sẽ có người đến với bạn không phải vì bạn xinh ma vì bạn là cô gái có tâm hồn đẹp !

xích lô
23-12-2005, 09:50 PM
bé này...!!!
hì ... hồi trước tôi cũng giống như bé vậy.Nhưng rồi thời gian sẽ wa , sẽ hàn gắn những vết thương cũ.Và wa cơn mưa trời lại sáng.sẽ có một người khác sẽ làm cho bé ko nghĩ thế nữa.
(mối tình đầu sẽ ko bao giờ quên nhưng ko quên ko có nghĩa là ko đến đc với người khác)
Hãy mở rộng lòng mình nhé!!!
chúc bé sớm lấy lại niềm tin:D

forever love
23-12-2005, 10:07 PM
bạn ah đừng bi quan quá bởi vì không phải lúc nào bạn cũng gặp điều không may trong tình yêu đâu bạn .chính vì thế một lần nữa hãy mở rộng lòng bạn nha

beyeuanh
24-12-2005, 12:21 AM
cảm ơn các bạn nhiều lắm nói thật mối tình đầu của mình chia tay không phải vì 2 người không còn yêu nhau ma là vì bắt buộc phải làm như vậy mình nghĩ chẳng bao giờ mình quên anh ý. Có thể người sẽ cùng mình đi trên một con đường chưa đến nhưng hiện tại thì không bao giờ mình có thể yêu những người đang ở xung quanh mình vì mình chẳng tin là họ có tình cảm với mình

whisky_2410
24-12-2005, 10:33 AM
mối tình đầu bao giờ cũng là mối tình đẹp nhất nhưng cũng đau khổ nhất bé a!thời gian có thể làm cho mình ko nhớ đến nữa nhưng không thể quên được ! c/s xảy ra những chuyện đó là để thử thách mình đó, Bé hãy nhìn về tương lai tươi đẹp phía trước và sống một c/s mà đáng lẽ bé được hưởng từ lâu ! bé nha ^_^!!!!

emgainhangheo
24-12-2005, 04:36 PM
trời ơi sao bạn giống mình thế .........mình cũng thắc mắc như bạn....chẳng lẽ sao này ko dám lấy chồng.........hmhm

.chiwaWa.
24-12-2005, 08:09 PM
ui dùng bùn na, chuyen đau có đó thịt chó có mắm tôm mừ

lieuxanh nhat kiem
24-12-2005, 09:05 PM
tình đầu là tình chia ly mà bé , nó thương mang cho ta những cảm giác hạnh phúc nhất nhưng lại nhiều đau khổ nhất.......bé đừng lo chỉ là bé chưa tìm được nữa còn lại cần tìm của mình thôi......mình chúc bé mau tìm được hạnh phúc đích thực cũa minh.

chickenrun1984
24-12-2005, 09:12 PM
Tình đầu luôn đẹp và luôn là một mối tình dang dở.Ai cũng nói vậy cả.Chẳng mấy ai có thể giữ được mối tình đầu của mình cả nhưng trong mỗi chúng ta ai ccungx có thể cảm nhận được rằng tình đầu là mối tình đẹp nhất trong mỗi chúng ta.

chipthuonganh_qv
24-12-2005, 09:15 PM
Ban ơi đừng như thế. cuộc sống còn nhìu điều thú vị và bạn , bạn thừa đk và thời gian để kiếm tìm 1 người iêu # . Sao banjkhoong thể nghĩ thoáng ra 1 chút : cóa thể bro kia vẫn chưa fai?là 1 nửa thực sự của bạn nhỉ ??

beyeuanh
26-12-2005, 12:28 AM
:D có thể và mình mong là đúng như vậy

Thao Map
27-12-2005, 02:33 AM
này ban ơi !
Sao bi quan quá vậy!:madsung:

mac benh chan doi thi chua the nao nhỉ

ko phai tui con quan ta dau nha! huhu!

lan ạnh
28-12-2005, 07:12 AM
mình cũng đang suy nghĩ giống như bạn nhưng có lẽ chúng ta đều cần phải thay đổi

hanquoc00
29-12-2005, 01:31 AM
anh hiểu tâm trạng của bé nhưng mong bé hãy quên đi cái gì thươoc. về mình thì nó sẽ thuộc về mình và đừng bao giờ ghét người khen bé đẹp một cách thật lòng bé nhớ nha anh sẽ luôn ủng hộ be dt 0907816661

bigbangs
31-12-2005, 03:05 AM
mình và cô ấy cũng vừa chia tay xong và thật khó để quên được cô ấy bởi mình biết trái tim mình đã thuộc về cô ấy từ lâu rồi......