PDA

Xem đầy đủ chức năng : Hic lạnh quá..........

batuocsocola
22-12-2005, 06:42 AM
Hic trời lạnh quá
Mình mang đến chỗ trọ có vài bộ quần áo với một cái áo ấm nên cứ gọi là "ngồi cắn răng đợi mùa đông qua".Bỗng hôm nay trời bỗng lạnh hơn ngày thường chút nữa,da mình như xe lại,lạnh quá .Nhưng mình vẫn không thấy ghét mùa đông tí nào cả,cái lạnh của mùa đông khiến mình cảm thấy hinhg như lòng mình xe lại trước mọi cảm xúc của cuộc sống. Không còn một chút nào bực tức khi bị ai đó chọc tức cả, một chút cũng ko(tất nhiên cũng chẳng vui tí nào khi ai đó chọc mình cười). Một cảm giác thật khó tả khi bạn được rơi vào cảm giác đó.Không biết có phải là tôi lầm ko nhỉ?
Bạn có bao giờ như vậy chưa?
Hic lạnh quá!

♥ PlanetVN ♥
22-12-2005, 07:56 PM
Mình cũng vậy bạn à... :)
Mấy hôm nay trời lạnh quá nè... Ở SG đâu dễ có cái cảm giác lạnh như thế này...
Nên mình cũng giống cậu, không mặc áo lạnh để cái lạnh vây quanh mình. Thú vị lắm!!! :)
Hơn nữa, bởi mình biết, có lẽ phải lâu lắm nữa mình mới được hưởng cái cảm giác lạnh lạnh của xứ sở cao nguyên này. Lâu lắm... :(
Đêm nằm cuộn trong chăn xuýt xoa vì lạnh bên cạnh thằng bạn thân mới tuyệt làm sao!!!
Lạnh quá!!!
Giáng sinh vui vẻ nha, Batuocsocola!!! :cool1:

loinoihaybatdaututraitim
24-12-2005, 09:00 PM
Hôm nay trời ấm dần lên rồi... Hết run nghen... chuẫn bị cảm nhận thêm vài đợt lạnh nữa.... mùa đông mới bắt đầu thôi... 1 tháng nữa .... mới hết... Mấy you thấy thú vị chứ tui thì cứ sụt sùi hoài... lạnh thì cũng thích nhưng mà:
tối ngủ cứ nghẹt lỗ mũi bên trái
tắc lỗ mũi bên phải
hai lỗ mũi đều tắt và nghẹt...
miệng há hốc thở phì phò...
sáng hôm sau ho sù sụ... ác ác... thôi cho tui xin...

chipthuonganh_qv
24-12-2005, 09:35 PM
Bạn đang là sinh viên ???
Bạn bít không đã có 1 topic nói về người lái xích lô nghèo, khi tết sắp đến bác ấy đã nói " cái tết ấm áp sẽ không bao giờ đến với những người nghèo như chúng tôi " . Nhưng không , không fai?thế và bài viết của bạn như 1 lời cm cho câu trả lời của tôi !!! Mùa đông không fai? lạnh giá , nó sẽ ấm ấp với những ai bít đón và cảm nhận nó . Thân ái

batuocsocola
25-12-2005, 04:20 AM
Bạn đang là sinh viên ???
Bạn bít không đã có 1 topic nói về người lái xích lô nghèo, khi tết sắp đến bác ấy đã nói " cái tết ấm áp sẽ không bao giờ đến với những người nghèo như chúng tôi " . Nhưng không , không fai?thế và bài viết của bạn như 1 lời cm cho câu trả lời của tôi !!! Mùa đông không fai? lạnh giá , nó sẽ ấm ấp với những ai bít đón và cảm nhận nó . Thân ái
hic
you viết cảm động quá!
đúng là .....con gái có khác:lol: