PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tôi biết làm sao

findbluelove
22-12-2005, 12:01 AM
Khi tôi biết người ấy vẫn còn thích mình thì không có 1 từ nào có thể miêu tả được sự sung sướng của tôi lúc đó cả.Nhưng mà đó không phải là tất cả. Người ấy bảo vừa yêu vừa ghét tôi. Thực sự tôi còn thấy ghét bản thân mình nữa là. Người bảo chúng tôi cần 1 thời gian dể suy nghĩ xem có nên tiếp tục không. Người ấy bảo không biết có thể chấp nhận được tất cả những tật xấu của tôi không, vượt qua đươc những điều kiện ngoại cảnh khác nữa không. Và giờ đây chúng tôi đang ở trong khoảng thời gian đó. Tôi rất khó chịu và tôi nghĩ người ấy cũn vậy nhưng mà tôi vẫn phải chấp nhận. Giờ chúng tôi không nói chuyện lấy 1 câu, ko diện thoại và cả giáng sinh này nữa tôi cũng chẳng được tặng quà mặc dù tôi đã làm xong nó rồi. Nếu cứ tiếp tục như thế này đến khi người ấy có thể trả lời tôi thì tôi e rằng tôi cũng sẽ ko là người được chọn vì giờ tôi không thể làm được gì cho người ấy cả trong khi bao nhiêu đối thủ của tôi thì khác.
Tôi biết tôi vẫn còn cơ hội nhưng mà tôi không thể chờ đọi thêm được nữa vì sẽ quá muộn mất.
Người hãy nói với anh vì sao thế nói với anh vì sao lòng ta yêu nhau mà không thể bên nhau

em sẽ không yêu ai
22-12-2005, 12:10 AM
hãy tấn công đi bạn , nếu bạn cứ chờ cứ đợi thì bạn sẽ mất người yêu đó
hãy làm tất cả những gì mà con tim mình mách bảo nha
chúc bạn gặp nhiều may mắn

thiensu_votinh
22-12-2005, 12:15 AM
không bao giờ là muộn nếu bạn biết cố gắng. Chúc bạn thành công và một mùa giáng sinh thật vui vẻ bên người ấy.:blinking:

emyeuanhmaimai
22-12-2005, 02:29 AM
Bạn bi wan wa' tai. sao bạn lai nói mình ko làm được gì trong khi những đối thủ khác thì khác chứ..........bạn phải tin tưởng vào bản thân chứ

pt16012
22-12-2005, 03:22 AM
Hạnh phúc sẽ đến với bạn nếu bạn thực sự cố gắng.Cố lên!!!

findbluelove
22-12-2005, 05:25 AM
cám ơn
Nhưng thực sự bây giờ mình kiếm lấy 1 cơ hội cũng là rất khó
Mình nghĩ rằng gọi cũng chẳng ra đâu
Những người khác tất nhiên là có điều kiện hơn mình rồi chú, ít ra thì họ cũng được tiếp xúc còn mình giờ 1 câu cũng ko nói nữa là

bemy
23-12-2005, 08:42 PM
sao mà giống mình quá vậy .hai tụi mình học cùng lớp nhưng hông bao giờ nói chuyện ,mình cũng cố gắng lắm nhưng đến khi gặp mặt thì im re hông nói nên lời

lieuxanh nhat kiem
23-12-2005, 09:21 PM
bạn ơi cố lên mình sẽ ủng hộ bạn mà.....bạn nên nói tình cảm thật của mình người ấy biết thì tốt hơn......thà đau một lần rồi thôi, chứ đau âm ĩ như thế khó chụi lắm
.......

oanhtuan
23-12-2005, 09:36 PM
hay tan cong mah vao cho du ngươi day ko con yeu ban nua
minh cung da tung bi nhu thé
nhung bay giò minh da hanh phúc voi ngươi dó ban cu thu di

findbluelove
26-12-2005, 12:44 AM
cam' o*n nhe'
it' ra thi` nho` 1 su. giup' do~ minh` cung~ da~ tang. duoc. qua` roi` ban. a`
ng` ay' rat' bat' ngo` vi` mon' qua` minh` tang.
nhu*ng ma` ng` ay' bao? minh khong duoc. " vac' may' cu*a "
minh` mac. du` da~ tang. duoc. qua` nhung van~ con` bu*t' ru*t' lam' , chang thay' kha' len gi` ca? vi` minh` van~ chua noi' duoc. gi`
minh` sap' thi roi` ma` voi' tinh` trang. nay` khong biet' hoc. co' vao` khong nua~
co' le~ minh` se~ bat' chap' ma` noi' het' tat' ca? mac. du` neu' that' bai. thi` minh` se~ cang` tuyet. vong. hon
Nhu*ng ma` phai? lam` thi` mo*i' biet' du*o*c. ket' qua? chu' nhi?
tu*. nhu? minh` phai? co' len :champ:

hanquoc00
26-12-2005, 01:18 AM
tình yêu thật sự chẳng cần lên tiếng co nói nhiều cũng là vô nghĩa hãy tin tớ nếu người ấy thật long yêu cậu còn nếu kéo ích chi khi người ta chi đa tình ok !!!