PDA

Xem đầy đủ chức năng : chỉ dành cho em gái

datsky
21-12-2005, 10:35 PM
Lại một ngày nữa anh nghe giọng nói ko có sức của em , anh biết rằng em gái rất buồn mà chẳng hiểu nên làm thế nào thì em mới vui lên được , bây giờ thì anh ở xa em thỉnh thoảng mới đến thăm em được,anh ko thể biết rằng em lại buồn như vậy đó , trước khi anh gọi điện cho em anh tưởng rằng có thể nghe giọng nói vui vẻ của em và được nghe những câu chuyện hài hước em hay kể cho anh nghe nhưng...điều anh nhận được lại là ngược lại. Em luôn muốn anh vui vẻ nhưng mà sao anh có thể vui được khi em thì luôn buồn về mối tình của mình cơ chứ.Em à em có thể vui hơn được mà , em hãy cố gắng nhé , em có biết rằng khi em vui thì em xinh lên rất nhiều ko đừng bao giờ ủ rũ như thế chứ, anh luôn cám ơn em vì em đã đến bên anh và là một người em gái tốt của anh , em luôn ủng hộ và khuyên bảo những điều mà mọi người ko ai nói với anh hết,em luôn phản đối những việc sai trái của ạnh Vậy đấy vậy em hãy cố gắng lên ,thật sự bây giờ anh ko biết nói gì cho em hết chỉ biết nói như vậy thôi , vì những điều cần thiết hôm qua anh đã nói hết cho em rồi mà.
'

angel_of_sky
21-12-2005, 10:45 PM
em gái biết rồi nè , em gái sẽ cố gắng vui hơn nữa mà , vậy tất cả đều cố gắng nghe

anh trai đừng buồn nữa nghe , em sẽ vui hơn rất nhiều vì ngã một lần để lần sau rút kinh nghiệm mà

nguyenanhlinh
22-12-2005, 02:49 AM
chúc hai bạn vui vẻ và thành công trong cuộc sống nhe s

pt16012
22-12-2005, 03:03 AM
thật sự là rất xúc động.
Bởi tui cũng có anh trai .
Đôi khi cũng cãi nhau nhưng rất hay tâm sự với nhau.
Đó là điều rất hạnh phúc!!

angel_of_sky
22-12-2005, 03:39 AM
hì cám ơn các bạn nghe , anh trai tui tốt là thế mà heehhe phải ko hả ông anh trai