PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh ơi !(Gửi người con trai tôi yêu !)

HOT1811
21-12-2005, 09:48 PM
Anh à ,hôm nay vừa ngủ dậy em mở máy gọi anh ,vì anh biết ko đêm qua em nằm mơ thấy anh ,gặp cả mọi người nữa vui lắm ,nhưng anh cứ chọc em trong mơ nên khi vừa tỉnh dậy định gọi cho anh ,nhưng anh đã ngủ rồi ,có lẽ từ tối qua em đã thấy anh ko vui rồi mà ,ngủ ngon anh nhé ,sáng nay em gọi điện về nhà rồi ,vui anh à ,em ko hiểu sao dạo này em nhớ anh nhiều lắm anh biết ko ?Em chẳng hiểu những chuyện gì đang diễn ra nữa ,em biết em có lỗi với anh nhiều lắm,anh càng thương em thì em càng cảm thấy mình thật chán ,bởi vì như thế là không công bằng với anh ,hic.
Những đêm em chỉ mong nghe giọng nói anh ,hay là xem những bài anh đã Post ,yêu em mệt quá phải không anh ,em thấy em toàn mang nỗi buồn cho anh mà thôi ,nhiều lúc em muốn nói chia tay với anh ko phải vì em ko yêu anh mà bởi vì em sợ làm anh tổn thương.sợ anh lại buồn cùng những nỗi buồn ngớ ngẩn của em .
Anh ơi ,có những lúc em ko ngủ ,nhớ anh rồi buồn một mình ,em vui vì gặp và yêu anh ,nhưng nghe giọng nói anh em thấy vui lắm ,cười một mình ,hay thật ,điều này rất lạ anh biết ko?
Đừng giận và để ý những lúc em ko vui anh nhé,em là thế mà ,nhưng vì anh em sẽ cố gắng thay đồi em hứa đó !Em sẽ làm thế để anh của em ko phải buồn vì em nữa ,anh à những lời đông viên của anh làm em thấy mình thật sự ko yêu lầm ,em chỉ biêt nói cảm ơn anh mà thôi ,vì chỉ có trái tim em mới có thế trả lời ,cảm ơn tình yêu anh đã dành cho em ,một lần nữa em mong anh hãy hiểu em "Em yêu anh "rất nhiều anh của em .
Hình bóng anh sẽ theo em trên những con đường em bước ,mãi yêu em nhé anh
Ngay lúc này đây em thấy nhớ anh nhiều quá ,hic

SyNguyen
21-12-2005, 11:54 PM
Em à , anh vừa ngủ dậy , thấy em post bài này , anh vui lắm . Cảm ơn em nhiều nhé .
Em vẫn còn ở trên mạng , vì đợi anh mà làm em bực dọc , thật xin lỗi em yêu .
Anh biết anh chẳng bằng ai , cũng ko làm được gì cho em , anh chỉ có thể chia sẻ cùng em những niềm vui , nỗi buồn và nghe em tâm sự .
Chỉ mong em biết rằng em làm gì cũng có anh ủng hộ , anh luôn ở bên em để cùng em đi nốt quãng đời còn lại .
Hãy tự tin và luôn vui vẻ , em nhé !

lyly0209
22-12-2005, 01:35 AM
Hai bạn dễ thương thiệt!!!!!!!!
tình cảm củ hai bạn cũng đẹp nữa !!!!!!!!!
hãy cố gắng giữ gìn tình cảm của mình nhé!!!!!1
ước gì mình và người ấy cũng sẽ hạnh phúc như các bạn

Akite_for_you
22-12-2005, 06:19 AM
..... uh huh, .....ta nào còn biết nói gì nữa, .. :)

Akite_for_you
22-12-2005, 08:15 AM
.. tình cảm không phải là một món đồ để ngưòi này đùn đẩy ngưòi khác, .. xin những ai kia hãy hiểu cho nhau, .. đừng làm khổ nhau nữa, .. chẳng ai thực sự hạnh phúc cả đâu, ..