PDA

Xem đầy đủ chức năng : Giáng sinh vui vẻ nhé anh yêu

Nếu phải xa anh
21-12-2005, 04:33 AM
Giáng sinh sắp đến rồi anh ạ. Người ta đi ngoài đường với những nụ cười hạnh phúc dù cái rét tê tái đang làm nứt nẻ những bờ môi kia, nhưng người ta vẫn hạnh phúc. Còn em em lại buồn như khi anh xa em. Nửa tháng nay gọi điện cho anh nhưng anh không trả lời, anh chỉ nhắn cho em một tin cộc lốc là đừng gọi cho anh nữa anh không muốn gặp em. Em hận anh nhiều lắm nhưng không hiểu sao vẫn nhớ anh nhiều hơn. Em không quên được anh đâu HL ạ. Sao anh vô tình quá vậy mà giáng sinh lại đang đến gần. Em ước sao anh có thể ở bên em nghe tiếng chuông nhà thờ và cầu nguyện, đó là ước mơ của anh mà. Anh ước rằng có thể ở bên người mình yêu trong ngày lễ thánh và trao cho nhau nụ cười hạnh phúc. Hãy cho em niềm tin và cơ hội được hoàn thành điều ước của em đi HL. Em yêu anh

NhanhXuongRong
21-12-2005, 09:59 PM
Ngốc quá đi ah`. Những gi của mình thi ko cướp dc đâu ,nếu ko phải của mình thì có cố gắng cách mấy nó cũng ko thuộc về mình đâu. Người ta sống vì hiện tại và tương lai chứ có ai sống vi quà khứ đâu chứ.Hãy chấp nhận sự thật và vượt qua nó , đừng tự làm khổ mình nữa.

Người xưa đó đâu về nữa , tội tình chi mình đi xé nát đời mình.

1412girl
23-12-2005, 10:00 PM
troi,bo chi co minh anh ta sao?can tui giới thiệu cho nè