PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gửi đến Anh người em yêu

saobang0101_1702
21-12-2005, 03:51 AM
Anh à , đã bao ngày nay em suy nghĩ rất nhiều chỉ vì một câu hỏi thôi anh biết không , em mất ăn mất ngủ cũng chỉ vì nó , em khóc nhiều cũng chỉ vì nó em không dám hỏi anh để có một câu trả lời thực sự vì em sợ , anh biết em sợ gì không em sợ mất anh nhưng có lẽ em cũng không còn có anh nữa roài Toan ạ từ khi em và anh quay lại với nhau em cảm thấy rằng anh không còn là anh của ngày nào nữa không còn là Toan mà em hết lòng yêu thương và cũng không còn là Toan luông nghe em tâm sự nữa , không còn là Toan luôn che trở cho em nữa , biết rằng anh vẫn yêu em đó nhưng anh đã thay đổi vì tình yêu anh dành cho em ngày nào giờ anh đã chia sẻ với một người con gái khác khi biết được điều này em rất đau khổ . Em đã cho anh lựa chọn em hay là Thủy nhưng anh đã không chọn ai cả để rồi em và anh theo thời gian cảm thấy cần nhau đã lại đến với nhau , em cứ nghĩ rằng anh không còn gì với Thủy vả em đã một lần nữa thực sự yêu anh , em tôn trọng anh tôn trọng ý kiến hoặc một cái gì liên wuan đến anh nhưng ngược lại anh có tôn trọng em không Toan nhiều lúc em cảm thấy ví trí của em trong tim anh không còn nữa , hôm ở nhà anh Đoàn khi anh Đoàn nhắc đến Thủy em biết là anh ngại và khó sử lúc đó em đã phải nói đỡ cho anh , anh có biết rằng em cũng đau lòng lắm không nhưng thà coi như không có chuyện gì còn hơn là làm mất đi nụ cười của anh . Nhứng lúc em giận anh , anh đều xin lỗi em bằng cách ôm em vào lòng còn bây giờ thì sao anh không còn làm vậy với em nữa em đau đớn nhưng cũng không oán trách anh cho dù là một lời vì em không muốn anh buồn và hôm sinh nhật Thái cũng vậy em đã sai ở đâu mà cả ngày hôm đó anh lạnh lùng với em , em biết anh buồn khi bố.............nhưng tại sao anh lại giận cả với em chứ Toan , lúc đó em muốn khóc thật là to nhưng em không thể vì như thế em sẽ làm mọi người buồn theo và thế là em cố gắng vui đùa cười nói với mọi người ngày hôm đó những lời em hát lên đều là những gì em muốn nói đến anh . Từ hôm sinh nhật Thái đến nay em không hề gặp anh , em nhớ anh , em lo lắng không biết anh như nào nhưng anh ơi ! hôm wua khi anh Hoàng Anh nói rằng " nếu là anh thì anh không thể chấp nhận hay yêu nổi thằng Toan được , một tình yêu mà chia cho làm hai người con gái anh không hiểu nổi nó nữa " anh biết rằng lúc đó em buồn thế nào không ? nhưng em vẫn cố gắng coi như không có chuyện gì xảy ra cả mặc dù lúc đó trái tim em đau vô cùng . Em phải làm sao khi mọi người hỏi rằng yêu một người như vậy thì cảm thấy thế nào ? em cảm thấy sao nhỉ buồn , đau khổ hay là gì đây , em nói rằng em sẽ quên anh nhưng em không làm được
Em phải làm sao hả anh , em phải làm sao hả anh hãy nói cho em biết đi

Mong rằng anh sẽ đọc được những lời nói này của em
Người mãi yêu anh " Kim Dung "