PDA

Xem đầy đủ chức năng : 24 giờ chờ đợi

chan_dai
21-12-2005, 02:23 AM
Sau 24 giờ chờ đợi.
Có lẽ đối với anh 24 giờ là rất ngắn nhưng với em nó dài như 1 thế kỉ vậy . Cuối cùng em cũng nhận được câu trả lời từ phía anh.1 lời nói phũ phàng chua xót và đầy dãy sự đau đớn. Sự bàng hoàng , tuyệt vọng ,suy sụp đã đến với em ngay từ giây phút đó.Em ko biết phải làm gì và nên làm gì đối với anh nữa .Nhưng tại sao anh có thể đối xử với em như vậy? Ko lẽ anh coi em chỉ thế thôi ư? Chỉ là sự thay thế cho nỗi cô đơn hiu quạnh của anh thôi sao.Chẳng lẽ anh coi em chỉ là 1 thứ đồ chơi thích thì đến mà chán lại bỏ đi sao?Giá như điều đó ko phải là sự thật thì tốt biết bao . Em thật ngây thơ, bởi chỉ có thể là giá như thôi điêu đó ko tồn tại.Phải ko anh?
Đáng lẽ ra anh ko xứng đáng được nhận sự thủy chung và thật lòng này của em đâu nhỉ .Những thứ quý giá đó đáng lẽ ra phải nhường cho 1 người khác xứng đáng hơn anh , xứng đáng với những gì tốt đẹp của em đã giành cho anh .
Nếu như hồi ấy em ko quen biết anh , ko yêu anh thì chắc sẽ ko phải chịu sự đau đớn này . Nhưng vì sao em vẫn mãi cứ yêu anh dù biết rằng sẽ có 1 ngày nào đó .....( giống như lúc này)
Giờ đây em thực sự rất thất vọng ,nỗi cô đơn sự đau đớn liên tiếp làm tim em buốt giá, lạnh lẽo trong cái giá rét của 1 mùa đông đã đến .