PDA

Xem đầy đủ chức năng : thât lòng yêu em

ha`18
20-12-2005, 07:21 AM
EM là một ngưòi con gái rất bình thưòng như bao ngưòi con gái khác, với anh cũng vậy nhưng bỗng một hôm anh cảm thấy em trong lòng anh không còn như bao ngưòi con gái khác nữa, và anh cũng không hiểu cái đó ở trong anh thay đổi tự bao giờ, mỗi khi gặp em anh thất rất vui và em cũng vậy. Và anh cũng không biết em có để ý thấy những thay đổi đó của anh không? thế mà mỗi khi anh gần gũi quan tâm thì em lại tỏ ra lảng tránh và vờ như không biết, điều đól àm cho anh suy nghĩ rất nhiều, có lẽ em cũng biết nhưng có tình tỏ ra như vậy.
Anh phải làm thế nào thì em mới hiểu tình cảm của anh bây giờ? anh rất mong em sẽ hiễu đựoc tình cảm của anh vbà những gì anh làm cho em .. !

Xí xọn miếng! Lần sau post bài nhố type dấu hén !

keto_minhhiep
20-12-2005, 08:13 AM
này bạn ơi,lần sau nhớ post bài có dấu nha bạn.Chứ đọc như thế này kho hiểu lắm đó.
Nhớ rút kinh nghiệm cho lần sau post bài lên nha bạn.

hoa hong vang 732003
21-12-2005, 12:18 AM
mình nghĩ bạn chưa hiểu đươc người con gái bạn yêu . lúc trước bạn chỉ xem người đó là một người bạn bình thường nhưng giơ đây trái tim ban đã co bóng hình của người con gái đó.cũng như bạn người con gái đó cũng xem bạn như một người bạn tư lâu rồi nên khi có sự thay đổi đó của bạn làm cho người đo ko thể bình tĩnh đối diện với sự thật được ,bạn cứ chờ đợi đi rồi sẽ có một ngày nào đó bạn sẽ nhận được gì bạn mong muốn

em sẽ không yêu ai
21-12-2005, 12:22 AM
bạn hãy làm theo những gì con tim mình mách bảo nghe

phương_0902
21-12-2005, 12:28 AM
có lẽ là người con gái đó không dám đối mặt với sự thật là bạn đã yêu cô ấy.trước là bạn giờ là người yêu _ tình cảm bị thay đổi nên có lẽ là hơi " sốc ".Hãy để thời gian trả lời đi bạn

findbluelove
21-12-2005, 02:18 AM
ko phai? nhu* vay. dau^
minh` va` nguoi` yeu^ minh` dau` tie^n cung~ chi? la` ban. ma`
chi? do la` ban. chua biet' quan tam va` quan tam chua dung' luc', dung' cach' tho^i
Phai? binh` tinh~ ban. a`, tu*` tu*` tho^i, dung` nong' vo^i. ro^i` ban. se~ nha^n. duoc. nhung~ gi` ma` ban muon'