PDA

Xem đầy đủ chức năng : mong anh quay về

nanghong
20-12-2005, 05:53 AM
:oh: :oh: :oh: anh một múaf đông nữa lại về rồi , lòng em thật buồn lắm anh biết không?lần đầu tiên em đón một mùa đông mà không có anh ở bên cạnh em,nơi con đường đầy thơ mộng này em vẫn ngày chờ mong ngày anh trở về ,chính bởi con đường này anh đã nói yêu em và cũng bởi con đường này chúng ta chia tay nhau,nhìn những đôi lứa đi bên nhau mà nước mắt em trào dâng dù đã cố kìn nén nhưng không thể , dù biết rằng anh đã bội bạc em mà sao em vẫn rất yêu anh ,em cố quên anh thì lại càng nhớ ,càng hận thì lại càng yêu , em phải làm sao thi đã trót lỡ yêu anh mất rồi,em biết mình thật ngốc nhưng tình yêu đã làm em trở nên mù quáng mất rồi một kẻ như anh ko đáng để em yêu để em khóc nhưng anh là mối tình đầu của em làm sao đây anh , đến bao giờ em mới có thể quên được anh , ko yêu tại sao cho em những hi vọng tại sao cho em hạnh phúc rồi bắt em phải chịu đựng cay dắng tại sao anh độc ác như vậy cơ chứ,nơi cuối con đường đầy hoa sữa ngáo ngạt và nhưng cây phượng thật đẹp em vẫn dang chờ ngày anh trở về em yêu anhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

hoacomay_sp
20-12-2005, 09:05 PM
Tình yêu đích thực là như thế đó, dù tâm trí ta càng giận người đó bao nhiêu thì con tim lại càng nhiw bấy nhiêu mà thôi. Cũng như bạn, mình chẳng biết làm gì hơn, mình làm việc thật nhiều, cố gắng vui vẻ bên những người bạn thân, như vậy mình cảm thấy tốt hơn đấy. Hãy động viên mình rằng:"Người đó không xứng đáng với mình", mình đã vượt qua tất cả như thế đó.

-H.Q.L.T-
20-12-2005, 09:13 PM
Đôi khi trong tình yêu cái ta nhận được chỉ là đau khổ , nhưng nó giúp ta nhiều lắm đó bạn à , một lần vấp ngã là một lần đứng dậy , một lần vấp ngã là một lần bạn có thêm được một bài học trong t/y , lúc trước Kq cũng gần giống như bạn cũng yêu người ấy rồi người ấy lại bỏ kq để Kq ở lại một mình đối diện với những nỗi buồn, nỗi đau , nhưng ko vì thế Kq sẽ ko yêu thật lòng , Kq sẽ và vẫn yêu thật lòng dù người ta có dối Kq, dù có làm Kq đau đi nữa Kq vẫn yêu , yêu để không thấy hối tiếc, yêu như người ta vẫn nói về t/y, và Kq tin rằng chỉ cần thật lòng Kq rồi sẽ được hạnh phúc .

em sẽ không yêu ai
20-12-2005, 10:53 PM
mình cũng đồng ý với King Quay
trong tình yêu lúc nào cũng có sự thật và sự giả dối nhưng bạn hãy làm theo những gì con tim mình mách bảo nghe vì như thế sau này bạn sẽ không phải hối hận vì một cuộc tình đã trôi qua

nanghong
21-12-2005, 03:25 AM
có lẽ để quên đi một người thì phải mất cả cuộc đời , nhưng biết sao đây khi ta yêu thật lòng và tình yêu đáp lại chỉ là một tình yêu lừa dối ,mà người phải chụi đau khổ là con gái ,có lẽ các bạn nghĩ mình thật là ngốc nhưng mình đang cố gắng để quên đi tất cả để đón nhận một tình yêu mới nhưng sao mình không cảm nhận được tình yêu nữa , trái tim mình dường như đã băng giá rồi dù sao cũng cảm ơn các bạn đã góp ý với mình :angel1: :angel1: :angel1: :angel1: :angel1: