PDA

Xem đầy đủ chức năng : một noel buồn sắp tới chán thật đấy!

hoanglong281283
19-12-2005, 08:15 AM
H ơi em có biết không, thời gian vừa qua anh chẳng biết mình phải làm sao cả khi mà vắng em, anh thực sự rất chán, cuộc sống của anh bây giờ như vô nghĩa, thật là chán. Em chín là ngưòi đã cho anh hi vọng rồi chính em lại cứop đi hi vọng đó của anh, nhưng mà anh biết trong tình yêu, khi mà một ai đó không còn yêu nữa thì có cho dù mình cố níu kéo thế nào đi nữa thì cũng chẳng giúp ta đựoc điều gì, em hãy sống thật hạnh phúc nhé.
Anh sẽ luôn luôn chúc em sống thật tốt và học thật giỏi và trong tương lại sẽ có một ngưoi hơn anh yêu em chân thành !

Bạn à, .. lần sau post bài nhớ bỏ dấu hén ..:)
~ akite_for_you ~

kiem_khach_19
20-12-2005, 11:03 AM
thảm quá, biết mình còn kém thì phải cố lên, giành được cái gì mà mình muốn. Chỉ biết ngồi than vãn thì là người vô tích sự, chẳng được việc gì hết, như thế không phải là con trai .ok ?

em sẽ không yêu ai
20-12-2005, 11:14 PM
trong tình yêu nó vốn dĩ là vậy mà

hoa hong vang 732003
21-12-2005, 12:01 AM
nếu bạn chịu thua một cách như vậy thì bạn quả là kém cỏi
với lại bạn mong có một ngưòi khác hơn bạn để yêu ngưòi mà bạn đã từng yêu thì mình chắc rằng bạn đã đánh giá thấp bạn rồi đó !

Nhớ post bài có dấu nghen bạn :)
akite_for_you

mattranglanh
21-12-2005, 01:35 AM
buồn quá ha mình dang tâm trạng dó đây nhưng mình không bỏ cuộc như bạn dâu vì cô ấy vẫn còn yêu mình nhiều lém mình biết mà

findbluelove
21-12-2005, 02:08 AM
dong` cam? voi' ban tho^i
co^ ay' vua` yeu vua` ghet' minh` ( kho' hieu?)
no el nay` minh` se~ lay' het' can dam? de? noi' tat' ca? mac. du` minh biet' noi' xong co' the? tu` nay ve` sau minh` va` co^ ay' nhin` nhau se~ coi nhu* nguoi` dung (co' the la bo tron) nhu*ng minh` ko the? chiu. duoc. tinh canh? bay gio` nua~
Ban. bo? cuoc. hinh` nhu* qua' som' thi` phai?. Hay~ tu. kiem cho minh` 1 co* ho^i. cuoi' cung` di. Noi' ra het' di cho du` ket' qua? co' nhu* the^' nao` di nua~