PDA

Xem đầy đủ chức năng : Đau 1 lần rồi thôi

girltocvang
19-12-2005, 06:11 AM
Em yêu anh bằng tất cả cảm xúc của con tim : yêu thương, giận hờn, hết lòng vì người mình yêu. Đó chính là tình yêu chân chính. Còn anh thì sao ? Anh nói rất yêu em, rất yêu em nhưng cách thể hiện thì hoàn toàn kô phải vậy, anh đã để cái ích kỉ cá nhân lấn át mất tình yêu của mình. Vì "sự nghiệp" anh đã bỏ rơi em, vì tính sĩ diện anh đã kô liên lạc với em, vì 1 chút yếu đuối anh đã ... đã đánh mất em mãi mãi rồi anh ơi. Cuộc sống đã cho anh nhiều sự lựa chọn, nhưng rất nhiều lần anh đã lựa chọn con đường kô có em bên cạnh. Vậy thì tình yêu của anh kô đủ lớn để thoát khỏi những cám dỗ đó rồi. Em nghĩ nếu em cố tìm cách níu kéo thì em cũng kô đủ sức mạnh để tạo nên sự hạnh phúc. Mất mát là đau đớn, chia tay là xót xa, nhưng ... em sẽ chấp nhận sự thật, ... sẽ nhận 1 vết thương lòng trước để vết thương ấy còn có ngày lành, nếu kô...nếu kô có thể em sẽ mãi mãi là người thất bại mà thôi. Sau cơn mưa trời lại sáng. Chúc em tìm được 1 nửa yêu thương anh nhé...

emyeuanhmaimai
20-12-2005, 05:37 AM
Bạn viết ra được những dòng này là hay lắm rùi á.........chúc bạn tìm được nữa yeu^ thương.......

mong nghi
21-12-2005, 07:56 AM
bạn là một người nghị lực lắm , mình chúc bạn vui vẻ và hạnh phúc miễn cười với bạn nhé , chào bạn

lyly0209
22-12-2005, 01:49 AM
hãy cư tiếp tục đi trên con đường mà bạn đã chọn nhé
bạn rất là mạnh mẽ đó cư cố gắng rùi bạn sẽ thành công mà..hìhi`