PDA

Xem đầy đủ chức năng : Sinh nhật anh !

TuanNhung
18-12-2005, 11:35 PM
Hôm nay là sinh nhật anh phải ko anh? Em vừa hoàn thành bức tranh chất liệu hì hụi làm từ 5 ngày qua để tặng anh. Em sẽ nhờ Hòa mang hộ quà giùm em thôi, H cứ giục em đi nhưng chắc em chẳng dám đến đâu, có nhiều lí do lắm anh à. Có chắc là anh sẽ mong sự có mặt của em ko, anh lúc nào cũng thật thân thiện với em, nhưng em cứ có cảm giác đó ko phải là cảm xúc thật của anh. Nếu đến mà gặp người con gái đó, em có thể cười đùa như chính em ngày thường ko khi em đứng cạnh ng ta thật là khập khiễng, ng ta xinh xắn, học giỏi, còn em thì ngược lại? Và nếu gặp lại ng đó ở sinh nhật anh ( mà chắc chắn là sẽ gặp rồi, vì anh và ng đó là bạn thân mà) em sẽ làm gì đây, vờ như ko quen, cười như đối với 1 ng bạn lâu ngày gặp lại hay là ngồi lặng im cả buổi chẳng biết nói gì? Em cứ thấy trong lòng mình nao nao, lâu lắm rồi ko gặp anh, em thấy nhớ anh nhiều lắm anh à, nhưng mà ko biết gặp thế nào và lấy lí do gì để gặp. Sáng nay nhắn tin chúc mừng sinh nhật anh, chẳng thấy reply gì cả, anh vẫn luôn thế mà, em cũng quen rồi. Chẳng biết bức tranh của em có đc anh treo lên ko nhỉ, hay là số phận của nó sẽ nằm dưới gầm giường đây? Mọi người đều khen bức tranh đẹp, kì công. Em thì vẫn chưa hài lòng lắm, nhưng mà tất cả tình cảm và tấm lòng của em đều đặt vào đó cả anh ạ. Đến bao giờ em mới có đc tình yêu của anh nhỉ? Em vẫn mong đến ngày đó. Mong những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với anh .

*Yumi*
18-12-2005, 11:41 PM
hichic ........:( chuyện tình nào chả có nỗi buồn ,mối tình đơn phương nào mah` chả có niềm đau uhuh:( .....
Bạn ah ,rùi bức tranh kia của bạn biết sẽ có số phận như thế nào ,cũng giống như tình yêu bạn trao cho ai kia sẽ được đáp trả như thế nào đây :( .........hy vọng ...mong cho bạn sẽ nhận được niềm vui và hạnh phúc bù đắp những tình cảm đơn phương màh sâu sắc này :plz