PDA

Xem đầy đủ chức năng : gửi Đạt

..::Hụt Hẫng..::
18-12-2005, 11:32 PM
Anh à , đã lâu rồi em ko được gặp anh , đang trong thất vọng và buồn cực độ. Chẳng hiểu sao cơn gió nào đã đưa đẩy anh gọi điện cho em , anh có biết rằng em vui thế nào ko , được nghe giọng nói nhẹ nhàng và thật là ấm của anh em vui lắm. Trong lòng em đã bớt buồn đi rất nhiều , và bây giờ em càng vui hơn khi em với anh bây giờ như hai người anh em tốt.Anh đã biết chuyện của em , anh đã khuyên em rất nhiều , em ko biết phải cám ơn anh như thế nào chỉ biết rằng vì anh mà tinh thần em đã có thể trở lại như trc. Em cũng có thể coi người đó như người anh trai của mình đươc nếu cả 2 cùng cố gắng và cũng có thể là ko như anh nói phải ko nào. Anh luôn là người hiểu em và chẳng hiểu sao anh lại biết được rằng em đang buồn , tại sao anh lại biết được cơ chứ , anh bảo là tình cờ anh gọi thôi à , em ko tin đâu , đồ ngốc ạ. Em biết chứ, chỉ có thể là bạn em nói cho anh mà thôi , anh có biết là em luôn thầm cảm ơn ông trời và thượng đế đã để em yêu anh và cũng đã để em và anh là hai người anh em tốt. hì vui quá vì em đã có một người anh trai luôn theo dõi từng bước đi của em. Điều cuối cùng em muốn nói với anh là cám ơn anh vì anh mà em đã tốt hơn rất nhiều ,anh đúng là người mà em có thể chia sẻ những vui buồn nhất

_ Girl Buồn _
18-12-2005, 11:55 PM
cậu thật hạnh phúc , mình cũng có một anh trai y như hoàn cảnh của cậu , vậy mà đã lâu lắm rồi , mình ko nhận được tin tức gì của anh ấy cả

..::Hụt Hẫng..::
19-12-2005, 03:41 AM
thế à anh ấy bây giờ ra sao cậu ko biết hả chắc là cậu buồn lắm và nhớ anh ấy nữa đúng ko vì chính mình lần đầu cũng trong hoàn cảnh như vậy đó