PDA

Xem đầy đủ chức năng : anh ơi,em phải xa anh rồi *****

bexinh_12
18-12-2005, 07:10 AM
Anh ơi,vậy là đến lúc em phải rời xa anh rồi,vẫn biết sớm muộn mọi chuyện sẽ như thế này nhưng tại sao lòng em vẫn đau thế này hả anh.Từ lúc quen anh em đã biết rằng rồi em sẽ là người ra đi,mãi mãi em và anh ko được ở bên cạnh nhau đúng ko anh?????Làm sao để em quên tất cả những kỉ niệm mà em và anh đã từng có với nhau hả anh ơi.LÚc nào anh cũng nói rằng dù em có đi đến đâu anh cũng vẫn sẽ ko quên em,nhưng anh nhớ em để làm gì khi anh và em ko thể ở bên nhau_khi em ko thể hứa với anh rằng đến khi nào em và anh sẽ gặp lại nhau.Em buồn quá anh ơi,phải làm sao để em quên anh đây????
Anh vẫn nói với em rằng có rất nhiều người thích em nhưng tại sao em lại yêu anh đến vậy hả Hoàng ơi,em rất yêu anh !!!!!!!!!!!!!!Thôi,hãy chấm dứt tất cả anh nhé,hãy quên em đi anh à,em chỉ muốn nói với anh rằng:em rất yêu anh./

pt16012
18-12-2005, 09:44 PM
bạn đã cố gắng níu giữ anh ấy chưa?
nếu thực sự ko thể làm đc điều đó thì hãy quên người ấy đi.

*forget-all-world*
18-12-2005, 10:48 PM
mình cũng io61ng như bạn mặc dù rất yêu người đó nhưng vì biết sẽ chẳng thể có nhau trong tương lai đành cắn con tim để người đó ra đi cho người đó tìm được hạnh phúc , dù rằng biết sẽ rất đau nhưng là thế còn hơn phải để cả hai chờ đợi một cái gì xa xôi,ko nắm chắc được để sau này một trong hai người có thể phải đau hơn thế,biết làm vậy la rất buồn nhưng chúng ta cũng ko thể nào làm khác được ,thà hãy để người đó đi